Bộ tam đa sardius

lamtq

Đại Tá
bác xelu có ảnh tem bướm của em nó k ạ....chưa được thấy bướm lùn lần nào, sờ lại càng chưa
bướm mới thì như nhau cả. bị dập nhiều thì tùy tình hình mà ra hiện trạng thôi e
mấy cái bướm của meoluoi cũng bị dập rồi nên chắc ko mới đc như hàng zin đâu :zingme21::zingme21:

meoluoitmb

Đại Tá
bướm mới thì như nhau cả. bị dập nhiều thì tùy tình hình mà ra hiện trạng thôi e
mấy cái bướm của meoluoi cũng bị dập rồi nên chắc ko mới đc như hàng zin đâu :zingme21::zingme21:

3 em này bướm dù đã bị dập (mạnh nhẹ tùy thằng dập) nhưng còn nguyên vẹn, chưa bị sứt mẻ anh Lâm à.

LMC

Trung Tá
Chủ thớt cho mình đặt ghạch cả 3 em này nhé..! :zingme61:
lấy 3 cây này làm cái gì. để tiền mà đi thailand làm cho xong hẳn đi em ah. nếu đi anh bao cho chú vé đi và khứ hồi
ghé quá topic này chỉ biết nói 2 từ " ngưỡng mộ"

TUANGAUTH

Thượng Sỹ
Tối qua, qua nhà Bác meoluoitmb chơi, thấy Bố nhà ta đang ngồi thiết kế tủ đựng vợt, tranh thủ lôi vài cây ra chụp trộm.
Sáng sớm, mời anh em thưởng thức bộ tam đa Sardius của meoluoitmb:

3 cây này mà mê wa. lâu lâu e cũng vào diễn đàn cũng hay thấy bác meoluoi va xelu3banh. chắc dịp này 2 bác vào sg cho e xin giao lưu trận nha.

XeLu3b@nh

Đại Tá
3 cây này mà mê wa. lâu lâu e cũng vào diễn đàn cũng hay thấy bác meoluoi va xelu3banh. chắc dịp này 2 bác vào sg cho e xin giao lưu trận nha.

Tuấn Gấu nổi tiếng đất Sài thành, được học hỏi giao lưu với Tuấn thì còn gì bằng...ok,,,,khớp lệnh ^^ cho meoluoitmb đi tiên phong..ha ha

Bình luận từ Facebook