Câu lạc bộ bóng bàn Xứ Đoài- Sơn Tây

Trau_CoDoc

Trung Uý
ban choi o xuan khanh may nam rui do la nam nao vay ban.mjnh cung co nhung ky njem o xuan khanh ma ban

E chơi ở đó những năm 2009-2010 thì phải. E chơi ở CLB bác Thành. Hồi đó có cả a Giang Hải Phòng nữa.
Ô kìa. Mà không lẽ anh chính là... Hehe. Dạo này trông a béo thế? Chả nhận ra nữa =))

Last edited:

kodematem

Trung Sỹ
Xuân Khanh cố lên !!! Mại zô mại zô... !!!

xuân khanh chỗ nào mà mình không biết nhỉ? mình phường xuân khanh tổ 20 đây cho cái địa chỉ PM cho sdt 0944415555 khi nào về quê để giao lưu nhỉ

like clb bb cho quê mình

Last edited:

hollywood

Trung Sỹ
Chuẩn 100%
Hi Dũng, hôm nào qua sơn tây ghé nhà a chơi vài séc nhé.

anh long a em gjang hai phong day clb nha minh dao nay the nao a cac chu cac bac co danh deu o a,giai dau xuan clb minh co dc giai gi ko a hi.thay bao a dao nay danh tot lam ha

drmatchetzoola

Đại Tá
CLB bóng bàn này nằm ở đất riêng nhà ông Vũ Hải, trên phố Đinh Tiên Hoàng, thị xã Sơn Tây, Hà Nội.
CLB có 15 người sinh hoạt thường xuyên.
Cao thủ có hai bố con ông Phùng là: ông Phùng và Phương con trai ông Phùng.
Thời gian sinh hoạt CLB từ 16h30 đến 19h00 hàng ngày.
Sau đây là một vài hình ảnh:

Vanuc ơi, CLB không có "Đôi mắt người Sơn Tây" nào hả? hay chưa post hình lên, vợ mình cũng gốc người Sơn Tây, nhưng đôi mắt lại là: "Đôi mắt Pleiku biển hồ đầy". Hẹn!

Longst

Trung Uý
Hi. Vâng ạ. Tết nhất nt cho a mà chẳng thấy í ới gì cả. Chán ghê. Hôm nọ e qua ST nhưng về tối quá nên k vào. Hẹn a khi khác vậy. Hi
Hehe, sory e, co phai duoi may e la 030700 ko, a cháy sim mất hết số. Hôm nào qua a mời chú Bia tạ lỗi nhé

Longst

Trung Uý
anh long a em gjang hai phong day clb nha minh dao nay the nao a cac chu cac bac co danh deu o a,giai dau xuan clb minh co dc giai gi ko a hi.thay bao a dao nay danh tot lam ha
Hohoho, Giang à, sao mặt trong avarta trông như thằng thua bạc thế, chả phong độ bằng hồi ở Xuân Khanh đâu. A về nhà chơi rồi, CLB vẫn chơi đều ( Chú Long, Hòa, Bác Nhân, Đức, bác Thành, Chú Tỵ, anh Trung chơi ít) Có thêm e Thắng tay trái ở Xuân Sơn và e Quang HD mới đầu quân. Hai thằng chơi đều tốt, Thắng thì chơi tốt hơn.
Giải đầu xuân năm này có anh, Đức, Quang, Thắng, a Trung tham gia. May thế nào a với Thắng đánh đôi làm luôn cái giải nhì, chỉ chịu thua đôi Trung Nhiên - Đạt Thần ở chung kết thôi, hoành tráng ko chú. Đôi a Trung và Đức đen loại luôn ở vòng gửi xe đạp. Đánh đơn thì a, Thắng, a Trung vào V3, Đức xịt luôn trận đầu.
Trình a thì e vẫn phải bỏ 6 quả mới có cửa thắng mà.
E dạo này thế nào, có chơi đều không, đang ở VN hay ở đâu. Có dịp về lại Xk một chuyển đi, chú Long chú Hòa hay nhắc đến e lắm

Bình luận từ Facebook