Chan thanh Cam on CLB APT

Ma Cao

Trung Uý
Nhan chuyen dua con gai di tham du Giai vo dich tre toan Quoc o Lao Cai, Ma Cao va nhieu Phu huynh da den giao luu nhieu lan voi rat nhieu Anh Chi Em o CLB APT. Thay mat cac PH, E xin chan thanh cam on su don tiep cuc ky trong thi cua ACE CLB APT, dac biet la A. Yen, chu nhiem CLB.

E that bat ngo khi Lao Cai lai co mot CLB BB hoanh trang den nhu vay!

Xin gui loi cam on den A. Tam khung, A. Khoi, A. Hai, A. Viet, Binh lo, Trang Mia, v.v.

Khi co dip vao TP.HCM, cac ACE APT phai goi dien cho Ma Cao de tiep don nhe!

Chuc moi nguoi doi dao suc khoe va thi dau tot o giai nganh sap toi.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Em và mọi người về đến nhà hôm nào đấy ?, những ngày có các em ở đây giao lưu mình thấy rất vui, mọi người về hết lại thấy trống vắng và buồn quá. Thỉnh thoảng em vào diễn đàn cho vui nhé. Sẽ có ngày anh gặp em ở Sài Gòn hoa lệ

Duongapaco

Đại Tá
Có một chi tiết mà mình rất vui là: Buổi tối hôm con nhà em thi đấu em vội về nên để quên vợt ở CLB, sáng hôm sau có người gọi cho anh: Chú xem có ai ở SG để quên vợt không để chiều cháu mang ra cho nhé, sau đấy anh nhắn tin cho em và Dũng Sương mới biết em để quên vợt và chiều hôm đấy em đã nhận lại vợt của mình, anh rất vui vì em đã không mất vợt, nếu mất thì anh áy náy lắm. Nhưng anh cũng tự hào vì CLB của bọn anh có những người bạn tốt thấy của rơi không tham và trả lại người mất

Ma Cao

Trung Uý
Sang thu 2, 29/7 ca doan xuat phat xuong Hanoi don chuyen bay 19:40, 10:30 ca doan ve den SG. Met lam Anh oi, nhung vui. Hen gap A o SG

Ma Cao

Trung Uý
Có một chi tiết mà mình rất vui là: Buổi tối hôm con nhà em thi đấu em vội về nên để quên vợt ở CLB, sáng hôm sau có người gọi cho anh: Chú xem có ai ở SG để quên vợt không để chiều cháu mang ra cho nhé, sau đấy anh nhắn tin cho em và Dũng Sương mới biết em để quên vợt và chiều hôm đấy em đã nhận lại vợt của mình, anh rất vui vì em đã không mất vợt, nếu mất thì anh áy náy lắm. Nhưng anh cũng tự hào vì CLB của bọn anh có những người bạn tốt thấy của rơi không tham và trả lại người mất

Cam on moi nguoi nhe. E van thuong hay quen vot

Duongapaco

Đại Tá
Chắc là bạn đã đấu với Ma Cao rồi nên mới biết Ma Cao giao bóng khó phải không ? Mình cứ nghĩ mãi không biết tại sao bạn lại lấy tên nick là: Bongbancuchuoi nhỉ ?

bongbancuchuoi

Binh Nhì
vì em chơi bóng chằng theo trường lớp nào cả lên gặp đối thủ chơi nhà nghề một chút thì thấy mình thiếu nhiều quả ,hj thấy quê lên lây tên như vậy

Duongapaco

Đại Tá
Câu lạc bộ APT có ai được học năng khiếu đâu bạn ! Tất cả toàn tự học hết lâu rồi thành biết giật bạt ve vẩy thôi, bóng bàn phong trào mà bạn, tuy nhiên nếu ai cầu thị chịu khó học hỏi và thường xuyên tập luyện sẽ lên tay nhanh hơn đấy

Drhongson

Đại Tá
Kỳ này các đoàn khắp cả nước đến LÀO CAI , coi như đã lập duoc 1 cái cầu GIAO LƯU .
Mai này anh em LÀO CAI có thể dễ dàng đi giao hữu với anh em bóng bàn cả nước rồi .

Nghe Phong MACAO về cứ nức nở ca ngợi LÀO CAI mến khách mãi .VUI .

Duongapaco

Đại Tá
Chú em Ma Cao cũng văn nghệ lắm anh Sơn ah, chú ấy có quả giao bóng xoáy lắm, mình chơi mặt gai mà có quả không đỡ được đấy. Anh em trong đấy có vẻ cũng dị ứng mặt gai hay sao ấy, mấy người gặp mình đều thua tâm phục khẩu phục luôn

Bình luận từ Facebook