CHƯƠNG TRÌNH CHO MƯỢN ĐÁNH THỬ CỐT VỢT HÙNG CA

Daoky09

Đại Tá
Rất dễ, không loằng ngằng tí nào. Tại nhìn trên bản đồ nó thế. Từ HN sang theo 3 cầu (Chương Dương, Vĩnh Tuy, Thanh Trì) thì hết cầu các bác rẽ phải trực chỉ theo đường đê sông Hồng là đến. Đơn giản hơn quả giật bóng xoáy xuống nhiều.:).
Tôi theo bạn Thắng cho điểm xuất phát từ Trâu Quỳ nên khá loằng ngoằng.

son_canloc

Đại Tá
Bác Hùng Ca đứng giữa.

haitanqd cũng hay đi rông nhể , vừa rồi đ/c có về nhà mình giao lưu và đang hẹn tháng 4 này vào Quảng bình để giao lưu với AE trong đó

son_canloc

Đại Tá
Vừa rồi có a bạn ở Vũng tàu tặng cho cốt YINHE T9 chiều qua ra CLB Thành Vinh Nghệ an tét thử 12h đêm mới về . Bia 9 trận thắng 6 thua 3 , oanh liệt nhất vẫn là thắng 3 trận Gai gồm YASAKA . 388D-1 . 755 . sáng nay ngủ dậy thấy topic này đã lên đến 4 trang và rất vui khi bạn Thắng đồng ý cho tét thử HC đang nóng lòng chờ nhận để lên đường kiếm Bia và hy vọng 9 bia toàn thắng

degist

Trung Sỹ
E mới đam mê bộ môn này, tiền nhiều ko có nhưng cũng muốn có một cây hand made lại in việt nam thế này, đọc qua cmt của các bác thấy đc chất lượng có lẽ ko kém gì vợt ngoại. Tiếc là ko có time lên tận nơi để xem và lấy. Ko biết ở đây có bác nào có thể ship hàng giups ko ạ. E ơ Nam định!

phungducthang

Đại Tá
E mới đam mê bộ môn này, tiền nhiều ko có nhưng cũng muốn có một cây hand made lại in việt nam thế này, đọc qua cmt của các bác thấy đc chất lượng có lẽ ko kém gì vợt ngoại. Tiếc là ko có time lên tận nơi để xem và lấy. Ko biết ở đây có bác nào có thể ship hàng giups ko ạ. E ơ Nam định!
Bạn chọn mẫu rồi alo cho bác Hùng Ca trao đổi thêm chi tiết, xong bác HC sẽ ship trưc tiếp cho ban. Bác Ca vẫn ship vào SG mà.

son_canloc

Đại Tá
Cốt Hùng ca ngày càng đẹp , bb phong trào ngày càng phát triển nhất là U40 trở lên đang hồi sinh , mình nghỉ nếu sx cốt như hiện nay cạnh tranh với các dòng tên tuổi sẻ khó ý mình thử chuyển hướng sx dòng 2 tốc độ , dày và nhẹ có khi hợp cũng nên

phungducthang

Đại Tá
Cốt Hùng ca ngày càng đẹp , bb phong trào ngày càng phát triển nhất là U40 trở lên đang hồi sinh , mình nghỉ nếu sx cốt như hiện nay cạnh tranh với các dòng tên tuổi sẻ khó ý mình thử chuyển hướng sx dòng 2 tốc độ , dày và nhẹ có khi hợp cũng nên
Hưng chưa gửi cốt cho bác à? để em hỏi lại xem...

phungducthang

Đại Tá
Bạn cho hỏi: Cây HC 1 lớp đánh có giống cây speed 90 không?
Cái này bác phải hỏi Sơn (Red Arc) em có 1 cây nhưng chưa thử. Nhưng cấu tạo thì khác nhau cốt Hùng Ca là được ghép vì không có gỗ Hinoki đủ rộng để làm nguyên cốt, còn cây Speed 90 chỉ là 1 mảnh duy nhất.
Sơn nó thử rồi bác hỏi xem.

Bình luận từ Facebook