CLB bóng bàn La Khê

phthtu25

Trung Sỹ
Ruahoguom nổi lên khớp lệnh đi!Anh đứng cửa chú một nửa ,trong La Khê còn nhiều anh hùng hảo hán đầu trọc"lông lốc" mình trần "trùng trục" chuyên ném đá vào ng thi hành công vụ ủng hộ thêm cho chú thì việc j phải xoắn. Đánh cho đội GPMB nát hàng quẳng vào nồi măng cho ngọt nước.:)

Em chuyên ném đá rồi bác Hoan à!
Cỡ như Thắng ủn em đánh chán ko thắng rồi!
Còn TS7 béo ăn mỡ hơi ngấy>>>>>>>>>>thua em xong lau nước mắt hết 2 cái khăn tắm Butterfly>>>>>>thay vợt mới>>>>>chỉ tổ béo chủ shop Thắng ủn!!!!!!!
Mà em cũng thấy Lý Do Tuấn đi đâu cũng bị nát hàng rồi nộp bia thực tâm em nhiều thương cảm vì chú ấy trẻ người non dạ,ngày ngày ăn bọ hung với húng láng nên không được sáng suốt!!!!!!!
Em sẽ chém cho chú ấy tỉnh ngộ ra rồi cho chú ấy trận lượt về tâm phục khẩu phục!
Hyã đợi đấy nhé chú LDT!Muốn gỡ anh cú phải từ từ!
Chú làm tướng mà ko biết mưu Khổng Minh thì................................

Ruahoguom lâu lắm ko gặp ,,,, hôm tới vào La khê nhé

Tai_LaKhe

Binh Nhì
La Khê anh em chuẩn bị chăn màn ra đê ở đi là vừa..

TS7 lại chém gió rồi.!..ắk.......bao giờ ae đội GPMB ''CƯỠI'' BÃO số 8 vào la khê vậy. lần này trước khi đi ae đội GPMB ''CƯỠI'' BÃO vào la khê thì nhớ phải thắp hương xin bà trước đi nhé ko thì bà lại ''VẬT'' cho ngã ''sấp'' ngã ngửa ra thi lại khổ..Hì..

phthtu25

Trung Sỹ
TS7 lại chém gió rồi.!..ắk.......bao giờ ae đội GPMB ''CƯỠI'' BÃO số 8 vào la khê vậy. lần này trước khi đi ae đội GPMB ''CƯỠI'' BÃO vào la khê thì nhớ phải thắp hương xin bà trước đi nhé ko thì bà lại ''VẬT'' cho ngã ''sấp'' ngã ngửa ra thi lại khổ..Hì..

Chém hay vãi !!!!!!!!!!! olele olala
Hôm qua say quá TÀI ui

Hoan Cận

Trung Sỹ
CLB La Khê linh thiêng,mến khách ae các nơi đến giao lưu đều yêu mến nếu có thua thì cũng cảm phục.Hehe...
Chỉ riêng đoàn GPMB lần một(cách đây 2 năm) vào La Khê ae tiếp đón chu đáo cho thắng nhiều tưởng oai.Lần hai với" binh hùng tướng mạnh" rầm rộ kéo vào,ae La Khê cảnh cáo cho thua 3 thắng 1 tan tác chạy về mà vẫn còn bi bô.Lần ba này mà vào,ae La Khê sẽ nghiêm khắc hơn,chắc chỉ còn mỗi cửa"nhà" thôi :)

Drhongson

Đại Tá
CLB La Khê linh thiêng,mến khách ae các nơi đến giao lưu đều yêu mến nếu có thua thì cũng cảm phục.Hehe...
Chỉ riêng đoàn GPMB lần một(cách đây 2 năm) vào La Khê ae tiếp đón chu đáo cho thắng nhiều tưởng oai.Lần hai với" binh hùng tướng mạnh" rầm rộ kéo vào,ae La Khê cảnh cáo cho thua 3 thắng 1 tan tác chạy về mà vẫn còn bi bô.Lần ba này mà vào,ae La Khê sẽ nghiêm khắc hơn,chắc chỉ còn mỗi cửa"nhà" thôi :)

Bác vừa nói xong thì lại có bão rồi. La Khê luôn là nơi đất lành thu hút bão.

Hoan Cận

Trung Sỹ
BÀ CON ƠI!!!!!Bão số 8 lại sắp về La Khê rồi,yc bà con chuẩn bị đơm,đó,lưới...bắt ít tôm tép tươi để cải thiện nhé.Haha...

Hoan Cận

Trung Sỹ
CLB La Khê ll đc mệnh danh là "chảo lửa",là "lò luyện linh đang",là "rốn bão"...cho nên có nhiều kinh nghiệm để đón tiếp.Lần này TS7 phải mang ít nhất 100 chai bia HN,laplaitrattu mang 15 áo + 2 quần,hangruoi mang cả téc bia thì càng tốt,spy thì mang thêm vài con dao mẻ để chặt mai rùa vào La Khê để NỘP cho bà con La Khê nhé.:)

xosothudo

Thượng Sỹ
CLB La Khê ll đc mệnh danh là "chảo lửa",là "lò luyện linh đang",là "rốn bão"...cho nên có nhiều kinh nghiệm để đón tiếp.Lần này TS7 phải mang ít nhất 100 chai bia HN,laplaitrattu mang 15 áo + 2 quần,hangruoi mang cả téc bia thì càng tốt,spy thì mang thêm vài con dao mẻ để chặt mai rùa vào La Khê để NỘP cho bà con La Khê nhé.:)[/Qt
Thần KimQuy ăn làm sao được Ông H ơi,con thấy mọi người chỉ ăn baba chứ có ai ăn Rùa bao h đâu hả Ông????????????

Hoan Cận

Trung Sỹ
CLB La Khê ll đc mệnh danh là "chảo lửa",là "lò luyện linh đang",là "rốn bão"...cho nên có nhiều kinh nghiệm để đón tiếp.Lần này TS7 phải mang ít nhất 100 chai bia HN,laplaitrattu mang 15 áo + 2 quần,hangruoi mang cả téc bia thì càng tốt,spy thì mang thêm vài con dao mẻ để chặt mai rùa vào La Khê để NỘP cho bà con La Khê nhé.:)[/Qt
Thần KimQuy ăn làm sao được Ông H ơi,con thấy mọi người chỉ ăn baba chứ có ai ăn Rùa bao h đâu hả Ông????????????
Ông cháu mình cần Thần KimQuy vào giúp đắp đê chống lụt bão và bắt tôm cá cừu non uống rượu chơi mà ??????

minhdc

Trung Sỹ
Ông cháu mình cần Thần KimQuy vào giúp đắp đê chống lụt bão và bắt tôm cá cừu non uống rượu chơi mà ??????
Uống rượu hả Ô Hoan ? Vậy thì phải làm tý " tiết " để cho nó nhuận tràng ;) . Tôm tép thì thôi bắt làm gì Ô, bão lũ thiếu gì cá to tôm hùm đâu mà sợ . ;););)
Thôi thống nhất là cứ làm ít " Tiết canh Tôm Hùm nhé Ô " :)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thứ 7 này Không biết " Ông nào " cầm đầu Cơn bão số 8 đây nhỉ ! Nếu TS7 mà đứng đầu sóng thì " BÃO TOI " nhanh lắm .

Anh Spy đứng đầu sóng ngọn gió anh Tuấn à!!!!!! Nhưng trận này là siêu bão đó anh! Anh em La Khê nên chuẩn bị chăn màn, quần áo gói gém cẩn thận kẻo k kịp chạy lên đê đâu...

phthtu25

Trung Sỹ
Anh Spy đứng đầu sóng ngọn gió anh Tuấn à!!!!!! Nhưng trận này là siêu bão đó anh! Anh em La Khê nên chuẩn bị chăn màn, quần áo gói gém cẩn thận kẻo k kịp chạy lên đê đâu...

SPY cầm đầu thì nghe vẻ có ti tí cửa ....... Thế lâu la tiếp theo độ bao nhiêu chú đi bảo vệ SPY để AE La khê còn tiếp ứng !

phthtu25

Trung Sỹ
cơn bão số 7 đổ bộ vào la khê tuần trước đã không gây ra nhiều thiệt hại do sự che chở của bia bà và công tác chống bão của bà con la khê là quá tốt. La khê đã nhận được nhiều bằng khen về công tác pcbl và chống người thi hành công vụ.
Tuy nhiên mùa mưa bão năm nay khốc liệt hơn mọi năm, một cơn bão mới lại bắt đầu hình thành tại trung tâm và không đâu khác nó lại nhằm hướng la khê để đánh phá. Theo dự báo của nha khí tượng super bão number 8 sẽ tràn vào la khê và hồi 15:00 thứ bẩy ngày 6/10. Bão mang theo mưa lớn trên diện rộng với sức gió giật trên cấp 12 sẽ thổi bay tất cả những gì trên đường đi yêu cầu đồng bào la khê lại chuẩn bị chống bão. Bà con la khê không được chủ quan ngủ quên trên thành tích quá khứ vì bão số 8 hứa hẹn sẽ mạnh gấp nhiều lần bão số 7.
Kính báo

bão sỐ 8 nè ...............................

Bình luận từ Facebook