BN-HN-TQ ... Thanh lý Rosewood 7 mới 99% giá đẹp

raovat

Trung Tá
cuối tuần cần xèng thanh lý rsw 7 mới 99% nguyên hộp nguyên đai nguyên kiện chưa sứt mẻ? giá mới 2tr9 nay để ra đi 2050k tặng mặt calibra sound + viền xiom nhung xịn )
0973.561.565....0942.925.926

Last edited:

raovat

Trung Tá
Con này cứ nói chơi mút stiga hợp nhất nhưng mình lại thấy chơi ten sướng hơn. Chơi thử 2 con thì thấy con ten sướng hơn con calibra
sao giống nhau đến thế m dán mút ten vào cao thủ test thử khen kê chặn đẩy sướng . giật con này ngấu bóng lắm . mọi ng bảo chơi mặt tàu hay lam mà chưa có miếng tàu nào lắp vào

tuyetvu79

Đại Tá
hi hàng đã về tay thầy giáo là e yên tâm rùi. hihj vì dc anh nâng niu cất vào tủ kính chứ gặp tay dùi đục thì nát 1 đời hoa tan 3 đời chuối hehe
he...đang chơi em lucdeak fleet, có 2 con én...
mà cây này chỉ có 1 con thui...chắc k bay cao bằng rùi
nhưng được cái em nó đẹp...:D:D
( chắc cũng để ngắm thui)

raovat

Trung Tá
e biết là thầy chỉ để ngửi chứ thầy ko ăn mà hihi. it nữa em công việc ổn định e cũng siêu tập hàng đẹp hàng hiêm. giờ vẫn trẻ nên lực vẫn hơi yếu chưa chơi dc hjhj

raovat

Trung Tá
đúng là hum nay quá ngạc nhiên hum nay lắp thử cái mặt tàu lỏm vào mà giật bóng bay tít xoáy lự . mất hết cảm giác rung như khi dán mặt nhật và đánh êm tay. thay đổi hoàn toàn suy nghĩ như ngày xua . tàu đạo mất sức và bì.không biết có nên đầu tư làm quả mặt tàu ngon ko?

Nam_HaiDuong

Đại Tá
đúng là hum nay quá ngạc nhiên hum nay lắp thử cái mặt tàu lỏm vào mà giật bóng bay tít xoáy lự . mất hết cảm giác rung như khi dán mặt nhật và đánh êm tay. thay đổi hoàn toàn suy nghĩ như ngày xua . tàu đạo mất sức và bì.không biết có nên đầu tư làm quả mặt tàu ngon ko?
Loạn đao loạn mút là chết, đến lúc cầm đôi tông Lào đánh thấy hay thì sẽ thành chính quả

raovat

Trung Tá
Cây này e chưa đánh với cali sound, đang đánh với roxon 450 với s2 phê lòi ra luôn các bác, cảm nhận đánh với ten 64 ko hợp lắm.[/QUOTE em thấy thử với mạt tàu cũng hay lắm a ah? em thấy dán mặt tàu vào tốc hơn các dòng alc. còn em đánh với mặt soul thấy hơi xịt hợp với bh. còn fh calibra spin thì ngon.

Bình luận từ Facebook