Các bác nào chơi bóng bàn có thấy gì đó giống mình không?

trin_hoa_an

Trung Uý
Xin mọi người cũng thưởng thức hì. thèm Bia

[video=youtube;IbQDrRRqs-k]http://www.youtube.com/watch?v=IbQDrRRqs-k&feature=related[/video]

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
mình không giống những người này, mình chơi kém hơn nhiều nhưng ko bao giờ đập vợt vô văn hóa thế cả.

NTBB

Super Moderators
Mình tưởng tượng nếu trong thi đấu môn Bắn Súng mà VĐV cũng "bức xúc" như thế này khi bắn trượt mục tiêu thì nguy nhỉ???!!!

Còn mình khi đánh hỏng 1 pha bóng ngon cũng tiếc hùi hụi, nhưng chỉ dám tự đá xượt nhẹ gót dày xuống sàn nhà, chứ chả dám quăng vợt, vì bây giờ vợt ... mắc quá, lại đã vào keo rất đẹp, chả dại, hihi !!!

meoluoitmb

Đại Tá
Mình tưởng tượng nếu trong thi đấu môn Bắn Súng mà VĐV cũng "bức xúc" như thế này khi bắn trượt mục tiêu thì nguy nhỉ???!!!

Còn mình khi đánh hỏng 1 pha bóng ngon cũng tiếc hùi hụi, nhưng chỉ dám tự đá xượt nhẹ gót dày xuống sàn nhà, chứ chả dám quăng vợt, vì bây giờ vợt ... mắc quá, lại đã vào keo rất đẹp, chả dại, hihi !!!

Chuẩn luôn, Bác nói quá chuẩn ạ, xem xong clip e ko thấy tức mà chỉ thấy tiếc vợt thôi, ước gì e ở đó để lượm mấy cái cốt ấy về chơi hoặc mang lên diễn đàn bán.........................ha ha

Bình luận từ Facebook