cho em hỏi về trang web bán vơt

o3ma

Đại Tá
Làng sos thấy bảo có mấy cao thủ. Mà phú thọ nào cách đền hùng 15 20km. Đi đâu lên thị xã phú thọ nhỉ
Đang nói chỗ bác Thắng cách đền Hùng mấy chục km, bác kia không rõ nên giải thích hộ nhưng cũng có tí nhầm (Việt Trì chứ không phải Phú Thọ cách đền Hùng 15-20km). Đúng thế không bác? :)

phungducthang

Đại Tá
bác phungducthang có hay ra vt cứ ghé qua clb giao lưu với bọn e, trước e cũng vào giao lưu ở clb cầu đất ở thanh sơn rồi
Đang nói chỗ bác Thắng cách đền Hùng mấy chục km, bác kia không rõ nên giải thích hộ nhưng cũng có tí nhầm (Việt Trì chứ không phải Phú Thọ cách đền Hùng 15-20km). Đúng thế không bác? :)
TT Thanh Sơn đến Đền Hùng 32 km

phungducthang

Đại Tá
Có món gái bản không bác? Nghe đồn món này nhậu cũng đi nhiều rượu lắm. kkk;)
Cái này hàng xuất khẩu thôi, cũng dễ mà cũng khó, không chắc. Kiểu như là nhà thì đoan trang nhưng có khi lại gặp ở đâu đó mấy em trong làng

o3ma

Đại Tá
Có bác ơi....nhưng e mới qua chỗ TT thanh sơn thui....mắt xanh mở đỏ ghế lắm
Cái này hàng xuất khẩu thôi, cũng dễ mà cũng khó, không chắc. Kiểu như là nhà thì đoan trang nhưng có khi lại gặp ở đâu đó mấy em trong làng
Nghe các bác tả các món nhậu sao hấp dẫn thế: Rượu suối, thịt chua, dê núi, gà đồi,...gái bản....chưa gì đã chảy nước miếng. Thế này chắc khỏi bóng bánh, tới nơi chào hỏi nhau cái rồi ngả bàn đèn luôn tới tối. :p:p:p

hungtv2002

Đại Tá
Nghe các bác tả các món nhậu sao hấp dẫn thế: Rượu suối, thịt chua, dê núi, gà đồi,...gái bản....chưa gì đã chảy nước miếng. Thế này chắc khỏi bóng bánh, tới nơi chào hỏi nhau cái rồi ngả bàn đèn luôn tới tối. :p:p:p
làm phát 2 ngày đi bác...t7 CN lùn. ...

phungducthang

Đại Tá
Off thì như vậy thôi, còn so bóng thì thời gian không đủ.

Bình luận từ Facebook