China Smash 2024 (26/9 ~ 06/10)

tla

Super Moderators
kết quat bốc thăm và phân nhánh, Long đỏ quá

Attachments

224 KB · Đọc: 49
    224.2 KB · Đọc: 47
    227.5 KB · Đọc: 48

conduongs

Đại Tá
Giải này tổ chức hoành tráng. Cách nước chủ nhà bố trí sân bải rất đẹp mắt khoa học nhưng rất sang trọng. đến màn bốc thăm chia cặp vừa diễn ra cũng rất hoành tráng. Cầu thủ được tham dự cũng cảm thấy bản thân mình không khác gì những siêu sao đang tham dự một lễ hội chứ không phải là đi thi đấu. Đúng là cái tầm của nó.

conduongs

Đại Tá
Ở vòng Quali này có chú em Xuefei cùng thời với WCQ cùng tuyển 2 thế mà giờ theo WCQ thấy hụt hơi quá mãi ngụp lặn ở tuyến dưới. Chú em này cầm vợt dọc có thời tưởng là truyền nhân của XX rồi. Xem ra giờ khó cho cậu em này quá

C.Y

Hạ Sỹ
Giải này tổ chức hoành tráng. Cách nước chủ nhà bố trí sân bải rất đẹp mắt khoa học nhưng rất sang trọng. đến màn bốc thăm chia cặp vừa diễn ra cũng rất hoành tráng. Cầu thủ được tham dự cũng cảm thấy bản thân mình không khác gì những siêu sao đang tham dự một lễ hội chứ không phải là đi thi đấu. Đúng là cái tầm của nó.
Đến chi tiết nhỏ như lá thăm hình cờ đuôi nheo cũng rất đẹp và thể hiện được văn hóa dân gian TQ

4seasons

Hạ Sỹ
Nếu không có gì bất ngờ thì wang và lsd sẽ lại tiếp tục gặp nhau, ko biết sẽ là lời khẳng đinh lsd chính là kị rơ của số 1 thế giới hay sẽ là trận đấu đáp trả mãn nhãn cho đàn em của wang.
E thấy có ng nói chiều cao là 1 lợi thế trong bb vì khả năng bao sân tốt, nhưng nếu vậy thì mấy anh tây đã làm trùm rồi chứ ko phải tq.

bachikho

Đại Tá
Xin link thi đấu hoặc highlight các bác ơi!
highlight thì lên youtube search là ra

• Like
Reactions: crv

conduongs

Đại Tá
Xin link thi đấu hoặc highlight các bác ơi!
Vào trang chủ của WTT kênh youtube ở vòng Quali đều có phát trực tiếp các bàn. Không biết vòng trong thế nào. Có lẽ nước chủ nhà với quy mô hoành tráng không hạn chế anh em xem nên Public trên tất cả các nền tảng

• Like

lion

Đại Tá
bàn 1 không public
Chắc BTC họ ký hđ phát sóng bàn 1 hoặc các bàn từ vòng nào đó (thường từ TK) với các nhà đài để tăng doanh thu. Có nước thì phát có phí, có nước thì phát miễn phí. Muốn xem thì phải cài VPN hoặc lên mấy kênh mà ae share lại mới xem được.

conduongs

Đại Tá
Miwa thua 3-0 :)
Miwa gặp em He zhoujia thì khó có cửa. Em này đánh hay lối đánh rất bền, lại thêm mặt gai công cũng khó chịu. Team 1 china gặp em này nhiều khi cũng phải ngậm ngùi đau hùi hụi luôn. Điều để em ấy chưa lọt vào team 1 china là vòng 3 quá khổ, nên vẫn bị team 1 china lách qua cửa hẹp của em này chấn giữ khi tua nhanh rồi đảo cánh

mcfly

Thượng Tá
Miwa gặp em He zhoujia thì khó có cửa. Em này đánh hay lối đánh rất bền, lại thêm mặt gai công cũng khó chịu. Team 1 china gặp em này nhiều khi cũng phải ngậm ngùi đau hùi hụi luôn. Điều để em ấy chưa lọt vào team 1 china là vòng 3 quá khổ, nên vẫn bị team 1 china lách qua cửa hẹp của em này chấn giữ khi tua nhanh rồi đảo cánh
HZJ đánh gai dài bác ạ

• Like

Bình luận từ Facebook