Cách giao lưu cốt

Linh69

Đại Tá
giao dịch nhiều nhưng chưa bao giờ giao dịch kiểu giao lưu
Ờ! lần này làm cái giao lưu vợt Tầu đi! Mình xin giới thiệu trước - có cái vợt 729 đời cổ sưa dòng 302# ALL - gỗ già đánh cảm giác ngon khỏi chê!:D

khigia dienluc

Trung Uý
Biết nhau thì khỏi bàn nhé!
Nếu chưa quen thì mình nên giới thiệu mình trước với người cần giao lưu. Chẳng hạn như nghề nghiệp, địa chỉ, CLB ở đâu....có thể giới thiệu 1 anh có uy tính chơi chung CLB đã từng giao dịch qua diễn đàn...và dĩ nhiên bên giao lưu lcũng sẽ giới thiệu lại cho mình những thông tin cần thiết...được thì ok.
Vĩ dụ: như minh là Nick mới, khi giao lưu trên dd mình chỉ cần giới thiệu đơn giản là đồng nghiệp và đang chơi chung CLB với ạnh có lNick <khỉ già điện lực> là oK. Nếu ai thắc cú Alo cho anh khỉ già thì biết ngay.
Xin lỗi anh khỉ già nhé! mạn phép mượn uy tín của anh một chút.
Không dám, không dám. Mình cũng chỉ là mem mới như bạn thôi, AE trên diễn đàn chưa biết nhiều đâu

truongtxt

Đại Tá
mình thì toàn dc gủi cho thử. Mua cái gì toàn dc trả tiền sau, có khi chậm tiền hàng tháng mới trả dc :D:D:D. có những ae chủa từng gặp nhau mà cho mình mượn cốt hàng tháng trời :D:D:D:D

Tosios

Đại Uý
mình thì toàn dc gủi cho thử. Mua cái gì toàn dc trả tiền sau, có khi chậm tiền hàng tháng mới trả dc :D:D:D. có những ae chủa từng gặp nhau mà cho mình mượn cốt hàng tháng trời :D:D:D:D
Thế mới thích. AE cùng xây dựng cộng đồng bóng bàn trong sạch, đoàn kết, vững mạnh.

thaplt

Thượng Sỹ
Không dám, không dám. Mình cũng chỉ là mem mới như bạn thôi, AE trên diễn đàn chưa biết nhiều đâu
... trước đây tôi có lô tiền giấy, bị 1 bác ở Nha Trang thuyết phục thấy ... tin tưởng quá nên gửi trước. Kết quả ... mất toi gần 5 chay..... Sau đó tôi có quen anh bạn ở Vũng Tàu chuyên chơi đồng hồ đeo tay, cũng chỉ quen biết qua mạng. Nhờ anh gửi 1 mẩu rolex solid gold (vàng đặc) để xem thấy hợp sẽ lấy. Kết quả khi nhận anh gửi tôi 4 mẩu mỗi mẩu 1 hảng, trị giá trên 150 chay. ..... Tôi chọn 1 cái còn lại gửi bảo đảm để trả lại. Trả được hàng mà vẫn còn lo ... ....
Chuyển tiền trước hay hàng trước tôi thống nhất quan điểm xukaka. Tuy nhiên nếu đã làm thương mại mà không đánh giá được lúc nào tiền trước hay hàng trước thì khó thành công. Hiện nay dịch vụ Bưu cục có nhận dịch vụ thu tiền khi giao hàng (gọi là bán hàng thu cod) Đây cũng là hình thức đảm bảo khi giao dịch.
Chúc sức khỏe các bác... nhất là bác "Khỉ Già Điện lực" và em Bồ Câu phó chủ tịch hội.

Linh69

Đại Tá
Anh cũng đang định nhờ chú chuyển keo sữa đấy! Hôm nào nhận được hàng mới chuyển tiền!:D

Bình luận từ Facebook