Cần ACE giúp cho phong trào BÓNG BÀN HÀ TĨNH với , ngá tay ngá chin quá

toannq

Trung Uý
Anh đang dùng vợt lởm lắm (cốt 729-C3, FH yasaka Mark V, BH 729-2), trình độ cũng không đến nỗi kém, do cảm thấy vợt này không đáp ứng được nữa nên có ý định thay. Đang định mua cốt leoviz của Cty Hoả Châu, hoặc cốt thuần gỗ topspeed của hãng grandragon, thấy trên diễn đàn này người ta khen lắm, theo em thì thế nào. Anh đang công tác ở TP Hà Tĩnh, nếu khi nào có điều kiện tụ họp thì alo anh với (sdt của anh: 0975922168). Rất vui được làm quen với toannq và ace trên diễn đàn.
Em thấy có cốt Clipper-cr chơi rất hay,thuần gỗ.Nếu ok a nhờ mấy a ở SG mua hộ ở Tài Sport hoặc là gửi tiền cho họ rồi họ gửi về cũng được.Các ae HT thấy em này có được không nhỉ

toannq

Trung Uý
Mai HKPĐ CL khởi tranh mấy ngày hôm nay học sinh đến nhờ tập rất đông , ước gì pt khi nào cũng như khi này thì tuyệt quá toàn nhể , vừa đi QB về hơi mệt nhưng thấy các cháu đến là thấy vui nhất . hehe , khuyến mại phục vụ từ A đến Z cháu nào cần cho mượn vợt để đi thi đấu luôn

Hic,nhắc mà em lại nhớ,3 năm cấp 3 đi học ấn tượng khó quên nhất là cùng các bạn trong trường đi đánh HKPĐ a à,được thầy cô khuyến khích nghỉ học,đi cổ vũ cho nhau.Nhớ mãi

win1985

Thượng Sỹ
Không phải hỏi cho mình. Dạo này cô chơi lại (hình như bỏ một thời gian) nên khả năng là mua vợt mới đó. Bạn ở Hương Khê có quen ba ae Dũng, Cường, Chương ở nông trường không.

ba ae này thì biết mỗi CHƯƠNG vì học cấp 3 cùng lớp anh ah.Mà lâu rồi ko liên lạc với nhau nên ko biết Chương giờ làm chi?

vietanhhatinh

Thượng Sỹ
Mai HKPĐ CL khởi tranh mấy ngày hôm nay học sinh đến nhờ tập rất đông , ước gì pt khi nào cũng như khi này thì tuyệt quá toàn nhể , vừa đi QB về hơi mệt nhưng thấy các cháu đến là thấy vui nhất . hehe , khuyến mại phục vụ từ A đến Z cháu nào cần cho mượn vợt để đi thi đấu luôn
năm nay tiếc quá chú à, 2 chú cháu mình k dc gặp nhau rồi, năm nay k tổ chức giải HKPĐ Tỉnh

niemdamme202

Trung Sỹ
A vừa vào QB giao lưu xong , thấy phong trào BB HT và QB cách xa nhau quá , cả TPHT mà không có nổi một điểm để cho AE sinh hoạt và giao lưu đúng là chán . Khi ngồi nhậu không có gì để kể và tự hào về QH mình , nhạt quá

bác S ơi.e ở sg 20 âm mới về.có gì sắp xếp e vào chổ bác rồi minh vào HT giao lưu dc k?e ở Đúc Thọ.

huy_mitraco

Thượng Sỹ
Em thấy có cốt Clipper-cr chơi rất hay,thuần gỗ.Nếu ok a nhờ mấy a ở SG mua hộ ở Tài Sport hoặc là gửi tiền cho họ rồi họ gửi về cũng được.Các ae HT thấy em này có được không nhỉ
Có lẽ là anh mua cốt leoviz ruby của hoả châu chơi thử xem răng, tại vì thấy nhiều người trên diễn đàn khen quá, mà nhìn hình thức cốt ni cũng đẹp. e hay chơi ở clb thử tìm hiểu sơ qua về dòng vợt này xem, tại vì anh thấy giá rẻ mà tính năng thì nghe nói là không kém các dòng có thương hiệu khác.

huy_mitraco

Thượng Sỹ
ba ae này thì biết mỗi CHƯƠNG vì học cấp 3 cùng lớp anh ah.Mà lâu rồi ko liên lạc với nhau nên ko biết Chương giờ làm chi?
Mình làm cùng với ba ae Chương 2 năm trong quảng ngãi. Chương bây giờ về làm mỏ đá ở kỳ anh cùng với a trai. Dạo ni ít việc nên hình như đang ở với vợ tại TP Hà Tĩnh. 0904854633, đây là sdt của Chương.

son_canloc

Đại Tá
bác S ơi.e ở sg 20 âm mới về.có gì sắp xếp e vào chổ bác rồi minh vào HT giao lưu dc k?e ở Đúc Thọ.
Khi nào vê nếu thu xếp đc cứ alo cho A ( gọi anh đi vì tuổi tuy nhiều nhưng tính trẻ con và thích chơi với các bạn trẻ ) Vào HT hay ra Vinh cũng đc nhưng theo A ta vào HT gặp Toàn và Việt Anh trước và cũng để thêm không khí cho Quê nhà luôn

son_canloc

Đại Tá
năm nay tiếc quá chú à, 2 chú cháu mình k dc gặp nhau rồi, năm nay k tổ chức giải HKPĐ Tỉnh
Sáng nay con bé nhà chú vừa thi đấu xong ,nó làm Tim chú gần nhảy ra khỏi ngực , nó đc đặc cách vòng 1 vào vòng 2 gặp ngay 1 đứa đánh già rơ và rất hay . Vẩy trái sang hoặc giật moi là bị nó đờ mi và bạt luôn , trong hội trường chật cứng khán giả reo hò con kia càng đánh càng xung con chú thua hiệp một , nghỉ giải lao mà tay chân run bần bật không bóc nổi quả Quýt để ăn may chấn chỉnh kịp thời nên 3 xéc sau thắng giòn giã . Khi đã tự tin những trận tiếp theo đều thắng thuyết phục và dành chức Vô địch , con bé kia nó va chạm nhiều vừa đánh vừa hô , khán giả càng đông nó đánh càng hay , có những pha đôi công làm nổ tung cả hội trường , con chú lần đầu thi đấu với lượng khán giả đông không chịu đc áp lực nên suýt chết , hehe chú đến giờ vẫn còn rung

Last edited:

toannq

Trung Uý
Có lẽ là anh mua cốt leoviz ruby của hoả châu chơi thử xem răng, tại vì thấy nhiều người trên diễn đàn khen quá, mà nhìn hình thức cốt ni cũng đẹp. e hay chơi ở clb thử tìm hiểu sơ qua về dòng vợt này xem, tại vì anh thấy giá rẻ mà tính năng thì nghe nói là không kém các dòng có thương hiệu khác.
Leoviz giật sang lực yếu lắm a à,clb em có 1 anh chơi,phát động lực thì cực mạnh cơ mà giật sang yếu lắm.

toannq

Trung Uý
Sáng nay con bé nhà chú vừa thi đấu xong ,nó làm Tim chú gần nhảy ra khỏi ngực , nó đc đặc cách vòng 1 vào vòng 2 gặp ngay 1 đứa đánh già rơ và rất hay . Vẩy trái sang hoặc giật moi là bị nó đờ mi và bạt luôn , trong hội trường chật cứng khán giả reo hò con kia càng đánh càng xung con chú thua hiệp một , nghỉ giải lao mà tay chân run bần bật không bóc nổi quả Quýt để ăn may chấn chỉnh kịp thời nên 3 xéc sau thắng giòn giã . Khi đã tự tin những trận tiếp theo đều thắng thuyết phục và dành chức Vô địch , con bé kia nó va chạm nhiều vừa đánh vừa hô , khán giả càng đông nó đánh càng hay , có những pha đôi công làm nổ tung cả hội trường , con chú lần đầu thi đấu với lượng khán giả đông không chịu đc áp lực nên suýt chết , hehe chú đến giờ vẫn còn rung
Thèm đc đi hkpđ như ngày xưa quá,anh nhớ sx vào nha

vietanhhatinh

Thượng Sỹ
vâng ạ, thế con gái chú thi giải cấp chi đây ạ? cher hình như cấp 2 bọn cháu năm nay k có giải tỉnh thì phải?

toannq

Trung Uý
Tết này sẽ đưa 1 bạn nữ ngày xưa vô địch bóng bàn tỉnh nữ từ cấp 2 đến cấp 3 cho con anh Sơn đánh thử xem thế nào :D

huy_mitraco

Thượng Sỹ
Xin chúc mừng. Như rứa là ở Can Lộc còn có nhiều người đánh và đam mê bóng bàn, nếu tập hợp giao lưu được thì có lẽ cũng tốt đó. Ước gì các cấp chính quyền quan tâm đến thể thao phong trào thì bóng bàn hà tĩnh có lẽ không đến mức ảm đạm và yếu kém như ngày nay.

Last edited:

Bình luận từ Facebook