Bình Dương-Cập nhật hông tin giải bóng bàn thiếu nhi daklak 16-22/7

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Không biết giải này tổ chức ở CLB nào ở Bình Dương vậy nhỉ các Bác? không biết có phải tổ chức ở CLBBB Bình Dương không?

oldamultat

Trung Sỹ
Không biết giải này tổ chức ở CLB nào ở Bình Dương vậy nhỉ các Bác? không biết có phải tổ chức ở CLBBB Bình Dương không?

Đây là giải vô địch trẻ, thiếu niên, nhi đồng toàn quốc năm 2012 diễn ra từ ngày 16 đến ngày 22 tháng 7/2012 tại Đắc Lắc mà Hoàng Anh.

chonmylac2

Trung Sỹ
Mình thì không biết nhóc Lucky có phải là Phương Long kg nữa :p Lucky thua Thông ở 3 lần ở giải khu vực phía Nam, Giải Bình Thạnh mở rộng, và lần đánh giao hữu ở CLB Bình Dương (nhà của mình hehe). Tuy nhiên, Đồng Nai có sự đầu tư đúng đắn khi cho Lucky luyện tập 02 tháng dưới trung tâm III (Vĩnh Long), được cọ xát với đàn anh trình độ cao nên tiến bộ rất rõ. Lucky mần nhóc Thông nhà mình ngọt ngào, giật bao nhiêu nó hốt hết. Nói chung là thắng thuyết phục :p
Lucky là nhóc Phương Long đó anh à! Nó chơi chung với mấy thằng lớn ĐN như tụi T. Bình nên từ phong cách BB đến tính tình đều già như 22-23. Tú Nhóc BD chấp nó 3 trái mà nó cũng lụm ngọt ngào đó anh à! Em có nghe anh Vũ (CLB Lái Thiêu) kể dạo này nó lên banh lắm! Cảm ơn anh!

Last edited:

chonmylac2

Trung Sỹ
Hihi ! em học thấy lên sức nhưng do em cứ về đánh phủi hoài nên bóng em lên chậm lắm anh ! chắc phải bỏ hẵn thời gian quá ! không đánh thì ngứa tay ! ehehe
Bạn nên đi xem đấu giải nhiều như Pre, Đạm, Cây Vợt Vàng . . . hoặc theo anh Nghĩa xem đánh độ nhiều, sau đó về tập thêm sẽ lên tay thôi bạn à! Quan trọng là bộ chân cho đúng! đừng nôn nóng, tiến bộ nhanh không tốt đâu bạn à!
Bạn không nên nản!

chonmylac2

Trung Sỹ
Mình thì không biết nhóc Lucky có phải là Phương Long kg nữa :p Lucky thua Thông ở 3 lần ở giải khu vực phía Nam, Giải Bình Thạnh mở rộng, và lần đánh giao hữu ở CLB Bình Dương (nhà của mình hehe). Tuy nhiên, Đồng Nai có sự đầu tư đúng đắn khi cho Lucky luyện tập 02 tháng dưới trung tâm III (Vĩnh Long), được cọ xát với đàn anh trình độ cao nên tiến bộ rất rõ. Lucky mần nhóc Thông nhà mình ngọt ngào, giật bao nhiêu nó hốt hết. Nói chung là thắng thuyết phục :p

Dạo này anh Ku Thịnh thằng Khanh con cô Xuân có tập trên CLB của anh không? Nó có tiến bộ rõ anh à! Cô Xuân nói không chơi nữa nhưng cũng không xuống banh có lẽ chơi thường xuyên trên anh phải không anh?

trungmap

Binh Nhất

Không phải em àh, trước khi tổ chức giải Năng khiếu Bình Dương mở rộng. Mình đã tổ chức 02 trận giao hữu với đội Năng khiếu Tây Ninh và đội Năng khiếu Đồng Nai, Ku Thông đã thắng Lucky ở trận giao hữu này.

Ku Thịnh và Khang con chị Xuân cũng thỉnh thoảng ghé lên chơi với anh. Lúc này Khang có tiến bộ phải không hehe :eek: Chị Xuân lúc này ít ghé, chắc do tập bóng bàn với anh nhà :)

Last edited:

NCT-NTTH

Binh Nhì
Dạo này anh Ku Thịnh thằng Khanh con cô Xuân có tập trên CLB của anh không? Nó có tiến bộ rõ anh à! Cô Xuân nói không chơi nữa nhưng cũng không xuống banh có lẽ chơi thường xuyên trên anh phải không anh?

bạn này chắc hôm nay không lại bé Khang oồi phải không? kakaka
Có lần ghé CLB BB Thuận An thấy bạn đánh đấm gì mà té lên té xuống hoài. Đánh mãi cũng bấy nhiêu không thấy lên tay lên chân gì hết, chuyển sang tập huấn luyện viên khác đi nhé

chonmylac2

Trung Sỹ
Có lần ghé CLB BB Thuận An thấy bạn đánh đấm gì mà té lên té xuống hoài. Đánh mãi cũng bấy nhiêu không thấy lên tay lên chân gì hết, chuyển sang tập huấn luyện viên khác đi nhé

He he ! T. Khang em muốn xơi lúc nào mà không được anh a! Đúng như bạn nói mình chỉ đánh 1 bài thôi! mình cố tình chơi vậy với T. Khang mà! he he he
Có thằng em nó thì mình thua thiệt! Ku Thịnh lên banh quá mà! he he he

Last edited:

chonmylac2

Trung Sỹ
Ku Thịnh và Khang con chị Xuân cũng thỉnh thoảng ghé lên chơi với anh. Lúc này Khang có tiến bộ phải không hehe :eek: Chị Xuân lúc này ít ghé, chắc do tập bóng bàn với anh nhà :)[/QUOTE]

Vậy là T. Khang tập anh Trung rồi nhỉ? Anh cười bí hiểm quá!

DammeBB

Binh Nhất
Thấy cách chú chonmylac đánh là con cũng biết chú thả rùi.... Bữa nào đánh thật tình nha chú. Hii. Chú Trung chỉ cho con nhờ kinh nghiệm, tại thấy con đánh dở wá nên chỉ con vài chiêu thôi chú Trung nhỉ? ^^

NCT-NTTH

Binh Nhì
He he ! T. Khang em muốn xơi lúc nào mà không được anh a! Đúng như bạn nói mình chỉ đánh 1 bài thôi! mình cố tình chơi vậy với T. Khang mà! he he he
Có thằng em nó thì mình thua thiệt! Ku Thịnh lên banh quá mà! he he he

Ủa vậy té lên té xuống cũng là "1 bài" hả bạn? Trời ui, chiêu mới nha

chonmylac2

Trung Sỹ
Ủa vậy té lên té xuống cũng là "1 bài" hả bạn? Trời ui, chiêu mới nha

Bài ép trái giật phải nó đẩy qua góc phải di chuyển qua không kịp thì té thôi mà! Đầu gối chân phải mình có ấn đề nên thường xuyên bị té thôi!

chonmylac2

Trung Sỹ
Thấy cách chú chonmylac đánh là con cũng biết chú thả rùi.... Bữa nào đánh thật tình nha chú. Hii. Chú Trung chỉ cho con nhờ kinh nghiệm, tại thấy con đánh dở wá nên chỉ con vài chiêu thôi chú Trung nhỉ? ^^
Hơn thua làm gì với người quen chứ Ku! quan trong là cố gắng đánh được bài đang tập và phản xạ được rồi!

Last edited:

chonmylac2

Trung Sỹ
Bạn NCT-NTTH là ai jậy? em có gặp chưa ta?

NCT-NTTH: Nguyễn Cao Thuần - Người Thích Tổng Hợp: Ha ha ha ! Chính xác quá đi!
Chú Thuần đó Ku! Bạn gì mà bạn!
NCT-NTTH: Nguyễn Cao Thuần - Nguyễn Thị Thúy Hương!??? Ha ha ha thì ra chú Thuần sắp lấy Vợ ha ha ha
Mấy hôm nay Dì Út vô chơi mấy bữa mà chú Thuần thèm lấy vợ nhệ ??? Không biết chú Thuần nhìn Dì Út chổ nào mà chú Thuần thèm chảy . . . . .!!!!!!!!!!!!KKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKK

Last edited:

chonmylac2

Trung Sỹ
Tháng 7 này mình có hỏi HLV của mình xin nghĩ rồi! Ok rồi! Định chuyển sang thầy Tư Đức tập mà không ngờ thầy Đức bị anh Huy o CLB PDL chơi quê quá nên chưa dám qua hỏi tập thầy Đức đành về tập lại HLV củ! Qua thầy Đức tập lên banh là cái chắc rồi! Thằn lằn ở CLB sẽ chết sạch! KKKKKKKK

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Bạn nên đi xem đấu giải nhiều như Pre, Đạm, Cây Vợt Vàng . . . hoặc theo anh Nghĩa xem đánh độ nhiều, sau đó về tập thêm sẽ lên tay thôi bạn à! Quan trọng là bộ chân cho đúng! đừng nôn nóng, tiến bộ nhanh không tốt đâu bạn à!
Bạn không nên nản!

Dạ em đâu có nản, mới tập 10 buổi thôi mà ! hehehe. Anh Nghĩa dạo này ít đánh độ thì phải !

NCT-NTTH

Binh Nhì
NCT-NTTH: Nguyễn Cao Thuần - Người Thích Tổng Hợp: Ha ha ha ! Chính xác quá đi!
Chú Thuần đó Ku! Bạn gì mà bạn!
NCT-NTTH: Nguyễn Cao Thuần - Nguyễn Thị Thúy Hương!??? Ha ha ha thì ra chú Thuần sắp lấy Vợ ha ha ha
Mấy hôm nay Dì Út vô chơi mấy bữa mà chú Thuần thèm lấy vợ nhệ ??? Không biết chú Thuần nhìn Dì Út chổ nào mà chú Thuần thèm chảy . . . . .!!!!!!!!!!!!KKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKK

Không hiểu bạn này nói gì?
Tôi chơi ở TDM thỉnh thoảng có xuống CLB ông 9 Tường chơi, chưa đánh bạn này lần nào nhưng tôi biết bạn là Hải "điện". Lúc rảnh tôi thường đi vòng vòng các CLB xem mọi người đánh.

Bình luận từ Facebook