Hà Nội cần 1 em amultar

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Khoảng 2012-2013 Buterfly không SX Amultart và GA nữa nên không có seri O. Điều đặt biệt nữa là: nếu Seri O thì logo không có chữ Buterfly mà chỉ có 2 cánh bướm thôi.
Logo 2 cánh bướm là logo mới hiện tại cháu biết. Cháu mua cốt này của một người nói xách tay bên Nhật về chư cháu ko để ý seri. Nếu đúng như vậy thì cây này khó hiểu nhỉ? Hay là hàng độc đây? He he. Cây amultart chơi rất đầm và chắc chú ạ

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Khoảng 2012-2013 Buterfly không SX Amultart và GA nữa nên không có seri O. Điều đặt biệt nữa là: nếu Seri O thì logo không có chữ Buterfly mà chỉ có 2 cánh bướm thôi.
Mà cháu thấy hiện tại ở vnam vẫn còn amultart mới bán mà. Vậy nên chắc nó vẫn sản xuất cho thị trường vnam kiểu như Sar ko biết đúng ko? Nếu đúng thì seri 0 hay seri năm nay là P thì có gì lạ đâu nhỉ?

Daoky09

Đại Tá
Logo 2 cánh bướm là logo mới hiện tại cháu biết. Cháu mua cốt này của một người nói xách tay bên Nhật về chư cháu ko để ý seri. Nếu đúng như vậy thì cây này khó hiểu nhỉ? Hay là hàng độc đây? He he. Cây amultart chơi rất đầm và chắc chú ạ
Tuy 2014 - Seri O, họ không SX đại trà nữa nhưng hàng đặt thì họ vẫn làm. Điều dặc biệt ở đây là cái Logo cũ.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Tuy 2014 - Seri O, họ không SX đại trà nữa nhưng hàng đặt thì họ vẫn làm. Điều dặc biệt ở đây là cái Logo cũ.
Cháu nghĩ 2015 là năm thay đổi logo. Cây này 2014 nên vẫn là logo cũ. Nói vậy những câu amultart 2015 bán ra ở vnam sẽ có logo mới

tuankhoai

Đại Tá
Mua lại ko có hộp. Hộp bên Japan rồi bác ợ. Cây này là quà biếu quà tặng người ta chơi ko hợp em mua lại.
hàng take shop đều có chữ TK ở trên rồi 2 chữ ở dưới chỗ mã vạch ở hộp ý.hàng nội địa hình như chỉ có 2 chữ cái thôi ko có chữ TK ở trên thì phải.

TuanNam

Trung Uý
hàng take shop đều có chữ TK ở trên rồi 2 chữ ở dưới chỗ mã vạch ở hộp ý.hàng nội địa hình như chỉ có 2 chữ cái thôi ko có chữ TK ở trên thì phải.
hàng take shop và hàng nội địa có khác gì nhau ko bác ?

TuanNam

Trung Uý
Khác nhau là một cái đóng thuế và một cái trốn thuế. Khác nhau nữa là dùng hàng nội địa cảm giác chất hơn =))
sau 1 ngày trải nghiệm amul mình thật sự kết cây này độ nảy vừa phải vừa có lực kết hợp lắc cổ tay nữa thì xoáy thôi rồi ! bên gai thì ve đầm tay rất ngọt ! chặn đẩy vựa lực ko bị thiếu ! trước đánh timo ALC ve gai toàn rúc ! nói chung là xứng đáng vs số tiền bỏ ra !

Daoky09

Đại Tá
Hàng Take có 1 mã vạch, còn hàng nội địa có 2 mã vạch bạn à. Bạn xem đây: trong 5 cây dưới đây thì 4 cây nội địa còn 1 cây Take.

Attachments

1.9 MB · Đọc: 0

tuankhoai

Đại Tá
Hàng Take có 1 mã vạch, còn hàng nội địa có 2 mã vạch bạn à. Bạn xem đây: trong 5 cây dưới đây thì 4 cây nội địa còn 1 cây Take.
oh bjo e moi nhin thay 1 mã vạch đấy, em có mấy câg take toàn 2 mã nhung lại có thêm
chữ TK

Daoky09

Đại Tá
oh bjo e moi nhin thay 1 mã vạch đấy, em có mấy câg take toàn 2 mã nhung lại có thêm
chữ TK
Nếu vậy, từ 2008 về trước họ chỉ làm 1 mã, vì 2009 mình cũng mua một cây GA nội địa cũng có 2 mã, một mã sản phẩm( số seri) và 1 mã quốc gia. còn các hộp của Sar và Gergely mình mua gần chục cái của Take từ 2007 trở về trước cũng chỉ có một mã thôi.

tuankhoai

Đại Tá
Nếu vậy, từ 2008 về trước họ chỉ làm 1 mã, vì 2009 mình cũng mua một cây GA nội địa cũng có 2 mã, một mã sản phẩm( số seri) và 1 mã quốc gia. còn các hộp của Sar và Gergely mình mua gần chục cái của Take từ 2007 trở về trước cũng chỉ có một mã thôi.
à thế thì lâu quá, đang nói nhưng năm gần đây cơ mà. Chả hiểu take lại có thêm chữ TK. Ai biết về mã vạch giải thích phát

Bình luận từ Facebook