Bóng bàn Apatit Việt Nam

Dũng Gai

Moderator
Có lẽ phải thứ 7 anh mới lên được, hiện giờ anh đang đi công tác ở Hà Nội mấy hôm nay rồi, chú cứ mài kiếm đi hôm nào anh lên mình chiến đấu nhé, dạo này đôi Y + K dưới này không có đối thủ ?

Vâng, em có mấy khi kẹp đôi với anh Biên đâu. Cạ kẹp hợp em là Giang còi bị chấn thương phải nghỉ vài tháng.

Duongapaco

Đại Tá
Anh ơi, Chú Dũng ko có cạ thi Phong moc lốp và Phương mặt sắt có thể giúp anh toại nguyện việc đóng quỹ cho BBC!!!!
Ôi thế thì hay đấy, hôm nào anh lên mình đấu một trận nhé ( Phương dạo này chơi tốt lắm đấy )

Last edited:

phonghongBBC

Đại Uý
Ôi thế thì hay đấy, hôm nào anh lên mình đấu một trận nhé ( Phương dạo này chơi tốt lăm đấy )

Anh Yên ơi, Đôi Yên - Khôi nếu chủ quan gặp đôi dưới cơ là dễ nộp quỹ BBC lắm đấy. Nhỡ đâu thua là họp báo một tháng luôn anh ơi. Mong anh nên cân nhắc a ạ (Em thấy khoản này chú Dũng gai kinh nghiệm lắm đấy!!!!)

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Anh Yên ơi, Đôi Yên - Khôi nếu chủ quan gặp đôi dưới cơ là dễ nộp quỹ BBC lắm đấy. Nhỡ đâu thua là họp báo một tháng luôn anh ơi. Mong anh nên cân nhắc a ạ (Em thấy khoản này chú Dũng gai kinh nghiệm lắm đấy!!!!)

Thắng thua là chuyện bình thường,
Giao lưu học hỏi những đường bóng hay,
Dù cho chém gió bao ngày,
Anh gọi người thắng là thầy Pinh pông.

4-7-2013

phonghongBBC

Đại Uý
Thắng thua là chuyện bình thường,
Giao lưu học hỏi những đường bóng hay,
Dù cho chém gió bao ngày,
Anh gọi người thắng là thầy Pinh pông.

Ôi trời, anh Gai tabor xuất khẩu thành thơ tài tình quá. Thế này là em ko dám che gió nữa đâu anh ơi

Duongapaco

Đại Tá
Thôi thì cứ để hôm nào đấu thử một trận em nhé, nếu đấu ở APT thì chắc chắn đôi anh thắng, còn ở BBC thì chưa biết sẽ như thế nào đâu em ơi

binhlo

Binh Nhất
Thôi thì cứ để hôm nào đấu thử một trận em nhé, nếu đấu ở APT thì chắc chắn đôi anh thắng, còn ở BBC thì chưa biết sẽ như thế nào đâu em ơi

Cháu và chú HẠNH cũng xin tỷ thí một trận cho vui Cặp đôi Yên +Khôi đánh là rất khó chịu đây Nói trung là còn rất nhiều đôi ở BBC muôn tỷ thí với đôi Yên+Khôi 2 Chú chuẩn bị tâm lý chiến đấu nhé. BBC đến dễ khó về nắm đấy

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Cháu và chú HẠNH cũng xin tỷ thí một trận cho vui Cặp đôi Yên +Khôi đánh là rất khó chịu đây Nói trung là còn rất nhiều đôi ở BBC muôn tỷ thí với đôi Yên+Khôi 2 Chú chuẩn bị tâm lý chiến đấu nhé. BBC đến dễ khó về nắm đấy
OK đôi cháu, nếu đấu ở BBC thì đôi chú thua, còn đấu ở APT thì chưa biết sẽ như thế nào đâu nhé

Dũng Gai

Moderator
Ok đi bác, hôm nào mời bác Yên và Khôi lên BBC nộp quỹ. Ngoài ra đôi giải 3 Phương + Thắng cũng muốn luộc thịt hai bác lắm đó.

Dũng Gai

Moderator
Này chú Bình lô, chú biên và lặn hơi lâu đó. Thỉnh thoảng chim nên tìm về tổ cũ chút.

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua không biết anh chị em tập luyện và thi đấu như thế nào mà hôm nay không thấy anh GaiTabor thông tin gì nhỉ ?

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Chiều qua không biết anh chị em tập luyện và thi đấu như thế nào mà hôm nay không thấy anh GaiTabor thông tin gì nhỉ ?

Chiều hôm qua một số anh em tập ở CLB Sao Tháng Tám, Thơm thông tin Long, Trường... tập tại Kt2. không rõ Sơn Đàm có đến BBC tập không ?

congsonsxdlc

Binh Nhì
Chúng cháu có chú à< lên giao lưu với các chú các anh các chị> chiều nay chúng cháu lại có mặt tại BBC chú à , Đợt này cháu sắp đánh giải kinh tế tổng hợp lên chăm chỉ tập ko dám uống r bia gì

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Chiều nay Tâm phải làm bảo mẫu tại nhà, Long, Hải trực ban, các VĐV trẻ đang tập bóng đá để tham gia giải bóng đá của Công ty. một số khác đi cổ động cho các trận bóng chuyền tại nhà thi đấu Công ty. Khôi về muộn nên vào CLB SaoTtháng Tám tập. các cháu Đàn, Sơn tiếp tục tập luyện trên CLB BBC để chuẩn bị tham gia giải của khối Kinh tế tổng hợp tỉnh Lào Cai.

Last edited:

Bình luận từ Facebook