Các pro giúp tôi hiểu biết thêm với???

datcang

Binh Nhì
Tinh hình là thế này em mới có thằng em ở bển về tặng 2 cây xiom mà em lại đang đánh cây strato xem kỹ cây em mua tại Hùng hà thì nhãn mác xuất xứ chẳng có thấy đâu cả không biết hàng này là hàng gì nữa? Không khéo mình bỏ tiền thật lại bị mấy ổng xiom.vn cho sài hàng giả cũng nên.:confused: các pro cho ý kiến để tôi biết thêm với nhé có mấy cái ảnh hàng thằng em tặng đều Kiso japan hết các Pro tham khảo cho ý kiến. thanks
http://s1075.photobucket.com/albums/w439/datcang/

Last edited:

boll_boll

Moderator
Mình nghĩ là cốt đời cũ và đời mới thôi. Đây là hình ảnh chính từ từ trang Xiom

guest

Trung Sỹ
Tinh hình là thế này em mới có thằng em ở bển về tặng 2 cây xiom mà em lại đang đánh cây strato xem kỹ cây em mua tại Hùng hà thì nhãn mác xuất xứ chẳng có thấy đâu cả không biết hàng này là hàng gì nữa? Không khéo mình bỏ tiền thật lại bị mấy ổng xiom.vn cho sài hàng giả cũng nên.:confused: các pro cho ý kiến để tôi biết thêm với nhé có mấy cái ảnh hàng thằng em tặng đều Kiso japan hết các Pro tham khảo cho ý kiến. thanks

Bạn cũng như tôi, lập nick ra không kèm theo tên tuổi, địa chỉ hay số CMT. Vì thế cho nên tôi cũng có thể hiểu bạn chỉ là một ai đó đang có vài trò cạch tranh không lành mạnh nhằm vào shop Hùng Hà
Tỷ dụ thế thôi, nếu không phải mong bạn vui vẻ cười khểnh bỏ qua. Cũng xin lưu ý bạn là đã bỏ tiền ra mua sản phẩm nào đó thì bản thân cũng nên có sự tìm hiểu trước, chú không nên tìm hiểu sau có thể vô tình hay hữu ý quy trách nhiệm và làm ảnh hưởng tới người khác. Thân mến!

datcang

Binh Nhì
Bạn cũng như tôi, lập nick ra không kèm theo tên tuổi, địa chỉ hay số CMT. Vì thế cho nên tôi cũng có thể hiểu bạn chỉ là một ai đó đang có vài trò cạch tranh không lành mạnh nhằm vào shop Hùng Hà
Tỷ dụ thế thôi, nếu không phải mong bạn vui vẻ cười khểnh bỏ qua. Cũng xin lưu ý bạn là đã bỏ tiền ra mua sản phẩm nào đó thì bản thân cũng nên có sự tìm hiểu trước, chú không nên tìm hiểu sau có thể vô tình hay hữu ý quy trách nhiệm và làm ảnh hưởng tới người khác. Thân mến!

Thực ra mình mới chơi bóng bàn nên chưa hiểu biết nhiều về bóng bàn nên muốn tìm hiểu thôi nếu vì điều này mà làm ảnh hưởng tới bạn hoặc một ai đó thì lượng thứ cho mình nhé chỉ mong muốn là mọi người chơi bóng bàn cũng như người kinh doanh có một cái tâm để anh em chơi có những sản phẩm tốt nhất đúng với những j mình bỏ ra thôi. Thân mến!

tuannn

Đại Uý
Nguyên văn bởi datcang Xem bài viết

Tinh hình là thế này em mới có thằng em ở bển về tặng 2 cây xiom mà em lại đang đánh cây strato xem kỹ cây em mua tại Hùng hà thì nhãn mác xuất xứ chẳng có thấy đâu cả không biết hàng này là hàng gì nữa? Không khéo mình bỏ tiền thật lại bị mấy ổng xiom.vn cho sài hàng giả cũng nên. các pro cho ý kiến để tôi biết thêm với nhé có mấy cái ảnh hàng thằng em tặng đều Kiso japan hết các Pro tham khảo cho ý kiến. thanks

Có lẽ bác đã hiểu nhầm ý của bác chủ top, theo E nghĩ thì do cách đặt vấn đề của bác ấy chưa khéo léo làm mọi người dễ hiểu lầm or bức xúc (do nhận định chủ quan là mình đã mua phải hàng giả) nên mới nói tên chủ cửa hàng Hùng Hà ở đây (Chả nhẽ mua nhà Hùng Hà lại nói là Chị Hằng) hihi. Mà ai bảo cái nhà bác Hùng Hà kia nổi tiếng làm chi để rồi có nhiều người mua hàng thế. Bia
Mỗi người có 1 suy nghĩ riêng về 1 vấn đề tốt hoặc xấu, riêng trường hợp này thì E nghĩ về hướng vô tình nên phản ảnh sai lệch về nhà cung cấp nhiều hơn. Theo bạn boll_boll nói thì E đánh giá cao về trường hợp này.
Thân

Xiom-VN

Binh Nhì

Chào bạn, mình là đại diện hãng Xiom tại Việt Nam, mình có vài điều muốn bạn biết :

Điều thứ nhất mình muốn nói với bạn đó là hiện nay các mặt hàng Xiom chưa xuất hiện hàng nhái hàng giả.

Điều thứ hai về dòng chữ Kiso Japan trên cốt vợt em bạn tặng, bạn thấy nó không có trên cốt bạn mua tại cửa hàng. Bởi vì cốt bạn mua tại cửa hàng là mẫu hàng cũ, dòng chữ này đã được thêm vào ở mẫu hàng mới. Hiện tại cửa hàng mới nhập lô hàng có mẫu mới, đều có đầy đủ dòng chữ Kiso Japan như của bạn được tặng nhé! Nếu bạn muốn có thể ra cửa hàng mình kiểm tra - tham khảo ngay bây giờ. ( Hùng Hà Bóng Bàn - 160 Nguyễn Thái Học - Hà Nội )

Vậy hi vọng bạn và mọi người hiểu được, tránh những nghi ngờ sai lệch gây ảnh hưởng đến uy tín của cửa hàng. Xin cảm ơn.

datcang

Binh Nhì
Chào bạn, mình là đại diện hãng Xiom tại Việt Nam, mình có vài điều muốn bạn biết :

Điều thứ nhất mình muốn nói với bạn đó là hiện nay các mặt hàng Xiom chưa xuất hiện hàng nhái hàng giả.

Điều thứ hai về dòng chữ Kiso Japan trên cốt vợt em bạn tặng, bạn thấy nó không có trên cốt bạn mua tại cửa hàng. Bởi vì cốt bạn mua tại cửa hàng là mẫu hàng cũ, dòng chữ này đã được thêm vào ở mẫu hàng mới. Hiện tại cửa hàng mới nhập lô hàng có mẫu mới, đều có đầy đủ dòng chữ Kiso Japan như của bạn được tặng nhé! Nếu bạn muốn có thể ra cửa hàng mình kiểm tra - tham khảo ngay bây giờ. ( Hùng Hà Bóng Bàn - 160 Nguyễn Thái Học - Hà Nội )

Vậy hi vọng bạn và mọi người hiểu được, tránh những nghi ngờ sai lệch gây ảnh hưởng đến uy tín của cửa hàng. Xin cảm ơn.

Cám ơn bác nhiều nhé có dịp em sẽ ra ngắm tí nhé nhưng o mua đâu vì em đang có 3 cây tất cả này.:)

jaypark

Trung Sỹ
chuẩn rồi mình nghĩ mua đồ của hùng hà thì làm gì có chuyện hàng giả,hùng hà là quá uy tín luôn
mình mua rất nhiều hàng ở đó

Bình luận từ Facebook