BẢO QUẢN-TĂNG TUỔI THỌ- LÀM SẠCH MÚT VỢT

Trainee

Đại Tá
đa số người chơi là phong trào, chứ ko như chuyên nghiệp phang giật liên tục đến phù mặt gẫy gai, chỉ kém khi hết ma sát, còn vỡ rìa thì ko tránh dc còn bề mặt nó vẫn ngon mà chơi Ten nội địa thấy ít vỡ rìa hơn nhiều
Có nhiều mặt Ten nội địa, người kt tốt, gần như không băm bàn, đánh đến hết sử dụng, rìa nó chỉ cụt lem vào chút không đáng kể ấy chứ!

Anhswang57

Đại Uý
Có nhiều mặt Ten nội địa, người kt tốt, gần như không băm bàn, đánh đến hết sử dụng, rìa nó chỉ cụt lem vào chút không đáng kể ấy chứ!
E đánh chả bao h va vào bàn, bị mẻ do bóng đập vào nhưng ko đáng kể, clb e mấy bác lớn tuổi toàn mua 2nd đánh dc cả năm vẫn giật bình thường, còn có điều kiện thì vô cùng, va bàn, vỡ cạnh kêu ko bền thì thay thôi

hunganhqs

Binh Nhất
tôi cũng từng có thời gian lau bằng mồ hôi và giờ cũng bỏ cách đó. nước lọc là tốt nhất.
em mới ngộ ra tức thì nè, lau bằng 3 cái nước vs mặt vợt rẻ tiền không ăn thua, lau bằng mồ hôi cũng không ăn thua( em mồ hôi dầu, lau xong không khô được mà chơi) phải ra nhúng cái bọt biển vào nước rồi vắt kiệt đi lau thì mới hết lớp nhờn nhờn dính trên mặt vợt

Bình luận từ Facebook