Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Hà Trì 1

mask2009

Thiếu Uý
Chang bit duoc bun the. Nhung duoc vui choi bb la khoai rui, hom nay nghe tuong thuat truc tiep giai DN hay qua. Phu va Q vao chung ket don bun qua toan mien trong vao, ae mien bac da dung lai rui....
vâng, cũng an ủi là có vận động viên nghiệp dư lọt vào CK bác ạ.

mask2009

Thiếu Uý
cháu, anh, em xin thay mặt clb HT1 cám ơn các bác, các chú, cùng toàn thể a e Clb La Khê, Clb HT4, các a e chiến hữu đã đến dự buổi giao lưu tổng kết cuối năm của CLB HT1, hôm nay vui quá.
Xin chân thành cám ơn.
Bia Bia Bia.

manhmai

Binh Nhì
cháu, anh, em xin thay mặt clb HT1 cám ơn các bác, các chú, cùng toàn thể a e Clb La Khê, Clb HT4, các a e chiến hữu đã đến dự buổi giao lưu tổng kết cuối năm của CLB HT1, hôm nay vui quá.
Xin chân thành cám ơn.
Bia Bia Bia.

Chu linh da ngu chua van dang hop voi bo chau tu van dang nhau day say qua. Giup ah mot coc

binhlt

Trung Sỹ
Xin chân thành cám ơn.
Bia Bia Bia.

Một buổi chiều giao lưu tất niên thật vui giữa CLB La khê và Hà trì 1 cùng một số anh em là khách mời . Anh em Hà trì: Anh Lăng , Anh Bình ( manhmai ), em Linh ( mask2009 ) .... tiếp đón rất chu đáo vui quá nửa đêm binhlt mới tìm được đến nhà mình . Thanks các bác Hà trì 1 nhé BiaBiaBia
Cùng xin phép gửi đến Ae Hà trì 1 một số hình ảnh giao lưu

binhlt

Trung Sỹ
Trận Hạnh La khê gặp Linh mask2009 , với những pha tấn công mạnh mẽ của Linh - sức trẻ đã vượt qua kinh nghiệm :)

Last edited:

Bình luận từ Facebook