Câu lạc bộ những người chơi cốt DHS

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hì chả giống con nào, em thích con ấy nhất trong đám Long nếu như chọn Long để chơi :D có cái Thìn Tuất Sửu Mùi, em sợ nó ăn thịt em, nên em ko chơi cốt Rồng :D
Hợ, anh mới được chơi Long 3 và 5, chưa chơi Long 1 bao giờ, hên xui. Cảm nhận ra răng, cho khoảng 10 dòng đi

langngoi

Đại Tá
Hợ, anh mới được chơi Long 3 và 5, chưa chơi Long 1 bao giờ, hên xui. Cảm nhận ra răng, cho khoảng 10 dòng đi
hì em Long 3 so với em Long 1 thì hơi hỗn, khó điều khiển, em chơi thử 1 tý nên cảm nhận đôi khi ko thật chính xác, nhưng Long 1 có độ ổn định cao hơn Long 3, đòn đánh thì same nhau. kê chặn gò cắt Long 1 em thực hiện đều dễ hơn Long 3. Cán long 1 hơi nhỏ 1 chút.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hì em Long 3 so với em Long 1 thì hơi hỗn, khó điều khiển, em chơi thử 1 tý nên cảm nhận đôi khi ko thật chính xác, nhưng Long 1 có độ ổn định cao hơn Long 3, đòn đánh thì same nhau. kê chặn gò cắt Long 1 em thực hiện đều dễ hơn Long 3. Cán long 1 hơi nhỏ 1 chút.
Thế thì ngọt hơn cả Long 5 rồi. Cán hơi nhỏ à, nhỏ eo hay nhỏ chuôi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đổi đâu mà đổi, lấy mới lại bảo đổi :p
Kiếm thêm em Long 1 này về cho đủ bộ CNT, hi hi
Để em ZJK RX nằm chỏng gọng thấy vô duyên quá, nên đổi cây chơi được về chơi

langngoi

Đại Tá
ý bố này là dạng, ẻm hàng xóm chồng vắng nhà thở ngắn than dài nhiều quá, mà lò gạch mà mình thì vừa dỡ nên đành mở mắt đưa chân ấy mà.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hao gì ta? em chỉ biêt có Hao 3, Hao 3 xoáy hơn cũng nảy, nhưng Hao 3 giật bóng ko cắm = em Long 1, nhưng thủ, kê chặn gò cắt thì nó hơn đứt Long 1 :D
Hôm nọ chơi con King hay Hao gì đó của @archer , nó cứng đét, khô roong, xoáy thì xoáy đấy nhưng cứng quá, giật thì xoáy nhưng khó phát lực, bóng đi không hiểm lắm, mà lại ít cắm nữa

dathoang

Thượng Tá
chết dở, thế hắn tóm cổ đích danh, chả lẽ bảo báo cáo a, em vừa câm vừa điếc à :((
A ko nỡ dối lòng và dối a Cá ah :p
ngon, chắc Long 1 ngon hơn con ZJK RX đấy a.

Bình luận từ Facebook