Cần tư vấn giúp 3 mặt Rakza7, Blitz 2010, Aeolus 450 cho cốt Jun bản 2015. Thank AE nhiều!

Richard Tran

Trung Uý
Mình cũng đang dùng jun nên bilzt danh ok . nếu bạn đánh được h3 thì ngon nữa nha
Cũng tính trãi nghiệm thử xem sao, nhưng rối quá không biết mua mút tàu loại nào vào các topic thì mấy trăm trang đọc xong...Cảm giác như vào mê cung ko thấy lối ra vậy. Ở chỗ mình thì không thấy ai sd H3 cả, chưa chơi thử nên tune rồi untune 39,40,41 độ gì đó không biết loại nào. Theo bạn thì loại nào là thích hợp với cốt jun trên cho mình xin thêm chút ý kiến nha. Thank nhiều!

Quannv

Binh Nhì
Mình có Aeo 450 bạn có mua ko

Attachments

47.3 KB · Đọc: 0

haiz4pt86

Trung Uý
Cũng tính trãi nghiệm thử xem sao, nhưng rối quá không biết mua mút tàu loại nào vào các topic thì mấy trăm trang đọc xong...Cảm giác như vào mê cung ko thấy lối ra vậy. Ở chỗ mình thì không thấy ai sd H3 cả, chưa chơi thử nên tune rồi untune 39,40,41 độ gì đó không biết loại nào. Theo bạn thì loại nào là thích hợp với cốt jun trên cho mình xin thêm chút ý kiến nha. Thank nhiều!
Mình đánh h3nt.mun thử thì h3neo cho rẻ mà vẫn ngon bạn ah

Richard Tran

Trung Uý
MinhTE="Quannv, post: 753275, member: 33812"]Mình có Aeo 450 bạn có mua ko[/QUOTE]
Mình đang cần mặt màu đen với lại kt chuẩn mới được, thank Bạn nhiều.

Bình luận từ Facebook