CLB bóng bàn La Khê

Seu

Trung Sỹ
Chiều nay sếu mà vào thì bị vặt trụi lông ngay, khôn hồn thì ở nhà.
Chờ mãi mà không thấy ai báo chí gì nhỉ? Hay là chiều mọi người lại bận hết rồi????
Tôi chưa nhìn thấy nhân vật nào có thể vặt chụi được, có mấy cao thủ Tuấn Tồ và Minh DC nghe nói bị vỡ chọi rồi.

ltdung

Trung Uý
Các bác ở La khê chưa thấy qua nhà em nhỉ, bóng thì em thua nhưng bàn thì phải xem lại đấy????? Kể cả Bác Hoan, bác Tuấn, Tài, em têgiácmọcsừng...
Đố các bác biết em là ai??????

Last edited:

Hung Sea

Binh Nhì
Vâng. Chiều nay là những trận hay. Chú Hoan à, vì cháu thích biển từ bé, nên đặt nic vậy. Còn bản thân thì không mặn, mà ngọt như mía lùi ấy chứ. Hix...

Hoan Cận

Trung Sỹ
Các bác ở La khê chưa thấy qua nhà em nhỉ, bóng thì em thua nhưng bàn thì phải xem lại đấy????? Kể cả Bác Hoan, bác Tuấn, Tài, em têgiácmọcsừng...
Bác chịu ko biết là ai,nhưng nhìn avata bụng phệ như thế thì bác thua là cái chắc:)

minhdc

Trung Sỹ
Chiều nay sếu mà vào thì bị vặt trụi lông ngay, khôn hồn thì ở nhà.
Chờ mãi mà không thấy ai báo chí gì nhỉ? Hay là chiều mọi người lại bận hết rồi????

Tôi chưa nhìn thấy nhân vật nào có thể vặt chụi được, có mấy cao thủ Tuấn Tồ và Minh DC nghe nói bị vỡ chọi rồi.
Gớm có nửa ngày ko vào diễn đàn mà ... Chú Sếu với chú Fanta vào chiều nay anh pha trà đá đợi sẵn nhé. 4h30 :)

tegiacmotsung

Trung Sỹ

Dù là ai đi nữa thì chiều nay thứ 5 (13/9/2012) nếu rảnh bạn vào La Khê chinh chiến nhé! tegiac mình đây cố gắng sẽ có mặt...

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Hi! Tưởng ''BÓNG'' thì còn phải cân nhắc chứ, còn ''BÀN'' thì hơi hơi trưa cần tơi ông Hoan hay là Tuấn,Tài mà Chỉ cần cử e tegiac ra là bác đã đủ khổ rồi. Nếu bác thấy sợ thì thôi, còn nếu bác ko sợ thì bác cứ thử xưng danh lên coi.! Cho đi luông...Hì

phthtu25

Trung Sỹ
TIN NÓNG TẠI CLB LA KHÊ

Hôm qua một ngày chuyển trời " Gió se se lạnh " đoàn khách từ Công viên LÊ NIN lao như tên lửa phi thẳng vào CLB La khê , dẫn đầu là chàng trai người nho nhỏ nhìn quen quen đó là LÂN RÙA tiếp theo là THẮNG FANTA và chú nhỏ THAO Vĩnh phúc. Ở cánh trái dẫn đầu là Bác RUỆ 103 cùng Tuấn Hải châu cũng tới nơi >>>> Thế là hai bên nhập bọn làn KHÁCH tại Sới La khê.

Tới nơi đội chủ nhà trong lúc chờ KHỨA lôi nhau ra chém với các trận đôi nội bộ gồm Bác Hoan, Bác Hạnh , Tuấn ồ , Minh , HIển, Bình may , Hưng nước , Dũng béo ,,,,,,

Mệnh giá trận đôi 60,0K
1/ Trận đôi : Hoan, Hạnh gặp Tuấn ồ, Hiển = 1 - 3
2/ Trận đôi : Hoan, Hạnh gặp Tuấn ồ, Minh = 3 - 1

phthtu25

Trung Sỹ
* Trận 1 : BÌNH may +2 gặp THẮNG Fanta = 3 – 1

Hai cầu thủ đã gặp nhau một vài trận nhưng cửa thắng nghiêng về THẮNG Fanta , thấy có vẻ gặp khứa THẮNG Fanta chỉ đích danh BÌNH may vào đây cho 2 viên .
BÌNH may cầm kiếm vào mà trong lòng vẫn run run ,,,,, nhưng một trận cầu quá hay và với những đòn dứt điểm và khóe léo của BÌNH may đã đo ván THẮNG Fanta .

phthtu25

Trung Sỹ
* Trận 2 : TUẤN ồ +2 gặp THAO = 2 – 3

TUẤN ồ với khí phách rực lửa lâm trận như XE TĂNG leo " ngọn cỏ " ,,,, không cần biết đối phương là ai . Ở bên kia bàn cầu thủ trẻ THAO đang học Từ sơn với độ giật chuẩn và chính xác gặp phải TUẤN ồ máu lửa tuy đãn 1 ván trứoc nhưng bị TUẤN ồ bứt phá gỡ hòa và đãn trước 2-1. Bằng kỹ thuật và chu chỉnh tâm lý cầu thủ trẻ đến từ Từ sơn đã vượt qua XE TĂNG bằng những quả B41 cực mạnh với tỉ số 3-2 lâm ly.

phthtu25

Trung Sỹ
* Trận 3 : MINH dc gặp RUỆ 103 = 3 – 0
MINH DC dạo này cũng lên tay kha khá , tuy gặp Bác RUỆ giơ gai tay trái nhưng cũng vượt qua một cách ngon lành ,,,,,, nhưng trận sau gặp lại chắc ko ngon thế đâu !

Drhongson

Đại Tá
Nhìn chiến sự La Khê thấy vui quá. Tuần này nhóm sát thủ định đánh chiếm La Khê nhưng nhận đươc mật báo là có một đội quân hùng mạnh gồm các cao thủ hàng tuyển do ông bầu SCB đỡ đầu đã trải đệm chờ sẵn để đánh úp nên đã hoãn binh chờ một thời điểm khác thích hợp hơn để tránh thương vong.

Hoan Cận

Trung Sỹ
Nhìn chiến sự La Khê thấy vui quá. Tuần này nhóm sát thủ định đánh chiếm La Khê nhưng nhận đươc mật báo là có một đội quân hùng mạnh gồm các cao thủ hàng tuyển do ông bầu SCB đỡ đầu đã trải đệm chờ sẵn để đánh úp nên đã hoãn binh chờ một thời điểm khác thích hợp hơn để tránh thương vong.
Nếu cảm thấy sợ thì bỏ vũ khí ở nhà mang người+cờ trắng vào sới LK,AE tha cho hehe .....

phthtu25

Trung Sỹ
* Trận 4 : HIỂN tay trái +2 gặp LÂN Rùa = 3 - 0
Trận này do chủ nhà HIỂN tay trái sợ nộp nên xin chấp +2 ăn ngon quá , sau trận đấu thì thầm họp báo biết thế em đánh bằng cho cân.

Drhongson

Đại Tá
Nếu cảm thấy sợ thì bỏ vũ khí ở nhà mang người+cờ trắng vào sới LK,AE tha cho hehe .....

Bỏ thế nào mà bỏ bác, La Khê luôn luôn là sới tiềm năng và hào phóng. Bão số 6 đã qua thì bão số 7 lại chuẩn bị đến thôi các bác cứ chăm lo nhà cửa là vừa.

Hoan Cận

Trung Sỹ
Trận tâm điểm:Tuấn HC "đại bàng non" gặp Hưng sea "bồ câu mới ra ràng"500k,ko ngoài dự đoán của giới chuyên môn.Tuấn HC thắng Hưng sae 3-1.
Đại bàng non cười tít mắt khi thấy chim bồ câu:eek:

phthtu25

Trung Sỹ
* Trận 5. CƯỜNG gầy gặp THAO = 1 - 3

* Trận 6 : TUẤN con gặp THẮNG Fanta = 2 – 3
TUẤN con trong một ngày không được ngủ nhưng thấy không khí ĐAO KIẾM vung lên TROANG TROÁC đành cầm vũ khí LÂM TRẬN, trong khi THẮNG Fanta bắt đầu quen quen với CHẢO LỬA La khê . Ván 1 bằng những đòn QUÁI CHIÊU Fanta đã đo ván nhanh ở ván 1, sang hai ván tiếp theo TUẤN con bắt đầu tỉnh lại và liên tiếp BẢ MA TÍT vào mặt vợt ANTI SỤT của THẮNG Fanta bứt lên dẫn trước 2-1. Sang ván 4 TUẤN con như tẩu hỏa nhập vô với lối đánh băm bổ ăn tươi nuốt sống đối phương đã dẫn trứoc ở ván 4 với tỉ số 9-5 . Nhưng với kinh nghiệp đầy sẹo của THẮNG Fanta đã khôn khéo lừa đối thủ HÚC vào B40 và giành thắng lợi ở hai ván quyết định ,,,,,,,,,,,,,,,,

Last edited:

phthtu25

Trung Sỹ
Kết quả ở bàn 2 :

Trận 7. HẠNH kều gặp KHƯƠNG 103 = 3 - 1

Trận 8. HƯNG chim bồ câu + 2 gặp LÂN Rùa = 3 - 1

Các cổ động viên chăm chú theo dõi diễn biến ....

Bình luận từ Facebook