CHƯƠNG TRÌNH CHO MƯỢN ĐÁNH THỬ CỐT VỢT HÙNG CA

hoangthinh

Đại Uý
Hùng Ca tên thật là Nguyễn Hùng Ca, đ/c Kim Lan - Gia Lâm - Hà Nội. Được biết đến như một nghệ nhân làm đàn Guitar, dường như nhạc cụ và cốt vợt bóng bàn có một mối liên quan gì đó (?)
Những cốt vợt Hùng Ca có một đặc trưng là logo hoa văn dưới cán vợt, nó chính là hoa văn trên cây đàn Guitar Hùng Ca

Nhin cot vot cua bac HC dep qua k thua kem gi voi butefly va cac hang khac. Nhung k biet chat luong va cam giac the nao?

Hoàng Mạnh

Trung Sỹ
Em chào anh Thắng, thật tuyệt vời khi có cốt vợt thương hiệu Việt.
Em đăng ký dùng thử cốt vợt Hùng Ca loại OFF hoặc OFF+, nặng khoãng 85 gam.
Tự giới thiệu: Em 40 tuổi, chơi bóng từ khi 15 tuổi, đam mê được khoãng 5 năm, trình độ cấp huyện xếp hạng 10/20 thành viên của clb.

phungducthang

Đại Tá
Em chào anh Thắng, thật tuyệt vời khi có cốt vợt thương hiệu Việt.
Em đăng ký dùng thử cốt vợt Hùng Ca loại OFF hoặc OFF+, nặng khoãng 85 gam.
Tự giới thiệu: Em 40 tuổi, chơi bóng từ khi 15 tuổi, đam mê được khoãng 5 năm, trình độ cấp huyện xếp hạng 10/20 thành viên của clb.
Bạn sẽ phải chịu khó chờ khoảng 15 ngày, sẽ liên lạc với bạn sau.

yeubb

Thượng Sỹ
E dki một cốt. Nguyễn Mạnh Dương 21 tuổi rất mê bb. Nhìn cốt đẹp qua mà thật là thích khi chơi cốt của người Việt. A gửi e loại off+ Hoặc off. Thấy hay e sẽ giới thiệu vs a e trên hoà bình. Địa chỉ a cứ gửi về: bưu điện tp tỉnh hoà bình - Nguyễn Mạnh Dương sdt 0946341193 khi nhận dc cốt e sẽ gửi lại sau 7 ngày. Nếu ok e xin lấy rồi chuyển khoản cho a.
E cám ơn ^^!

Bình luận từ Facebook