CÁC BÁC XEM HỘ EM CÂY VIS NÀY CÁI!!!!!!

club7337

Đại Tá
Em mới xin được cây Vis này ạ! Đây là sản phẩm của Buter 2015 ạ. Cây này là hàng sách tay từ Nhật về và được lựa chọn rất kỹ càng, đặc biệt với vân gỗ rất già và phải nói là đẹp tuyệt vời em nhìn mà mê mẩn mãi. Không biết nên cất tủ hay mang ra phang đây.
Em gửi các bác một số hình ảnh của em nó:

chaunguyen

Đại Tá
Em mới xin được cây Vis này ạ! Đây là sản phẩm của Buter 2015 ạ. Cây này là hàng sách tay từ Nhật về và được lựa chọn rất kỹ càng, đặc biệt với vân gỗ rất già và phải nói là đẹp tuyệt vời em nhìn mà mê mẩn mãi. Không biết nên cất tủ hay mang ra phang đây.
Em gửi các bác một số hình ảnh của em nó:View attachment 47378View attachment 47378 View attachment 47378 View attachment 47379 View attachment 47379 View attachment 47380 View attachment 47383 View attachment 47384 View attachment 47386
Nen dem phang di bac....gio go dep nhieu vo ke. Chat gi danh ngon.

club7337

Đại Tá
có thì pải dùng chứ bác.càng xịn càng pải dùng thế mới thỏa mãn chứ
Dang đánh cây iner và muốn làm quen với iner một time xem sao, nếu ổn em cất tủ sau này cho cháu nó chơi, không ổn em mang ra phang lun ạ

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Sao cây Amultart của e sản xuất cùng năm seri 0006777 trước cây vis này seri 0009628 lại vẫn logo cũ nhỉ? Hay là cây amultart đời chót.

club7337

Đại Tá
Sao cây Amultart của e sản xuất cùng năm seri 0006777 trước cây vis này seri 0009628 lại vẫn logo cũ nhỉ? Hay là cây amultart đời chót. View attachment 47387View attachment 47388
Chắc là thế bác ạ, em nghĩ nó chuyển giao nên tem của bác như vậy. Em có cây Vis cũ cũng seri O và cũng tem cũ như của bác, cây của bác chắc chắn là Jun đời chót đấy. Cố giữ bác nha

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Chắc là thế bác ạ, em nghĩ nó chuyển giao nên tem của bác như vậy. Em có cây Vis cũ cũng seri O và cũng tem cũ như của bác, cây của bác chắc chắn là Jun đời chót đấy. Cố giữ bác nha
Cây em là amu ko phải Jun. Cây này seri đẹp với em cũng ko thích logo mới. Em vẫn đang chơi và giư gìn em amul này

Bình luận từ Facebook