Bongban.org – đứa con tinh thần của chúng ta

langtubongban

Binh Nhì
Theo ý mình clb nào mà lên giới thiệu ra mắt khai trương thì hãy đóng lê phí cho diễn đàn là thuận tiện nhất vì lên đây giới thiệu thì như là quảng cáo cho clb mình rồi. Diễn đàn cứ thu lệ phí này rất hợp lý.

chính xác! cả nước có hơn trăm CLB lớn nhỏ, Tùy lòng hảo tâm thôi. CLB to thì 1 vài triệu, nhỏ thì vài trăm. tiếp nhận hết cũng mấy trăm triệu chứ chả chơi bác bác nhỉ.

chính xác! cả nước có hơn trăm CLB lớn nhỏ, Tùy lòng hảo tâm thôi. CLB to thì 1 vài triệu, nhỏ thì vài trăm. tiếp nhận hết cũng mấy trăm triệu chứ chả chơi bác bác nhỉ.
cám ơn bạn ủng hộ quan điểm mình, nhưng đừng phân biệt clb lớn clb nhỏ, diễn đàn nên nghiên cứu khung giá chung, các clb cứ thế mà đóng góp vào khi muốn ra mắt khai trương giới thiệu

chung_vienthong

Trung Sỹ
Anh em CLB Bóng bàn Thạch Thất có chút đóng góp nhỏ bé ủng hộ Diễn đàn. Chúc BONGBAN.ORG ngày càng lớn mạnh!
Anh Sơn Hữu Bằng: 200k
Anh Hảo Bình Phú: 200k
An Thầy giáo: 200k
Anh Diên Bình Phú: 200k
Giang "Cong thu nhu nhau": 200k
Long "Huu bang": 200k
Đức "Pingpong Bao Cham": 200k
Trường " Truongvan": 200k
Chung VT: 200k
.......
Số tiền Chung VT sẽ gửi trực tiếp cho chi Hằng ạ.

langtubongban

Binh Nhì
Tớ nghĩ không thể ra khung giá được. vì mỗi nhà mỗi cảnh chứ nhỉ. tùy lòng hảo tâm là ok nhất. những CLB lớn có tiếng trên diễn đàn thì đóng góp nhiều nhiều vô như Nhà thi đấu Bách Khoa, CLB của bác Dũng Cửu, CLB La Khê, CLB cổ Nhuế.....Phía Nam thì có Hoa Lư, Văn Thánh, Hoàng HOa Thám, TQT, XNĐM, Tám râu...hay các Thầy dạy bóng bàn được giới thiệu trên diễn đàn thì lên tiếng đóng góp thôi. cả nước gần mấy trăm Thầy, HLV dạy bóng bàn từ cơ bản nâng cao. đóng góp thu cũng cả trăm triệu chả chơi ấy nhỉ. ý kiến cá nhân mong các bác chém nhẹ tay cho. tuổi trẻ bồng bột thích nói thẳng.^-^!

Anh em CLB Bóng bàn Thạch Thất có chút đóng góp nhỏ bé ủng hộ Diễn đàn. Chúc BONGBAN.ORG ngày càng lớn mạnh!
.......
Hôm nào xuống alo e nhá,tránh không vào thứ 5 thứ 6 là đc hehe,hôm nay dạo tí mà chân vẫn đau quá a ơi,nghe chưa ổn đc :((

Tớ nghĩ không thể ra khung giá được. vì mỗi nhà mỗi cảnh chứ nhỉ. tùy lòng hảo tâm là ok nhất. những CLB lớn có tiếng trên diễn đàn thì đóng góp nhiều nhiều vô như Nhà thi đấu Bách Khoa, CLB của bác Dũng Cửu, CLB La Khê, CLB cổ Nhuế.....Phía Nam thì có Hoa Lư, Văn Thánh, Hoàng HOa Thám, TQT, XNĐM, Tám râu...hay các Thầy dạy bóng bàn được giới thiệu trên diễn đàn thì lên tiếng đóng góp thôi. cả nước gần mấy trăm Thầy, HLV dạy bóng bàn từ cơ bản nâng cao. đóng góp thu cũng cả trăm triệu chả chơi ấy nhỉ. ý kiến cá nhân mong các bác chém nhẹ tay cho. tuổi trẻ bồng bột thích nói thẳng.^-^!
HI bạn
Bạn chưa hiểu ý mình rồi, đóng góp là tùy hỷ, nhưng ý mình khi clb mới nào ra mắt khai trương giới thiệu trên diễn đàn thì phải đóng lệ phí, và lệ phí đó cần có khung giá, sẽ khác mỗi thành viên trong clb đóng góp tùy hỷ

Last edited:

langtubongban

Binh Nhì
HI bạn
Bạn chưa hiểu ý mình rồi, đóng góp là tùy hỷ, nhưng ý mình khi clb mới nào ra mắt khai trương giới thiệu trên diễn đàn thì phải đóng lệ phí, và lệ phí đó cần có khung giá, sẽ khác mỗi thành viên trong clb đóng góp tùy hỷ

đồng ý luôn. và mục mua bán cần phải thu phí cho mỗi topic và mỗi món hàng bán ra, quảng cáo.... thì cũng nên thực hiện ngay. thế thì lo gì không có kinh phí tổ chức bác nhỉ. ^-^!

chung_vienthong

Trung Sỹ
.......

Số tiền đã được chuyển đến tay chị Hằng rồi a.

ping80

Trung Uý
Mặc dù đang gặp khó khăn về tài chính nhưng tôi cũng xin ủng hộ 1tr cho giải Đà Nẵng từ tiền bán máy bắn bóng, anh Thắng (KTT) sẽ chuyển số tiền này vào TK của Vitas.

KTT

Thượng Tá
Mặc dù đang gặp khó khăn về tài chính nhưng tôi cũng xin ủng hộ 1tr cho giải Đà Nẵng từ tiền bán máy bắn bóng, anh Thắng (KTT) sẽ chuyển số tiền này vào TK của Vitas.

Đã chuyễn 1000k của ping80 vào tài khoản chị Hằng ( tk Vietcombank ) vào chiều hôm qua. Xin kiểm tra lại giúp

binhnguyen

Binh Nhì
Tháng 11mình bán được 7 cốt (tính cả cốt đã có người đặt nhưng giao dịch chưa hoàn thành), theo đúng lời hứa mình sẽ gửi 7 x 50K = 350K vào quỹ diễn đàn trong ngày T2 tới.

binhnguyen

Binh Nhì
Hôm nay tài khoản e-banking của mình trục trặc mà lại bận ko chạy ra ngân hàng được, mình xin lỗi và sẽ hoàn thành việc đóng góp trong ngày mai.

Hỏa Châu vừa làm chương trình khuyến mãi có dành được một khoản nhỏ khách hàng ủng hộ diễn đàn. Bên em đang tính toán lại và sẽ gửi đến người đại diện diễn đàn trong vài ngày tới.

Bình luận từ Facebook