Các cao thủ cho hỏi cốt này có dùng được không?

2fish

Binh Nhất
Hi mọi người,

Mình có 2 chiếc vợt của ông anh đi Hàn Quốc về mua cho nhưng không biết có sử dụng được không? Mình có search google nhưng không thấy. Mong mọi người tư vấn dùm.

Attachments

93.3 KB · Đọc: 128
    99.2 KB · Đọc: 92
    101.7 KB · Đọc: 91
    99.9 KB · Đọc: 79
    102.3 KB · Đọc: 67

baolinhsport

Thượng Sỹ
Bạn chỉ có thể sử dụng cốt vợt thôi bạn nhé < Hết sức lưu ý khi bóc mặt vợt này ra , rất dễ bị tước gỗ >

2fish

Binh Nhất
Cái vơt đầu em bóc ra thì 2 mặt đều xịt các bác ạ. Mình tính dán lại cho mặt cho nó hoặc mua 729 3 sao, nhưng chẳng biết cốt kia thì thay mặt nào được??? Mọi người tư vấn giùm với. Mình muốn cả 2 mặt đều tấn công tốt, cắt ổn ổn 1 chút mình đánh chỉ ở trình độ trung bình thôi các bác ợ.

2fish

Binh Nhất
Bạn chỉ có thể sử dụng cốt vợt thôi bạn nhé < Hết sức lưu ý khi bóc mặt vợt này ra , rất dễ bị tước gỗ >

Đúng là 2 mặt dán sẵn này rất sịt. Bạn có thể tư vấn giúp mình nên dán mặt gì được không? Mình muốn đáng công 2 mặt.

hermesqn

Trung Uý
cây thứ 2 thấy đẹp hơn đó bạn ơi, bóc ra chơi đi :)), miễn sao bạn nghiêng vợt 45* mà đánh bóng vẫn qua bàn chứng tỏ ô kê :d

lethanhcong147

Binh Nhất
Mình đoán nếu dán sẵn thì chắc k có cácbon,cốt mềm,kém nảy,theo mình bạn cứ dán mặt có độ cứng trung bình hoặc mềm cũng đc,nhưng nảy 1 chút.
mình cũng có cái cốt 729 4 star.bóc mặt có sẵn ra,dán xiom sigma và sriver vào.giật xoáy ầm ầm.:)

MaiXuanViet

Moderator
Hi mọi người,

Mình có 2 chiếc vợt của ông anh đi Hàn Quốc về mua cho nhưng không biết có sử dụng được không? Mình có search google nhưng không thấy. Mong mọi người tư vấn dùm.

Bạn cứ đánh thử nếu nghe tiếng nó kêu "bộp bộp tộc tộc", bóng thì lì lì xịt xịt thì là đánh ko ổn dễ làm hỏng động tác của bạn. Khi đó lột 2 miếng mút ra mua 2 miếng mút khác giá rẻ cũng được rồi dán vào đánh sẽ ổn. :)

Với vợt dán sẵn thì nếu có sẵn mút tốt bạn dán vào càng tốt, nếu phải mua mút mới thì mình khuyên nên mua Dawei XP 2008. Giá 160k/miếng thôi. Rẻ, bám, bền, độ nảy ổn cho người mới tập (khi chơi nhớ lau bằng mồ hôi để mút không bị mốc). Nhuyễn động tác rồi đổi combo khủng sau!^^

Bình luận từ Facebook