Cần ACE giúp cho phong trào BÓNG BÀN HÀ TĨNH với , ngá tay ngá chin quá

trungle

Binh Nhì
Nhân tiện có Trungle ở Đà nẵng về , chiều ni AE ở CLoc định ra giao lưu nhưng do ảnh hưởng của Bão trời mưa to quá không ra đc . Trông trời mai đừng có mưa

đề nghị anh sơn mang theo máy ảnh để cập nhật thông tin hình ảnh với

son_canloc

Đại Tá
đề nghị anh sơn mang theo máy ảnh để cập nhật thông tin hình ảnh với
Khả năng lỡ mất chuyến giao lưu là rất cao .Ảnh hưởng bảo > Mưa quá to , thời tiết diễn biến theo chiều hướng xấu , đường lại xa gần 40km ,hơi trái đường đúng là đen thật ,không mấy khi E về mà có khi Lụt to cũng nên > hay là ta chuyển sang giao lưu Bơi đi E . hi hi:(thèm Bia

son_canloc

Đại Tá
Chiều mai thứ 7 SơnCL sẽ gia nhập với TRUNGLE vượt cầu BẾN THỦY giao lưu với AE NA thông tin sẽ cập nhật sau , hy vong cuộc giao lưu vui > khỏe

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Vì thiếu một chút may mắn nên Trungle đã thất thủ trước tay vợt cứng cựa TÙNG HIPHOP.Hi vọng lần giao lưu sau Trungle sẽ lấy lại phong độ để có một trận đấu quyết liệt hơn .

trungle

Binh Nhì
Vì thiếu một chút may mắn nên Trungle đã thất thủ trước tay vợt cứng cựa TÙNG HIPHOP.Hi vọng lần giao lưu sau Trungle sẽ lấy lại phong độ để có một trận đấu quyết liệt hơn .
Phải nói là xới Ngọc Châu máu lửa thật.Hy vọng là tết về có cơ hội tái đấu
Học nữa học mãi học bằng cái đầu
Thất bại hôm nay khởi đầu ngày mai

trungle

Binh Nhì
Chiều mai thứ 7 SơnCL sẽ gia nhập với TRUNGLE vượt cầu BẾN THỦY giao lưu với AE NA thông tin sẽ cập nhật sau , hy vong cuộc giao lưu vui > khỏe

Anh sơn về nhà ko muôn chứ.chúc anh ngày càng đam mê với bóng bàn.hẹn gặp lại anh

son_canloc

Đại Tá
chiều nay hay thật SƠN _ CANLOC TRUNG DANANG vẫn oanh tạc sới NC mới hay chứ Tỷ số chưa xác ®inh , chỉ tiếc kg gặp đc vợ chồng HIỀN Hưng HP thui hen tuần sau nha

son_canloc

Đại Tá
Chiều qua SON_CANLOC - TRUNGLE vượt cầu Bến thuỷ , giao lưu có thưởng với AE CLB Ngoc Châu TP VINH . kết quả như sau:
Trân 1 :Son_canloc -Trungle thắng Đa - Trung : 3-2
Trận 2 : Son_canloc -Trungle thua Cương - KBT : 2-3
Trân 3 : Trungle thua Tùng híp hốp : 1-3
Trân 4 : Son_canloc và Cương CLB NC : hoà 1-1 do sự cố
Trận 5 :Trungle thua Tùng híp hốp 1-3
Đặc biệt nhất là đươc ACE trong CLB Thành Vinh đón tếp rất nhiệt tình . Chủ nhật tuần tới là lể ra mắt CLB mới CLB Thành Vinh . ACE nào ở HT muốn giao lưu mà chưa biết cặp với ai thì cứ Alo cho Son_canloc là OK
Sau đây là 1 số hình ảnh buổi giao lưu

http://nr9.upanh.com/b2.s32.d1/9b5fc4ac09dbe0ae61624421ed5b8fe3_49603329.sdc10072.jpg

http://nr9.upanh.com/b5.s31.d2/c5d6ed4dc27839aa941f6b3c95e3fe49_49603369.sdc10074.jpg

http://nr4.upanh.com/b6.s30.d2/ef7b...49603414.1e38e43b99438700f9d4a86dac343e45.jpg

http://nr6.upanh.com/b2.s30.d2/065acb147c9e020e84ee99371b5f9561_49603566.soncl.jpg

dragonball

Trung Sỹ
Tùng hip hop gớm hè , chưa có cao thủ nào từ hà tĩnh wa đánh nổi,

son_canloc

Đại Tá
Dân Hà Tĩnh mô cả rùi , chủ nhật ni là lễ ra mắt CLB THÀNH VINH Nghệ An răng nỏ chộ ai lên tiếng đặt Gạch hè . Có khi phải một mình một Ngựa hai tay hai Súng rùi , chán thật . CN này xin gặp lại A Cương hôm trước đang hoà 1-1 và gặp luôn Hưng Hiền Hải Phòng nữa hôm trước không có thời gian . Các Bác cho E xin 1 suất với , cho biết Lịch thi đấu càng sớm càng tốt nha . Thanks nhìu

son_canloc

Đại Tá
Rượu CL thì ngon Sân bãi , Dao Thớt sẵn sàng chỉ thiếu Mồi nữa mà không có ... để làm thịt đúng là chán nhất trong các kiểu chán

Mission752

Binh Nhất
Mình cũng dân Hà Tĩnh. Tuy bố mẹ mình đang ở Hồng Lĩnh nhưng mà mình thì đã lập nghiệp và định cư ở Hà Nội rồi. Hy vọng có dịp giao lưu với anh em Can Lộc

Trước có thằng bạn nối khố ở ngay Cầu Nghèn, cũng phải 25 năm nay chưa gặp lại, không biết bây giờ ra răng?

son_canloc

Đại Tá
Mình cũng dân Hà Tĩnh. Tuy bố mẹ mình đang ở Hồng Lĩnh nhưng mà mình thì đã lập nghiệp và định cư ở Hà Nội rồi. Hy vọng có dịp giao lưu với anh em Can Lộc

Trước có thằng bạn nối khố ở ngay Cầu Nghèn, cũng phải 25 năm nay chưa gặp lại, không biết bây giờ ra răng?
Bác có thể cho biết danh tính bạn của bác đc không , nếu Bạn Bác có biết ít nhất một môn thể thao thì tui có thể cập nhật đc thông tin cho B ngay . Khi nào về thăm quê nếu có đk xin mời ghé qua CL giao lưu cho vui

Mission752

Binh Nhất
Bác có thể cho biết danh tính bạn của bác đc không , nếu Bạn Bác có biết ít nhất một môn thể thao thì tui có thể cập nhật đc thông tin cho B ngay . Khi nào về thăm quê nếu có đk xin mời ghé qua CL giao lưu cho vui

Bạn em tên Quỳnh - sinh năm 1976, hồi xưa đá bóng cực hay cao to. Bố Tên Quang, mẹ tên Phương (Hồi nhỏ tụi em hay gọi là Quỳnh (Phương)) Trước năm 1982 tụi em ở cùng 1 khu tập thể trên BV Đức Thọ sau đó bạn em theo gia đình định cư ở Thị Trấn Nghèn (Can Lộc), nhà ngay cạnh cầu Nghèn. Em nhớ không nhầm thì từ phía Bắc đi vào thì qua cầu Nghèn khoảng 100m là rẽ trái và đi vào khoảng mấy trăm mét là tới nhà. Nhà bạn ấy có 3 anh em, người anh trai cả, Quỳnh và một cô em gái.

Nếu có thông tin hoặc manh mối thì bác báo giúp em với nhé. Em cảm ơn trước !

son_canloc

Đại Tá
Bạn em tên Quỳnh - sinh năm 1976, hồi xưa đá bóng cực hay cao to. Bố Tên Quang, mẹ tên Phương (Hồi nhỏ tụi em hay gọi là Quỳnh (Phương)) Trước năm 1982 tụi em ở cùng 1 khu tập thể trên BV Đức Thọ sau đó bạn em theo gia đình định cư ở Thị Trấn Nghèn (Can Lộc), nhà ngay cạnh cầu Nghèn. Em nhớ không nhầm thì từ phía Bắc đi vào thì qua cầu Nghèn khoảng 100m là rẽ trái và đi vào khoảng mấy trăm mét là tới nhà. Nhà bạn ấy có 3 anh em, người anh trai cả, Quỳnh và một cô em gái.

Nếu có thông tin hoặc manh mối thì bác báo giúp em với nhé. Em cảm ơn trước !
Quỳnh sau mình 6 tuổi ,Trước đây mình có đưa Q đi đá bóng cho QK4 mấy trận . Hiện nay Q công tác tại truyền tải điện , cư trú tạiTP Vinh đã có vợ và 1 con trai ,
gia đình thuộc diện có đk .Nhạc gì cũng Nhảy ... còn đây là DT của Q : 0912163676 . Chúc 2 bạn sớm gặp nhau

Mission752

Binh Nhất
Quỳnh sau mình 6 tuổi ,Trước đây mình có đưa Q đi đá bóng cho QK4 mấy trận . Hiện nay Q công tác tại truyền tải điện , cư trú tạiTP Vinh đã có vợ và 1 con trai ,
gia đình thuộc diện có đk .Nhạc gì cũng Nhảy ... còn đây là DT của Q : 0912163676 . Chúc 2 bạn sớm gặp nhau

Đúng là quả đất tròn anh nhỉ, không ngờ sau hơn 25 năm mất liên lạc thì nay lại có được thông tin. Cảm ơn anh Sơn. Để em liên lạc với Q.

Hy vọng đợt về quê tới có dịp giao lưu với anh.

Cảm ơn anh nhiều

Em Hùng - Mission

Dungnx

Binh Nhất
Tìm anh em Hà tĩnh ở Hà nội tập bóng bàn cùng

Mình ở Hatinh hiện sống ở hn, qua diễn đàn này mới biết được quê choa ở HN có rất nhiều người đam mê và đang chơi môn thể thao này. Mình mới học chơi bóng bàn (chủ yếu là qua các đaọn video trong diễn đàn) và muốn được tập cùng các anh em để được học hỏi thêm. ở cơ quan có mấy bàn nên cũng tập được đôi chút. Mình mong muốn có một vài người cùng trình độ (hơn thì quá tốt) tập cùng. Có anh em nào mới tập bóng ở đau xin được cùng tập. Râtfs mong được giup dỡ của các anh em.

Bình luận từ Facebook