Cho hỏi ở TpHCM có ai dạy cắt bóng bàn giống như Joo Se Hyuk kg???

jun2502

Binh Nhì
Định tầm sư học đạo cái trường phái này, nhưng mà hok biết ai hết, mấy bác cho em biết thầy nào dạy nhé hii

kiếm thánh

Thượng Sỹ
Định tầm sư học đạo cái trường phái này, nhưng mà hok biết ai hết, mấy bác cho em biết thầy nào dạy nhé hii

cái trường phái bạn định theo học khá kén thầy dạy đó vì đa số các thầy bây giờ toàn dạy công là nhiều chứ dạy đánh giống kiểu joo se hyuk thì ít lắm, nó còn khó hơn cả tàu đạo bạn ah.
"Quân tử trả thù 10 năm chưa muộn - Điều này đúng trong BB" <------ tôi thích bạn rồi đó

luanvuong2910

Trung Uý
Quân tử trả thù 10 năm chưa muộn - Điều này đúng trong BB >>> bây h bác 60 rồi tôi vẫn thua,thôi thì đợi 10 năm sau 70 bác chống gậy tui trã thù chưa muộn :Dthèm Bia

Drhongson

Đại Tá

Các giải diễn đàn có các bác Trần Chấp Toàn , Liên Kiệt , Triết gai , Toại Chelsea đang tìm truyền nhân đó bạn .
Còn muốn học jeu này thì bạn cứ đến các clb hưu trí cũng gặp khá nhiều .

Last edited by a moderator:

jun2502

Binh Nhì
cái trường phái bạn định theo học khá kén thầy dạy đó vì đa số các thầy bây giờ toàn dạy công là nhiều chứ dạy đánh giống kiểu joo se hyuk thì ít lắm, nó còn khó hơn cả tàu đạo bạn ah.
"Quân tử trả thù 10 năm chưa muộn - Điều này đúng trong BB" <------ tôi thích bạn rồi đó
Thanks bác về cái chữ ký của em, em cũng mới ngộ ra :D:D nên để chữ ký như vậy

malong_dung

Đại Tá

Bạn chịu khó ra Hà Nội nhờ vả em Việt Linh (Bộ Công an) đi, đệ tử xuất sắc của anh Joo đấy !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kiếm thánh

Thượng Sỹ
Thanks bác về cái chữ ký của em, em cũng mới ngộ ra :D:D nên để chữ ký như vậy

Hẳn là các hạ có mối thâm thù rất sâu đậm với ai đó, nhìn chữ ký của các hạ là bít các hạ quyết tâm đến ntn. Tại sao lại là kiểu đánh giống kiểu joo se hyuk mà ko phải kiểu đánh khác?

thuanlacsg

Đại Tá
cắt ở sg thì tìm HẠNH CẮT, vdv nữ đội tuyển Tphcm, mặc dù cắt ko = Việt linh nhưng vdv khác muốn thắng HẠNH cũng ko phải là dễ
có thể lên xem Hạnh Cắt các buổi sáng từ thứ 2 đến thứ 7 tại sân Hoalu.
e nó mới bị tai nạn xe nặng nên cũng đang ở nhà dưỡng thuơng. còn ko thì e nhận dạy cho bác cái món cắt luôn. e chuyển sang rơ cắt gai phản xoáy bên trái và giật Phản bên phải cũng ngang tầm các bác B Sg này ;))

Bình luận từ Facebook