Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Hà Trì 1

tunghatri

Đại Tá
Thân tặng ông em Tùng:

[video=youtube_share;3CNICOqKNPQ]http://youtu.be/3CNICOqKNPQ[/video]

thank đại ca linh nhé.heeeeeeeeeeeeeeee quả giao bóng của em trông chuyên nghiệp phết anh nhỉ.trông động tác cũng không xấu lắm đâu.tiếc là không có cảnh em giật ngửa người ra đằng sau anh ah

Seu

Trung Sỹ
thank đại ca linh nhé.heeeeeeeeeeeeeeee quả giao bóng của em trông chuyên nghiệp phết anh nhỉ.trông động tác cũng không xấu lắm đâu.tiếc là không có cảnh em giật ngửa người ra đằng sau anh ah
Tùng đỡ giao bóng của Sếu thấy thế nào, cũng được đấy nhỉ?
Anh Linh đánh hay quá, lần sau e chỉ dám xin đánh ngang với a thôi

mask2009

Thiếu Uý
Nhìn cái ông đứng chặn đẩy giống chuyên nghiệp phết Linh nhỉ ? :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Cũng được đấy, tôi định giới thiệu đấy là huấn luyện viên Hàn Quốc đang thử việc để chuẩn bị lên làm huấn luyện viên trưởng đội tuyển bóng bàn việt nam, nhưng thấy ngại ngại vì sợ a e vào chém tôi chết.

Last edited:

mask2009

Thiếu Uý
Chết chết, sao lại lắm người nhận là chuyên nghiệp thế, minhdc cũng nhận mình chuyên nghiệp, không biết mọi người nghĩ sao chứ a thấy a quay cũng chuyên nghiệp phết.
Để lần sau a quay kỹ hơn sẽ thấy ngửa người.

mask2009

Thiếu Uý
Tùng đỡ giao bóng của Sếu thấy thế nào, cũng được đấy nhỉ?
Anh Linh đánh hay quá, lần sau e chỉ dám xin đánh ngang với a thôi
ẹc ẹc, lại khen mấy thằng già bọn anh rồi, quả giao bóng của SEU đúng là danh bất hư truyền, a cũng định bắt trước nhưng không được, hay là thử tập đánh bằng tay trái xem sao nhỉ;)

tunghatri

Đại Tá
Chết chết, sao lại lắm người nhận là chuyên nghiệp thế, minhdc cũng nhận mình chuyên nghiệp, không biết mọi người nghĩ sao chứ a thấy a quay cũng chuyên nghiệp phết.
Để lần sau a quay kỹ hơn sẽ thấy ngửa người.
oke anh.em thấy em đánh với mấy ông bóng phủi dơ dáy loằng ngoằng là em cứ lúng túng thế nào ý.chiều nay thua ông dũng trận thua nhạt toẹt.chán

lvm

Thượng Sỹ
oke anh.em thấy em đánh với mấy ông bóng phủi dơ dáy loằng ngoằng là em cứ lúng túng thế nào ý.chiều nay thua ông dũng trận thua nhạt toẹt.chán

Thì ae mình toàn dơ phủi mà, lúc đánh trận cứ chỉnh từng quả một. Hồi mới cầm lại vợt đánh với Tùng mình thua bét ze đấy thôi :)

tunghatri

Đại Tá
Thì ae mình toàn dơ phủi mà, lúc đánh trận cứ chỉnh từng quả một. Hồi mới cầm lại vợt đánh với Tùng mình thua bét ze đấy thôi :)
dạo đó anh nhả em đấy chứ.trình em hồi đó so với bấy giờ thấy anh linh bảo phải lên được tầm 3 bóng.ấy vậy mà vẫn thua anh tan tác đấy thôi.lúc nào gặp em cứ xin bác 3 bóng cho nó cân hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Bình luận từ Facebook