Cần bán Clipper CR + 2 mặt clibra LT sound

phuongdoan

Binh Nhất
Clipper cr pro và clipper cr thường khác nhau như thế nào đó phuongdoan?
Mình cũng ko rõ!!!!!!!!
Lên........................
Anh ơi e cũng chẳng chơi dòng gỗ thuần này nên cũng chưa bjo tìm hiểu, nên mới bị nhầm giá như hôm quá, e thấy giá của clipper thường là 1,2trieu còn pro là 2trieu, chênh lệch lớn quá mà xem hình thì thấy chẳng khác gì nhau @@

DongChau

Trung Sỹ
Mình đã liên lạc với bạn. SDt ..368. Bạn chuyển vào địa chỉ: Cao Hữu Lộc, địa chỉ số 7 đường Ba Tháng Hai Phường 11 Quận 10, TP HCM

Tosios

Đại Uý
Anh ơi e cũng chẳng chơi dòng gỗ thuần này nên cũng chưa bjo tìm hiểu, nên mới bị nhầm giá như hôm quá, e thấy giá của clipper thường là 1,2trieu còn pro là 2trieu, chênh lệch lớn quá mà xem hình thì thấy chẳng khác gì nhau @@

Khác nhau ở cái tem đó bác. :D. Cốt đẹp, giá đẹp mà giờ này vẫn chưa bay. Trước cứ ao ước mãi nhưng không có giờ bán, giờ thì đã tìm được cây "hắc phong đường mệnh kiếm" thích hơn nên không mua nữa. :D. up giúp bác!

phuongdoan

Binh Nhất
Khác nhau ở cái tem đó bác. :D. Cốt đẹp, giá đẹp mà giờ này vẫn chưa bay. Trước cứ ao ước mãi nhưng không có giờ bán, giờ thì đã tìm được cây "hắc phong đường mệnh kiếm" thích hơn nên không mua nữa. :D. up giúp bác!
Vâng em cảm ơn ^^,tại trên web không thấy đc cái tem, đã bay cao bay xa rồi bác ạ

Bình luận từ Facebook