Chia tay cô vợ Amultart đời đầu 2008 của Meoluoitmb!

tosiosHD

Đại Tá
Chào các bạn! Cách đây tròn 2 tuần mình có cưới cô vợ amultart đời đầu 2008 của anh Hưng (Meoluoitmb). Cốt vợt đời đầu, gỗ cực già, vân gỗ rất đẹp, nặng 86g, mới khoảng trên 90% (các bạn tìm lại phần rao vặt cách đây khoảng 2 tuần sẽ thấy). Tuy nhiên không biết trước đây anh Hưng tình cảm với em nó thế nào mà sau 2 tuần ăn nằm với cây amultart này mình không sao thuần phục được em nó, hay nói đúng hơn là lối đánh của mình không hợp em nó. Vì vậy, mình quyết định chia tay em nó để em nó tìm đến với cao thủ thuần hoá được sự ngang bướng này. Mình mua 2.7 triệu, nay để lại cho anh em 2.6tr bao ship toàn quốc. Rất mong anh em giúp mình thuần hoá được bảo kiếm này!!!

i_am_gulo

Trung Sỹ
Gớm, em sợ anh Mèo mãi chả thuần phục được nên gả em nó cho bác í chứ, he he. Nhưng mà ngựa hay thì mới khó thuần bác ợ, hí hí

nmt3394

Binh Nhì
bạn ở đâu thế ở hn 2tr5 mình chạy xe tới lấy luôn ôkê pm 01675859094 nhé bạn

Last edited:

gabeoPT

Binh Nhì
Hàng khủng ngon thế mà không thuần nổi hả bác, Amutat đời đầu mà vẫn giữ được số đo chuẩn như vậy thật hiếm có! Không biết là viên thứ mấy rồi nhưng vẫn cho em đặt 1 viên gạch nhé! Nếu bác mà ở Phú Thọ chắc là phải đi làm vài chén mới được!

tosiosHD

Đại Tá
vậy thì mình gạch luôn giá 2550k nhá.... ok thì báo mình qua diễn đàn... he he

+++ Bạn nmt3394 ở trên đã đặt gạch trước rồi. Bạn ấy đang suy nghĩ. Nếu bạn ấy còn phân vân thì mình sẽ alo bạn ngay nhé. Theo thứ tự bạn là người đặt gạch thứ 2 mà.

phungducthang

Đại Tá
Chào các bạn! Cách đây tròn 2 tuần mình có cưới cô vợ amultart đời đầu 2008 của anh Hưng (Meoluoitmb). Cốt vợt đời đầu, gỗ cực già, vân gỗ rất đẹp, nặng 86g, mới khoảng trên 90% (các bạn tìm lại phần rao vặt cách đây khoảng 2 tuần sẽ thấy). Tuy nhiên không biết trước đây anh Hưng tình cảm với em nó thế nào mà sau 2 tuần ăn nằm với cây amultart này mình không sao thuần phục được em nó, hay nói đúng hơn là lối đánh của mình không hợp em nó. Vì vậy, mình quyết định chia tay em nó để em nó tìm đến với cao thủ thuần hoá được sự ngang bướng này. Mình mua 2.7 triệu, nay để lại cho anh em 2.6tr bao ship toàn quốc. Rất mong anh em giúp mình thuần hoá được bảo kiếm này!!!
Những cây đời đầu thường vẫn có cái hay riêng, nhưng Ngựa hay thì hơi khó thuần, tiếc quá nhỉ... Mong cho em nó chóng đứng số!

trung2409

Trung Uý
+++ Bạn nmt3394 ở trên đã đặt gạch trước rồi. Bạn ấy đang suy nghĩ. Nếu bạn ấy còn phân vân thì mình sẽ alo bạn ngay nhé. Theo thứ tự bạn là người đặt gạch thứ 2 mà.

vâng. bác bảo bác âý nhanh giuum e. hi hi

trung2409

Trung Uý
+++ Bạn NMT3394 còn đang phân vân. Vậy mình chuyển sang gạch thứ 2 là bạn Trung 2409 nhé! Rất vui lòng được gả vợ cho bạn Trung!

Bác nhắn tk đi, em gửi tiền luôn, bác chuyển về địa chỉ: Đặng duy Thắng, nhà máy Z125, tổng cục công nghiệp quốc phòng, phú minh, sóc sơn, hà nội.

Bình luận từ Facebook