Cần mua GERGELY @

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Hik. Cũng ở vy. Vậy thì Bh cho razka 7 soft còn Fh là ten 05 hoặc xiom bác nhẩy. À wên, bác hay đánh ở đâu

e thì đánh lung tung lắm.nhưng clb của e ở trên xóm dinh.chiều nay bác đánh ở đâu???e có thể qua giao lưu với bác 1 trận được k???hj

hungtv2002

Đại Tá
Mình cũng bỏ bóng bàn lâu rùi, jờ mới đánh lại nên cũng bập bõm lắm. Clb xóm dinh ở chỗ nào nhỉ, đằng sau trường đống đa à hay là gần chỗ đi lên dầy da

hungtv2002

Đại Tá
hik, cung chỉ đi qua đó vài lần. không bít trình anh em ở đó đánh có số má gì ở vy chưa???? MÌnh thì hạng ruồi thôi

yeuvo_216

Thượng Sỹ
hik, cung chỉ đi qua đó vài lần. không bít trình anh em ở đó đánh có số má gì ở vy chưa???? MÌnh thì hạng ruồi thôi

e trình cũng ruồi thôi bác ạ!!!!cũng mới tập đánh thôi.ở clb e thì chỉ có a Kiên Phúc Yên và Trí Hà Giang là số má thôi :D

hungtv2002

Đại Tá
hôm nay mới xem được hình, hôm trước vào bằng điện thoại không xem được. Bác cho hỏi con này con nguyên bản không, cạnh vợt có bị sứt mẻ gì không, bác để lại em bao nhiêu pm inbox cho em nhé........
Tặng bác hình con 84g của e ^^

hungtv2002

Đại Tá
cũng mấy ai tìm đâu. mình cũng chưa đánh bao giờ nên thử thôi. vì thik nó nhỏ nhẹ và cái cán fl của nó rất thon hợp với cách đánh của mình....
Dạo này thấy anh em tìm mua GA nhiều quá ha? cây này đánh ngon lắm hả bác?:)

Bình luận từ Facebook