Cần mua cây CS7 Velocity mới hoặc cũ đều được

ping80

Trung Uý
Mình cần mua 1 cây CS7 velocity có trọng lượng <=85g mới hay cũ đều được.
Nếu là cán ST thì càng tốt, không có thì cán FL cũng múc.

Anh/chị/em nào có hàng xin vui lòng thông tin cho mình.

xin cám ơn.

mika9967

Trung Sỹ
bạn tìm trong mục này, cây cs7 bây giờ có nhiều bạn bán lắm đó, giá từ 900k, chúc mau tìm được kiếm báu.

ping80

Trung Uý
bạn tìm trong mục này, cây cs7 bây giờ có nhiều bạn bán lắm đó, giá từ 900k, chúc mau tìm được kiếm báu.

người ta bán rồi chú ah, cháu ở ban quản lý chợ nên ai bán gì trong ngày cháu nắm được hết mà. :) :) .

jaypark

Trung Sỹ
cây này chưa được thử nên anh muốn thử thôi. Đang xài IOLITE NEO thấy cũng hay nên không muốn đổi sang cây khác.

em cũng mới chuyển sang cây Neo này bác cho em cái cảm nhận về nó cái,và nên kết hợp với mút nào
combo như em kết hợp được chưa

thinhnguyen

Đại Tá
cây này chưa được thử nên anh muốn thử thôi. Đang xài IOLITE NEO thấy cũng hay nên không muốn đổi sang cây khác.

=====================
nếu vậy đùng nên thử Tú à... vì anh đã thử qua roài. CS7 thì bóng đầm thôi chứ ko được như neo đâu.

ping80

Trung Uý
=====================
nếu vậy đùng nên thử Tú à... vì anh đã thử qua roài. CS7 thì bóng đầm thôi chứ ko được như neo đâu.

OK anh. mà hôm trước em thử cây TSP đó anh, tốc độ thì nhanh vừa nhưng cảm giác bóng khó control quá, cứ như cầm đít chảo đánh vậy, hơi khó chơi cây này. mấy cây nhanh như "mù tạt" , Monoset thấy còn dễ đánh hơn.

mika9967

Trung Sỹ
mika cũng đã từng chơi 2 dòng này rồi, neo thì tốc độ tốt hơn cs7, cs7 có vẻ bên trong của 1 cây vợt đầm tính hiền hòa nhưng đậm chất tấn công, nhưng iolite neo thì như đứa con trai hùng dũng ngang tàng tha hồ tỏa sức tấn công, neo hợp với mút nhật, đức. trong khi cs7 thuần gỗ hợp với tà u đạo.

jaypark

Trung Sỹ
OK anh. mà hôm trước em thử cây TSP đó anh, tốc độ thì nhanh vừa nhưng cảm giác bóng khó control quá, cứ như cầm đít chảo đánh vậy, hơi khó chơi cây này. mấy cây nhanh như "mù tạt" , Monoset thấy còn dễ đánh hơn.

con monoset mình đánh xong cũng bán đi vì tốc độ nó nhanh quá không khống chế được,bán cho we_wenge đó

vietguider

Trung Sỹ
Trước em cũng tìm mãi cây này nhưng ít cây nhẹ lắm, mà nhẹ thì đánh lại có vẻ không đc đầm, mà đầm lại chính là điểm hay ho nhất của CS7

thinhnguyen

Đại Tá
==============
em biết sao ko? cây tsp black có cán cầm hơi cụt nên mình mất cảm giác e ạ... nếu cán vợt được dài thêm 2 phân nửa là ok.

hosana198

Binh Nhì
minh moi mua cay cs7 va mat nightmare danh rat ngon co cam giac, dieu khien tot. minh nen chon doi giay nao mang vua voi minh dung chon wa suc minh se ko hay . de minh phat huy suc manh cua cay vot nua.

Bình luận từ Facebook