Cần mua H3 pro (đời cũ) càng mới càng tốt

Pằng A Chíu

Trung Sỹ
Như tiêu đề mình cần mua H3 pro đời cũ, chất lượng càng mới càng tốt.
Bác nào có cho em xin ít hình và giá luôn nhé.
Thanks các bác đã đọc bài.

bongbanST

Trung Uý
Chào Pằng A Chíu !
Bạn đang đánh cốt vợt Darker phải không ? Nếu đúng bạn cho mình hỏi trong dòng Darker .nếu Rơ mình đánh công thủ cũng tạm thì nên mua cốt gì ? mình đang đánh cây EsTeem .có cây nào hay hơn nữa không ? Cây LPS ,Speed 90 thì như thế nào ? mình cám ơn bạn đã xem tin cũa minh .bye bạn .

DARKER ESTEEM
FH :H 3 NT
BH : RAKZA 7 soft .

Pằng A Chíu

Trung Sỹ
Chào Pằng A Chíu !
Bạn đang đánh cốt vợt Darker phải không ? Nếu đúng bạn cho mình hỏi trong dòng Darker .nếu Rơ mình đánh công thủ cũng tạm thì nên mua cốt gì ? mình đang đánh cây EsTeem .có cây nào hay hơn nữa không ? Cây LPS ,Speed 90 thì như thế nào ? mình cám ơn bạn đã xem tin cũa minh .bye bạn .

DARKER ESTEEM
Chào bạn. Mình trình còi nhưng cũng đã thử qua rất nhiều các loại cốt của các hãng khác nhau và mình rất thích DARKER vì Cốt vợt làm rất đẹp, rất tinh tế, đánh rất cảm giác. Mình mới chơi qua Darker 7P-2A.7T, L.P.S và 7p2a Carbon. Hiện mình đang sử dụng 7P-2A.7T, cây này cực bám, cảm giác tốt, mềm nhưng phát lực tốt, rất dễ chơi (cây này gần giống Acoustic, nhưng mình thấy hay hơn Acoustic).
Bạn đang chơi Esteem theo mình là bảo kiếm rồi, còn cây nào hay hơn thì mỗi cây nó có cái hay riêng của nó:
- Cây bạn đang chơi tốt độ hơn và cứng hơn cây 7P-2A.7T mình đang dùng, nếu bạn muốn cảm giác mềm mại có thể chọn cây này, tốc độ phát lực tương đương với NA nhưng cảm giác tốt hơn, kiểm soát theo mình cũng tốt hơn NA .
- Nếu bạn thích tốc độ cao, thuộc trường tấn công nhanh mạnh thì bạn có thể chọn cây L.P.S. Cây này tốc độ cao hơn cây bạn đang dùng, phát lực cực tốt nhưng lại không cứng (độ cứng trung bình mềm), kiểm soát tốt và đánh rất có cảm giác.
DARKER mình thấy rất nhiều người ngạc nhiên khi dùng và khen rất nhiều, còn cây Speed 90 thì chắc là hay nhưng mà hiếm. Bạn có thể thử chơi L.P.S, mình thấy em này rất hay cả trong tấn công và phòng thủ.

bongbanST

Trung Uý
Chào bạn Trình Còi !
Đúng như nhận xét cũa bạn ,mình cũng đã thữ qua một vài cốt vợt của các hãng ,nhưng mình vẫn cảm thấy thích dòng DarKer về độ tinh tế và cảm giác ...để mình nhờ bạn kiếm dùm mình cây cây LPS hoặc Speed 90 .mình cám ơn bạn đã tư vấn cho mình .bye bạn .

DARKER ESTEEM

Bình luận từ Facebook