cần mua ZJK ALC

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Em đang cần 1 cây zjk alc càng rẻ càng tốt nhé, bác nào có cho xin it hình và giá vào inbox nhé. Thanksssssssssss
Con này đánh hay lắm à bác hùng? Sao nhanh chán amultar nhanh thế bác? Con này so với Tmb alc thì thế nào nhỉ? Bác nào đánh 2 e này rồi cho tí cảm nhận đi! Thanks!

shinichi_86

Trung Uý
Rảnh mời bác qua CLB Duy Hưng, đánh thử cốt Zhang jike ALC và Timoboll ALC để thử cảm giác trực tiếp :).
Con này đánh hay lắm à bác hùng? Sao nhanh chán amultar nhanh thế bác? Con này so với Tmb alc thì thế nào nhỉ? Bác nào đánh 2 e này rồi cho tí cảm nhận đi! Thanks!

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Rảnh mời bác qua CLB Duy Hưng, đánh thử cốt Zhang jike ALC và Timoboll ALC để thử cảm giác trực tiếp :).

E không có điều kiện đên tận nơi. Bác shinichi_86 cho em xin tí so sánh giúp TMB ALC và ZJK ALC (new) với về tốc độ, điều khiển, cảm giác bóng... Cảm ơn bác!

hungtv2002

Đại Tá
em vì tính khí thất thường nên cũng muốn cứoi em nó về trải nghiệm đấy bác ạ.................
E không có điều kiện đên tận nơi. Bác shinichi_86 cho em xin tí so sánh giúp TMB ALC và ZJK ALC (new) với về tốc độ, điều khiển, cảm giác bóng... Cảm ơn bác!

docmaorg

Đại Tá
ZJK - ALC thiết kế cán cầm khác tốt trọng lượng trung bình 88-91g ( nếu e ko nhầm ) nhưng khi dán mặt vợt vào cầm khá cân bằng ko có cảm giác nặng đầu hay nhẹ đầu.

Bình luận từ Facebook