Cần mua H3

bachikho

Đại Tá
Bác cho em hỏi luôn, con mặt cùi của em nên bán bao nhiêu là hợp lí ạ ?
Em hỏi thật chứ không hỏi đểu nhé, bởi cũng muốn đẩy đi, đi xin H3 NT BLUE JTTAA về đánh xem sao
:eek::eek::eek::eek:
lúc nào có chụp pic lên cá nhé, từ bé h chưa được nhìn mặt mũi con NT blue xịn nó dư lào (fake thì nhìn nhiều lắm rùi)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
:eek::eek::eek::eek:
lúc nào có chụp pic lên cá nhé, từ bé h chưa được nhìn mặt mũi con NT blue xịn nó dư lào (fake thì nhìn nhiều lắm rùi)
Nó chỉ là H3 NT/PRO BLUE nội địa Nhật thôi mà có gì ghê gớm đâu bác, nó chuyển em, bác bỏ 90k làm chuyến Tam Bạc - Hà Nội em mời bác 03 bữa cơm, 02 bữa bóng bác thử test ga, chưa mất đến 8h

nvh78

Đại Tá
Bác cho em hỏi luôn, con mặt cùi của em nên bán bao nhiêu là hợp lí ạ ?
Em hỏi thật chứ không hỏi đểu nhé, bởi cũng muốn đẩy đi, đi xin H3 NT BLUE JTTAA về đánh xem sao
"Có mới nới cũ".Có H8 đời mới rồi,thôi thì đẩy đi giá nhẹ nhàng 1 tí cho các ae chưa biết j về cái H3 NT BLUE JTTAA cố gắng xúc về để biết.Đấy đến lão làng như BÀ CHỊ KHỔ cũng còn chưa biết nữa kìa..

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Dùng rồi thì phải khấu hao đi.chứ lại mua bao nhiêu bán bấy nhiêu thì...chơi mãi được nhỉ!!!?
Em mới lấy được 1 tuần, mà tuần này bận Tết nên mới chơi được 1.5 buổi, tổng cộng chưa đến 3h thì bác nghĩ thế nào đây ?????

Bình luận từ Facebook