cho e xin review về mặt h8 và long V với ạ e đang tính quất mà hoang mang quá! @@

damme_bongban214

Thượng Tá
Cả com bo H8 luôn hả bạn
H8 mình chưa thử như chắc không bằng H3 được vì H8 rất rẻ chắc khoảng chỉ mấy trăm nghìn mà chỉ là quảng cáo để bán lấy số lượng chứ còn nếu chơi và đam mê mặt tầu phải chơi H3 NT chở lên thì sẽ thấy cái hay của mặt tầu được . CÒn mắt tầu mấy trăm nghìn chỉ là hàng chợ nên còn nhiều thiếu sót và đánh không hay được

club7337

Đại Tá
H8 mình chưa thử như chắc không bằng H3 được vì H8 rất rẻ chắc khoảng chỉ mấy trăm nghìn mà chỉ là quảng cáo để bán lấy số lượng chứ còn nếu chơi và đam mê mặt tầu phải chơi H3 NT chở lên thì sẽ thấy cái hay của mặt tầu được . CÒn mắt tầu mấy trăm nghìn chỉ là hàng chợ nên còn nhiều thiếu sót và đánh không hay được
Vậy hả, mình đang chơi H3 và TG3 rồi nhưng hàng chợ thôi, H3 NT chát lắm bác ạ

club7337

Đại Tá
Có gì đâu mà choáng bạn bạn đã là niềm đam mê nên rất bình thường có khi tiêu còn nhiều hơn thế . đánh mà bị thua còn đáng tiếc hơn muốn vứt vợt luôn . mình đang chơi cốt Kinh 3 . FH H3 neo lot xanh .BH ten 05 bạn đoán tổng thiệt hại là bao nhiêu
Tổng combo 3,7tr + 1,2tr + 2tr bằng 6,9tr
Mình đánh king 3 cả đôi ten thấy cũng đang ổn

damme_bongban214

Thượng Tá
Tổng combo 3,7tr + 1,2tr + 2tr bằng 6,9tr
Mình đánh king 3 cả đôi ten thấy cũng đang ổn
Đánh kinh 3 mà đánh H3 Nữa là tuyệt hay .Nếu đánh được mặt tầu không thì đánh ten cũng rất hay nếu đanh ten nên đánh fh ten 80 bh ten 05 .Hoặc 2 05 là tuyệt nhất

damme_bongban214

Thượng Tá
Mình đang chơi Fh 05fx và Bh64 thấy đã rất hay công thủ chặn đẩy và bắn chẳng tụt tí nào
Cốt kinh 3 hay nhất khi lắp 2 mặt ten 64 như đấy chỉ dành cho đỉnh cao thôi còn đánh phong trào nếu đánh 64 thì nẩy quá chỉ khi tấn công thì bóng đi nhanh và mạnh nhưng phòng thủ với kỹ thuật của phong trào không thể hay được hay hỏng vì mặt nảy quá nên đánh 05 trái bạn sẽ thấy rất hay khi đánh trái . cắt nặng giật trái hiệu quả chặn đẩy đôi công tốt. khi đối phương giật chặn bóng rất hay vì là mặt mềm nên độ lưu bóng trên mặt vợt được lâu hơn ten 64 nên phá xoáy của đối phương tốt hơn

lamtq

Đại Tá
H8 market ~800k~ H3pro mà bảo H8 rẻ thì bác đại gia quá rùi.thưa với bác H8Nt tính tương quan thì giá chắc khoảng 4 củ

damme_bongban214

Thượng Tá
H8 market ~800k~ H3pro mà bảo H8 rẻ thì bác đại gia quá rùi.thưa với bác H8Nt tính tương quan thì giá chắc khoảng 4 củ
H3 NT lót xanh mới 4 củ thôi còn H3 NT giờ đanh 1tr500. Những hàng mà thị trường bán chàn lan toàn hàng chợ .Hỏi có ai đã mua H8nt được . H3 NT giá 1tr500 đánh 2 năm hỏng so với mặt ten còn rẻ gấp nhiều lần. Còn những mặt H8 market ~800k~ H3pro. chưa phải là hay chơi mặt tầu mà chỉ đánh ở tần đấy thì chưa hiểu nhiều về mặt tầu

langngoi

Đại Tá
H3 NT lót xanh mới 4 củ thôi còn H3 NT giờ đanh 1tr500. Những hàng mà thị trường bán chàn lan toàn hàng chợ .Hỏi có ai đã mua H8nt được . H3 NT giá 1tr500 đánh 2 năm hỏng so với mặt ten còn rẻ gấp nhiều lần. Còn những mặt H8 market ~800k~ H3pro. chưa phải là hay chơi mặt tầu mà chỉ đánh ở tần đấy thì chưa hiểu nhiều về mặt tầu
bác đánh NT 2 năm chưa hỏng bác ủng hộ NT hoàn toàn có lý, em tẩn ko nổi 2 tháng tèo, thì em ko thích nổi bác ạ, nên quan điểm của bác là của bác, chứ ko phải áp dụng cho tất cả được đâu ạ, em ko dám nói nhiều kinh nghiệm, những H3 lót cam thì em chơi ko thiếu loại gì rồi, và H8 em cũng đang chơi, trong khi bác chỉ ngồi nói về lý thuyết chứ bác đã chơi H8 đâu mà nhận xét như đúng rùi thế. vậy là thiếu cơ sở rồi bác ợ

lamtq

Đại Tá

dạ e mới đánh có ít năm, lại toàn chơi phần nhiều là H3 market, thỉnh thoảng lắm mới được ăn sái H3NT, NT blue, Neo NT blue mà H3nt e hưởng sái chắc cũng loại dởm đánh có mấy tháng phù. cái loại 2 năm mới hỏng e chưa từng thấy trên đời nên chắc ko hiểu mặt tàu = bác rồi. :(sorry b

lamtq

Đại Tá
bác đánh NT 2 năm chưa hỏng bác ủng hộ NT hoàn toàn có lý, em tẩn ko nổi 2 tháng tèo, thì em ko thích nổi bác ạ, nên quan điểm của bác là của bác, chứ ko phải áp dụng cho tất cả được đâu ạ, em ko dám nói nhiều kinh nghiệm, những H3 lót cam thì em chơi ko thiếu loại gì rồi, và H8 em cũng đang chơi, trong khi bác chỉ ngồi nói về lý thuyết chứ bác đã chơi H8 đâu mà nhận xét như đúng rùi thế. vậy là thiếu cơ sở rồi bác ợ
cái loại H3nt @langngoi tẩn 2 tháng tèo chắc cũng loại Fake giống của mình rồi. chứ b @damme_bongban214 mua đc loại 2 năm mới hỏng là hàng hịn ae mình chắc chưa thấy bg

damme_bongban214

Thượng Tá
bác đánh NT 2 năm chưa hỏng bác ủng hộ NT hoàn toàn có lý, em tẩn ko nổi 2 tháng tèo, thì em ko thích nổi bác ạ, nên quan điểm của bác là của bác, chứ ko phải áp dụng cho tất cả được đâu ạ
Bác nói rất hay rất đúng. Cái này có thể hợp với mình cái kia hợp với người khác ,quan điểm của mỗi người một khác . Bác đánh 2 tháng thì ko hiểu được mặt tầu được có người đánh đến 1 năm trời cũng chưa hiểu mặt tầu đánh thế nào cho hay . Mình đánh H3 NT 8 năm rồi giờ không đánh được mặt nào ngoài H3. Bác thông cảm đây em chỉ nói trong góc độ anh em chơi mặt tầu thôi

Bình luận từ Facebook