Bóng bàn Apatit Việt Nam

Duongapaco

Đại Tá
Nhật ký ngày 24-4

Chiều nay đã diễn ra một số trận đấu như sau
1. Chung Yên - Hiệp Vũ: 2-3
2. Chung - Tâm: 1-3
3. Hiệp - Chung: 3-2
4. Vũ Dũng - Tâm Sơn: 3-0 ( 200K )
5. Chình Trường - Hải Hải: 1-3
6. Yên Trường - Hải Hải: 3-2
Ngày mai CLB nghỉ để làm công tác chuẩn bị cho giải Bóng bàn Cầu lông do công ty tổ chức

Duongapaco

Đại Tá
KẾT QUẢ GIẢI BÓNG BÀN CÔNG TY APATIT VIỆT NAM NĂM 2013

I. Nội dung < 32 tuổi
1. Đơn nam
Nhất: Đỗ mạnh Hiệp NMT Bắc Nhạc Sơn
Nhì: Đỗ Thành Nam NMT Tằng Loỏng
Ba: Nguyễn Quốc Việt Phòng Địa chất Trắc địa và Đỗ Tiến Dũng XN VTĐS
2. Đơn nữ
Nhất: Bùi Xuân Trang XN VTĐS
Nhì: Trần Giang Hương XN KT2
Ba: Trương Thị Phương XN KT3
3. Đôi nam
Nhất: Đỗ Mạnh Hiệp + Nguyễn Văn Khanh NMT BNS
Nhì: Trần Quang Vinh + Đỗ Thành Nam NMT TL
Ba: Hoàng Ngọc Bình + Nguyễn Quốc Việt Phòng ĐCTĐ và Nguyễn Văn Lâm + Vũ Văn Thuyết XN VTĐS
4. Đôi nữ
Nhất: Nguyễn Ngọc Quỳnh + Lê Thu Thủy Phòng TKKTTC
Nhì: Bùi Xuân Trang + Lưu Thị Hải Yến XN VTĐS
Ba: Đỗ Thị Sửu + Nguyễn Thị Huế XN Cơ điện
II. Nội dung 33 - 40 tuổi
1. Đơn nam
Nhất: Lê Trung Kiên XN VTĐS
Nhì: Nguyễn Anh Tuấn XN PBHC
Ba: Phùng Mạnh Đức XN PBHC và Lê Anh Tuấn XN VTĐS
2. Đôi nam
Nhất: Lê Thanh Hải XN VTĐS
Nhì: Phùng Mạnh Đức + Nguyễn Anh Tuấn XN PBHC
Ba: Lê Quyết Thắng + Lê Anh Tuấn XN VTĐS
3. Đôi nam nữ
Nhất: Dương Công Yên + Nguyễn Ngọc Quỳnh LQ phòng ban
Nhì: Đỗ Văn Tâm + Lê Thu Thủy LQ phòng ban
Ba: Đỗ Văn Hiếu + Nguyễn Thị Huế XN CĐ
III. Nội dung 41 - 49 tuổi
1. Đơn nam
Nhất: Bùi Duy Việt XN KT 1
Nhì: Đỗ Quốc Hưu NMT Tằng Loỏng
Ba: Lê Thanh Hải XN VTĐS và Nguyễn Tiến Thắng XN KT3
2. Đôi nam
Nhất: Đoàn Trường Phong + Lưu Đức Việt NMT Cam Đường
Nhì: Hoàng Anh Minh + Nguyễn Tiến Thắng XN KT3
Ba: Dương Công Yên + Vũ Văn Chí phòng Tổ chức Lao động
3. Đôi nam nữ
Nhất: Bùi Duy Việt + Khổng Thị Minh XN KT1
Nhì: Nguyễn Xuân Chình + Nguyễn Thị Lộc LQ
Ba: Chu Quang Đăng + Dương Thị Kim Thành XN KT2 và Hoàng Anh Minh + Trương Thị Phường XN KT3
IV. Nội dung từ 50 tuổi trở lên
1. Đơn nam
Nhất: Phạm Tuấn Khôi XN KT3
Nhì: Lê Văn Tâm XN KT3
Ba: Đoàn Trường Phong NMT Cam Đường và Lê Văn Trường phòng Cơ điện
2. Đơn nữ
Nhất: Nguyễn Thị Lộc XN Xây dựng
Nhì: Khổng Thị Minh XN KT1
Ba: Dương Thị Kim Thành XN KT2
3. Đôi nam
Nhất: Phạm Tuấn Khôi + Lê Văn Tâm XN KT3
Nhì: Nguyễn Xuân Chình + Lê Văn Trường phòng Cơ điện
Ba: Nguyễn Trọng Phú + Đỗ Quốc Hưu NMT Tằng Loỏng

Duongapaco

Đại Tá
Kết quả toàn đoàn giải Bóng bàn - cầu lông công ty APT năm 2013

Nhất: Xí nghiệp Vận tải đường sắt
Nhì: Nhà máy Tuyển Tằng Loỏng
Ba: XN Khai thác 1 và Nhà máy Tuyển Cam Đường

Duongapaco

Đại Tá
thèm BiaBác Yên ko đánh đơn à?Bia
Năm nay công ty có giải toàn đoàn nên mình chỉ tham gia cho vui thôi, còn để cho anh em các XN sản xuất họ đạt giải lấy thành tích chung của tập thể, như thế mình cũng đã góp phần vào XD phong trào Bóng bàn của công ty rồi ( vả lại giải thi đấu 2,5 ngày mình chỉ tham gia được có 1 ngày còn lại mình có việc cơ quan nên không tham gia được phải bỏ cuộc mất 2 trận đôi nam nên chỉ được giải 3 thôi ). Mình đi vắng nên không chụp ảnh quay phim các trận đấu then chốt và lễ tổng kết giải được, chán thật, hôm nay về đi làm mới cặp nhật kết quả toàn giải được đấy. Giải công ty năm nay cũng có nhiều bất ngờ như: Hiệp thắng Nam ở giải trẻ, Hải Ngót hy vọng vào chung kết với Việt lùn thì lại phải gặp nhau ở BK và thua chỉ đạt giải 3, Tâm khùng thua Khôi 3 séc nhanh quá, Trang nước mía cặp đôi với Yến Đường sắt thua Quỳnh Thủy Phòng Kế toán khi séc 5 đã dẫn 10 - 6 mà vẫn thua nhường giải nhất đôi nữ cho đôi bạn

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Năm nay công ty có giải toàn đoàn nên mình chỉ tham gia cho vui thôi, còn để cho anh em các XN sản xuất họ đạt giải lấy thành tích chung của tập thể, như thế mình cũng đã góp phần vào XD phong trào Bóng bàn của công ty rồi ( vả lại giải thi đấu 2,5 ngày mình chỉ tham gia được có 1 ngày còn lại mình có việc cơ quan nên không tham gia được phải bỏ cuộc mất 2 trận đôi nam nên chỉ được giải 3 thôi ). Mình đi vắng nên không chụp anh quay phim các trận đấu then chốt và lễ tổng kết giải được, chán thật, hôm nay về đi làm mới cặp nhật kết quả toàn giải được đấy. Giải công ty năm nay cũng có nhiều bất ngờ như: Hiệp thắng Nam ở giải trẻ, Hải Ngót hy vọng vào chung kết với Việt lùn thì lại phải gặp nhau ở BK và thua chỉ đạt giải 3, Tâm khùng thua Khôi 3 séc nhanh quá, Trang nước mía cặp đôi với Yến Đường sắt thua Quỳnh Thủy Phòng Kế toán khi séc 5 đã dẫn 10 - 6 mà vẫn thua nhường giải nhất đôi nữ cho đôi bạn
Trang nước mía thì phát xoáy quá, chết ng kia - non.

QuynhDawei

Trung Sỹ
Chú Yên ơi.Hiệp với Nam có đánh giải mở rộng vừa rồi không?sao cháu không biết nhỉ?hi,hi.Chú VinhLaocai Đoạt nhì đôi nam phải ko chú???

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Chú Yên ơi.Hiệp với Nam có đánh giải mở rộng vừa rồi không?sao cháu không biết nhỉ?hi,hi.Chú VinhLaocai Đoạt nhì đôi nam phải ko chú???
Công ty mình có 2 cháu là: Đỗ Mạnh Hiệp và Đỗ thành Nam là hai cây vợt trẻ có nhiều triển vọng nhất, mình đang nuôi hai bạn này cho tương lai, giải vô địch tỉnh vừa rồi mình chỉ gọi có Hiệp tham gia thôi còn Nam bận không tham gia được. Hiệp được bố trí vào đội hình trẻ nhưng không đánh trận nào vì đã có 3 cháu ( Đức, Vinh, Đức ) đánh tốt hơn rồi ( Hiệp trình dưới Đức con một chút ), Hiệp chỉ tham gia đánh đôi nam nữ và đơn nam cả hai nội dung này đều thua trước các cao thủ ngoài tỉnh ( Quỳnh có thể xem ảnh Hiệp ở trang Bóng bàn APT nhé ). Còn giải công ty đôi đạt giải nhì là chú Trần Quang Vinh phó Giám đốc Nhà máy Tuyển Tằng Loỏng chứ không phải anh Trần Quang Vinh TP tổ chức thi đấu Trung tâm TDTT tỉnh Lào Cai đâu Quỳnh ah

Drhongson

Đại Tá
HAPPY BIRTH DAY bạn GAI TABOR Lào cai , sinh nhật vui vẻ , mãi đam mê bóng bàn , nhiều cảm hứng thơ phú nữa ,
nhé bạn hiền . Rất mong tin tức , bài vở của bạn về bóng bàn Lào cai .
Thân

Gai Tabor

Thượng Sỹ
HAPPY BIRTH DAY bạn GAI TABOR Lào cai , sinh nhật vui vẻ , mãi đam mê bóng bàn , nhiều cảm hứng thơ phú nữa ,
nhé bạn hiền . Rất mong tin tức , bài vở của bạn về bóng bàn Lào cai .
Thân

Gửi anh DrHồng Sơn:

Tôi được sinh vào ngày chiến thắng,
Cuộc đời luôn có lúc buồn, vui,
Cảm ơn anh có lời tri kỷ.
Tới bạn ở xa tận cuối trời.

Trời, đất Lào Cai rất mến người,
Chào đón anh ra để vui chơi,
Cùng nhau giao hữu bên bàn bóng,
Để hiểu nhau hơn mỗi cuộc đời

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Năm nay công ty có giải toàn đoàn nên mình chỉ tham gia cho vui thôi, còn để cho anh em các XN sản xuất họ đạt giải lấy thành tích chung của tập thể, như thế mình cũng đã góp phần vào XD phong trào Bóng bàn của công ty rồi ( vả lại giải thi đấu 2,5 ngày mình chỉ tham gia được có 1 ngày còn lại mình có việc cơ quan nên không tham gia được phải bỏ cuộc mất 2 trận đôi nam nên chỉ được giải 3 thôi ). Mình đi vắng nên không chụp ảnh quay phim các trận đấu then chốt và lễ tổng kết giải được, chán thật, hôm nay về đi làm mới cặp nhật kết quả toàn giải được đấy. Giải công ty năm nay cũng có nhiều bất ngờ như: Hiệp thắng Nam ở giải trẻ, Hải Ngót hy vọng vào chung kết với Việt lùn thì lại phải gặp nhau ở BK và thua chỉ đạt giải 3, Tâm khùng thua Khôi 3 séc nhanh quá, Trang nước mía cặp đôi với Yến Đường sắt thua Quỳnh Thủy Phòng Kế toán khi séc 5 đã dẫn 10 - 6 mà vẫn thua nhường giải nhất đôi nữ cho đôi bạn

Trang nhân văn thật. Bó tay.com...

Drhongson

Đại Tá
Bác MOD Dũng gai có tặng mừng sinh nhật GAI TABOR bài thơ nè .

Bác Gai Tay Bo ít làm thơ
Hoa, Hồng ngóng đợi đến thẫn thờ
Sinh nhật mong Bác vui vẻ nhé
Đêm về cao hứng Bác xuất thơ.
CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÁC GAI TAY BO.

MOD Dũng gai

Duongapaco

Đại Tá
Bác Sơn ơi anh Gai Taybor không phải người của CLB APT đâu ( chắc anh tưởng là người của APT nên đăng lại bài thơ chúc mừng sinh nhật của Dũng gai gửi tặng Gai Taybor phải không anh ). Anh em APT không rõ Gai Taybor là ai nhiều người dự đoán anh ấy là người của CLB BBC anh ah )

Drhongson

Đại Tá
Bác Sơn ơi anh Gai Taybor không phải người của CLB APT đâu ( chắc anh tưởng là người của APT nên đăng lại bài thơ chúc mừng sinh nhật của Dũng gai gửi tặng Gai Taybor phải không anh ). Anh em APT không rõ Gai Taybor là ai nhiều người dự đoán anh ấy là người của CLB BBC anh ah )

Mình cũng tìm hiểu nhưng chưa rõ, nhưng là 1 mem nhiệt thành của Lào cai nên ghép nhờ vô đây .

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Mình cũng tìm hiểu nhưng chưa rõ, nhưng là 1 mem nhiệt thành của Lào cai nên ghép nhờ vô đây .

Gửi anh DrHồng Sơn:

Tôi được sinh vào ngày chiến thắng,
Cuộc đời luôn có lúc buồn, vui,
Cảm ơn anh có lời tri kỷ.
Tới bạn phương xa tận cuối trời.

Trời, đất Lào Cai rất mến người,
Chào đón anh ra để vui chơi,
Cùng nhau giao hữu bên bàn bóng,
Để hiểu nhau hơn mỗi cuộc đời

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua Phan Duy Tuấn ( Tuấn Gà tre ) cao thủ võ lâm xứ Lu trên đường đi công tác đã ghé qua CLB APT tỷ thí một vài trận với anh em APT, kết quả một trận quan trọng nhất Tuấn + Hải "con" đấu với Tâm + Hải "Ngót" thua với tỷ số: 0 - 3 và đã phải chiêu đãi một chầu Bia mực tại quán gốc bàng. Theo Tuấn Gà tre thì đợt tới sẽ cặp đôi với Long "Dao phay" tham gia giải đôi nam các CLB tỉnh Lào cai năm 2013.

Duongapaco

Đại Tá
Từ ngày 11.5 đến hết ngày 12.5 Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Lào Cai mượn Nhà thi đấu của công ty APT hội thao hai môn Cầu lông và Bóng bàn chào mừng 10 năm ngày thành lập Sở nên CLB Bóng bàn tạm nghỉ sinh hoạt, từ ngày 13.5 Nhà thi đấu lại tiếp tục đón các bạn đến tập luyện bình thường

Duongapaco

Đại Tá
Các đôi tham gia giải đôi nam bóng bàn các CLB tỉnh Lào Cai của CLB APT

1. Lê Văn Tâm + Lê Thanh Hải
2. Phạm Thanh Hải + Lê Hồng Long
3. Nguyễn Anh Vũ + Đỗ Mạnh Dũng
4. Đỗ Thành Nam + Đỗ Mạnh Hiệp
5. Kiều Bá Mạnh + Phạm Ngọc Chung
6. Bùi Duy Việt + Phạm Tuấn Khôi
7. Dương Công Yên + Lê Văn Trường
- Cá nhân nộp 200 k, CLB hỗ trợ 100 k = 300 k, đề nghị anh em nộp để gửi lên CLB BBC trong tuần này
- Thời gian thi đấu: Từ 7 h 30 phút ngày 19 tháng 5 năm 2013 ( chủ nhật )
- Địa điểm thi đấu: Tại CLB BBC Lào Cai
* Chú ý: Khi đi cắt cơm trưa ở nhà nhé

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Tổng số có 7 đôi tham gia giải bóng bàn đôi nam các CLB tỉnh Lào cai năm 2013, chiều qua có thêm 1 cổ động viên: Vũ Văn Thuyết tham gia để cổ động viên cho các đôi của CLB và dự liên hoan vui vẻ. Xin mời các cổ động viên tiếp tục đăng ký nhé ( hạn chót đến sáng chủ nhật ngày 19/5/2013 )

Duongapaco

Đại Tá
Câu Lạc Bộ Bóng bàn APT xin mời các đồng chí đã đăng ký thi đấu đôi nam giải do các CLB tỉnh Lào Cai tổ chức đúng 7 h 30 phút ngày 19/05/2013 ( chủ nhật ) có mặt tại CLB Bóng bàn BBC Lào Cai để thi đấu
Thời gian thi đấu: 1/2 ngày

Bình luận từ Facebook