Cần mua vợt

trin_hoa_an

Trung Uý
Tại e lại nhòm ngó sang a Trin_hoa_an nên a xelu4banh giận rồi không tặng e nữa đâu hihi,thôi e đến nhà a thì a tặng luôn cả cốt lẫn mút khuyền mại thêm nơi ăn chốn ngủ 1 đêm miễn phí nữa hihihi!

Lão đó không giận đâu, mà là bị vợ quản. Định léng phéng nhưng chắc bị bắt quả tang đó mà hehe. ^^!

Anh thấy nên đến nhà chú Giang cong_thu_nhu_nhau là nhất rồi. hihi. Lúc ở Hà nội xin ngủ ké toàn bị đá bỏ em à. :eek:

Lão đó không giận đâu, mà là bị vợ quản. Định léng phéng nhưng chắc bị bắt quả tang đó mà hehe. ^^!

Anh thấy nên đến nhà chú Giang cong_thu_nhu_nhau là nhất rồi. hihi. Lúc ở Hà nội xin ngủ ké toàn bị đá bỏ em à. :eek:
Đừng tin a ấy đùa đấy(đã ra chỗ e đâu mà đòi ngủ ké...chém gió gặp núi cao nhá :)) ),đấy có gì e cứ đến chỗ a nhé,vợt nặng vợt nhẹ-vợt to vợt bé vợt gì cũng có :)

meoluoitmb

Đại Tá
ôí zơì ơi, giờ mơí đọc topic, vui quá xá.

Trang à, anh quê ở quảng ninh này, cẩm phả luôn, anh chưa có gia đình, ngươì yêu cũng chưa có luôn, a cũng còn trẻ. Em về đi, anh đưa e đi mua vợt và mút cho Ba Mẹ em, rôì anh mơì em đi uống ca fe, đi ăn hải sản......vợt gì anh cũng có, các loại luôn. Về vơí anh đi em. Anh mong tin em.
bây giờ pede nhiêù lắm, em phải cảnh giác em nhé.

XeLu3b@nh

Đại Tá

Trang à, anh quê ở quảng ninh này, cẩm phả luôn, anh chưa có gia đình, ngươì yêu cũng chưa có luôn, a cũng còn trẻ. Em về đi, anh đưa e đi mua vợt và mút cho Ba Mẹ em, rôì anh mơì em đi uống ca fe, đi ăn hải sản......vợt gì anh cũng có, các loại luôn. Về vơí anh đi em. Anh mong tin em.
Thông báo với anh là em và Trang đã giao dịch...rồi^^!...đã thề non hẹn biển rồi nhé..hê hê....

XeLu3b@nh

Đại Tá
Đừng tin a ấy đùa đấy(đã ra chỗ e đâu mà đòi ngủ ké...chém gió gặp núi cao nhá :)) ),đấy có gì e cứ đến chỗ a nhé,vợt nặng vợt nhẹ-vợt to vợt bé vợt gì cũng có :)

Mấy con ma này thấy gái là cứ xốn hết cả xồn lên:Dhihi...Thế mới biết hở ra cái là đâm chém loạn xạ:D nhưng em nó đã về tay anh rồi^^kaka

meoluoitmb

Đại Tá
Thông báo với anh là em và Trang đã giao dịch...rồi^^!...đã thề non hẹn biển rồi nhé..hê hê....

Mấy con ma này thấy gái là cứ xốn hết cả xồn lên:Dhihi...Thế mới biết hở ra cái là đâm chém loạn xạ:D nhưng em nó đã về tay anh rồi^^kaka
--------------
Nói về ngươì đẹp, về em Trang mà cứ như là đặt gạch em Trang âý, chú cho anh ké tí, hay chú mua vợt cho Bố em Trang, còn anh mua vợt cho Mẹ em Trang, rôì cả hai a em mình cùng mua vợt và mút cho em Trang nhé. Khà khà.

XeLu3b@nh

Đại Tá
--------------
Nói về ngươì đẹp, về em Trang mà cứ như là đặt gạch em Trang âý, chú cho anh ké tí, hay chú mua vợt cho Bố em Trang, còn anh mua vợt cho Mẹ em Trang, rôì cả hai a em mình cùng mua vợt và mút cho em Trang nhé. Khà khà.

^^! hĩ hĩ, thôi bác đã nói thế có khi e kính lão đắc thọ ạ:) em em...em.. nhường anh...^^

XeLu3b@nh

Đại Tá
Được em ơi, ^^! nếu em chưa có bạn trai thì duyệt hết. ^^! em mua cốt của bác xelu3banh ( đệ tử của anh) anh tặng em cai mút. ^^!. Diễn đàn khá ít nữ nên khi xuất hiện phải tranh thủ đặt gạch em à. :eek: :eek:

Hĩ hĩ hĩ, em ơi anh này nói thật đấy em ạ, anh ấy là trùm buôn mút vợt, nhiều mút Tenergy lắm lắm:D 2 cây vợt anh ấy tặng 4 cái mút...ôi trời ơi, em gặp đại gia org rồi đấy. Chúc mừng em ^^

meoluoitmb

Đại Tá
Xời,,Trinh hoa an còn tặng thêm cho em nó 4 cái mút Ten nữa cơ anh ơi...

nhưng mút tầm bao nhiêu K mơí quan trọng. Trinh_hoa_anh già rôì, em Trang ko thích đâu.
Anh ngại chú Giang công_thu_như_nhau hơn, chú này còn trẻ, lại đang ở trên Hà nôị. cũng nhiêù vợt lắm, vợt lại to và cán dài nưã chứ. chẹp chẹp.

chanbuta89

Binh Nhì
Các anh có lòng tốt thì tặng em đi.topic này lạc đề quá r>.<.Anh xe lu 3 bánh tặng em cốt còn anh Trịnh Hoàng Ân tặng em mút là em vui lém.haha.Uk nhé 2 anh?

chanbuta89

Binh Nhì

em lạy anh. đọc mà chết cười=))

chanbuta89

Binh Nhì
Em Trang đâu rồi, có định lấy mút và vợt nữa không vậy em?
em vẫn cần. em chỉ có khoảng 2 triệu cho 2 combo thôi. em thích butterfly,bên Nhật em xem hàng này made in china cung tầm 5 sên/cốt rồi chứ đừng nói made in japan nên em xoay sang 2nd hand cho kinh tế.dù sao cũng chẳng phải chuyên nghiệp jì.cứ nhẹ là được thôi ạ:)

chonmylac2

Trung Sỹ
em vẫn cần. em chỉ có khoảng 2 triệu cho 2 combo thôi. em thích butterfly,bên Nhật em xem hàng này made in china cung tầm 5 sên/cốt rồi chứ đừng nói made in japan nên em xoay sang 2nd hand cho kinh tế.dù sao cũng chẳng phải chuyên nghiệp jì.cứ nhẹ là được thôi ạ:)

Anh thấy em nên sử dụng 02 combo mới 100% em à! Vậy mới tinh tế! Bác Trinh_hoa_anh sẽ tặng mút Ten, bác mèo tặng cốt mềm mà nhẹ cở Daker và đó là điểm mạch của 2 bác này! Còn em muốn chơi bb các bác còn lại nhanh chân lên kẻo mất gạch! Vì anh không có ý đồ gì nên phóng lao để các bác mình theo lao anh đứng ngoài vổ tay cổ vũ! Các bác cố lên! KKKK

Bình luận từ Facebook