CẦn bán combo

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Bác bảo là mua mới và đánh được một tuần mà cái cán nó trắng bệch ra như kiểu là đánh được lâu lắm rồi í.
Chăc bác ây vào keo, trơn k hợp nên cạo trông nó thế Đức ah. Còn dòng cốt này mới ra đươc gân 1 tháng thôi! Chắc vẫn mới!
Còn cái vụ trước ae nên bỏ qua! Và chủ thớt nên GD 1 lần gửi cốt trước chuyển cốt sau để lấy lại lòng tin!

Last edited:

Duc_NM

Đại Tá
Em chỉ nhận xét về cốt thôi, chuyện khác em không quan tâm mà anh :zingme1:

Mà Hỏa Châu nó mới ra Garnet Extreme và Garnet KC tháng này thôi, còn Liberty thì nó ra lâu rồi chứ anh nhỉ ?

Last edited:

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Em chỉ nhận xét về cốt thôi, chuyện khác em không quan tâm mà anh :zingme1:

Mà Hỏa Châu nó mới ra Garnet Extreme và Garnet KC tháng này thôi, còn Liberty thì nó ra lâu rồi chứ anh nhỉ ?

3 cay ra cung 1 ngay luon! Nghe nói đánh mấy con này cũng được mà chua đc thử!

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Buồn nhỉ.anh e cùng đam mê bóng bàn cả.chục lợi nhau làm gì?e mua trên diễn đàn toàn các bác gửi cốt với mặt trước.dẫn chứng bác hungtv2002.bác te_hoa_suong_hp.bác maithehiep...đề nghị ae k được làm mất lòng tin của nhau

nghia82bn

Đại Tá
đã đặt gạch, chủ thơt vào nhận, nhờ A Nghia82bn vào xác nhận giúp 1 tiếng thank !
Ok.a nhận bán giúp hưng vợt.e chuyển t vào tk đi.nhận được a chuyển cốt vợt luôn cho.nguyên văn nghĩa stk 711a01774158 ngân hàng viettin bank bắc ninh.e cho a địa chỉ luôn nhá.

trandung.5784

Thượng Sỹ
Ok.a nhận bán giúp hưng vợt.e chuyển t vào tk đi.nhận được a chuyển cốt vợt luôn cho.nguyên văn nghĩa stk 711a01774158 ngân hàng viettin bank bắc ninh.e cho a địa chỉ luôn nhá.

ok roài nay bận chưa đi được mai E đi, muộn nhất là ngày kia thank A

chungdubn

Thượng Sỹ
Ông bạn ních mới trandung này mua bán lung tung lắm các bạn . Do mình gd lỗi 1 lần nên nhờ a nghĩa ních nghia82bn đứng ra gd hộ mà ông bạn này hẹn mai gd xong rồi nhắn tin kêu cốt nặng xong mình đã giảm cho 50k .nhưng ông này cứ lằng nhằng ních mới nên mình bảo cứ chuyển tiền cho a nghĩa trc xong muốn nhờ ai ra lấy truực tiếp cũng đc nhưng nói mãi ko đồng y nên dở giọng cùn với mình

trandung.5784

Thượng Sỹ
Ông bạn ních mới trandung này mua bán lung tung lắm các bạn . Do mình gd lỗi 1 lần nên nhờ a nghĩa ních nghia82bn đứng ra gd hộ mà ông bạn này hẹn mai gd xong rồi nhắn tin kêu cốt nặng xong mình đã giảm cho 50k .nhưng ông này cứ lằng nhằng ních mới nên mình bảo cứ chuyển tiền cho a nghĩa trc xong muốn nhờ ai ra lấy truực tiếp cũng đc nhưng nói mãi ko đồng y nên dở giọng cùn với mình
Mình mới vào diễn đàn, chưa biết có tin tưởng được không, mình nhờ bạn mình trên Bắc Ninh đến mua trực tiếp ông không nghe kêu là cứ chuyển tiền qua tài khoản rồi nhờ ai ra lấy cũng được, mua bán gì mà không dám bán hàng trực tiếp chứ các bác xem thế có tin được không. Mình bức xúc quá cũng nhắn tin hơi quá, Nhưng bán kiểu đó ai mà tin tưởng được, Mong anh chị em vào phân giả giúp vụ này thank !

datpy_anti

Trung Sỹ
minh cung moi la thanh vien dd.va minh cung giao dich voi ong ban co nick chungdubn roi.ong ban nay cung vong vo the nay the kia.noi chung la k on.chi co cach o gan thi giao dich truc tiep voi ong ban nay thi chac ok

huydas

Đại Tá
Đã gd với chủ thớt thành công..! Góp ý với chủ thớt : đề nghị ít nhắn tin vì mình còn bận đi làm.
Mong rằng những lần gd tiếp theo sẽ thành công tốt đẹp để lấy lại uy tín cho chủ thớt :zingme69:

Bình luận từ Facebook