Toàn quốc Cảnh báo Mizutani Jun SZLC FAKE

HUNGdla

Trung Uý
:);):(
Bác nói này nói cực chuẩn. Ngày xưa nhà em còn kinh doanh đồ nhôm. Hàng HP loại 1 (tem đỏ) và loại 2 (tem xanh), nếu bóc tem ra thì nhà em chỉ có ông già, bà già và em phân biệt được nhưng ông anh, bà chị thì bó tay. Còn khách hàng thì khó nói lắm :D
Thế khách hàng có bị nhầm nhiều không @Trainee ?

Trainee

Đại Tá
:);):(
Thế khách hàng có bị nhầm nhiều không @Trainee ?
Để khách hàng tự phân biệt, không dựa vào tem thì quá 9/10 là không phân biệt nổi. Tuy nhiên dùng sau khoảng 1 năm thì 70% hàng loại II sẽ lác đác có những rỗ chấm đen nhỏ, còn loại I thì không bị.
Nếu không tính xây dựng uy tín, hoặc lươn lẹo chút thì hoàn toàn có thể trộn lẫn 2 loại này với nhau mà bán! :)

bocau

Đại Tá
Để khách hàng tự phân biệt, không dựa vào tem thì quá 9/10 là không phân biệt nổi. Tuy nhiên dùng sau khoảng 1 năm thì 70% hàng loại II sẽ lác đác có những rỗ chấm đen nhỏ, còn loại I thì không bị.
Nếu không tính xây dựng uy tín, hoặc lươn lẹo chút thì hoàn toàn có thể trộn lẫn 2 loại này với nhau mà bán! :)
bán hàng thì đa số người mua lầm chứ bán có lầm đâu! trừ khi lấy nhầm..giao cho khách...;
Cốt vợt..thì đôi khi cả người mua lẫn người bán vẫn lầm mà không biết...he

HUNGdla

Trung Uý
Chìm xâu thế mà cụ cũng lôi lên

Ý cụ hỏi "khách hàng" là hai bác chủ shop nồi nhôm?
;););););););););););););););););)
Mình chỉ hỏi vui thôi chứ không có ý gì cả.Nếu có gì không phải @Trainee bỏ qua nhé.

BUTTERFLY JAPAN

Thượng Sỹ
ghê quá ko yên tâm, làm ơn thẩm định con này gium em fake hay real vậy ạ cảm ơn các bác nhiều.

BUTTERFLY JAPAN

Thượng Sỹ
nếu cảm thấy giả báo mình giá tốt nhé :D:D:D:D
cỡ bao nhiêu vậy bác , trước mua ở TAKE 4TR bây giờ nếu ai nhiệt tình mình để 3tr5 ,cốt vợt còn rất mới chỉ sử dụng dc 4th đánh rất ít còn khoảng 94% mấy tháng nay ko đánh tháo mút để chưng,hiện mình đang sử dụng sardius vì nó phù hợp rơ mình,cây inner này đánh đa diện thật nhưng cán cầm tròn quá bự so với mình nên hơi thiếu tình cảm với em nó .

Bình luận từ Facebook