Bảng xếp hạng các cây vợt Hà Nam

nhuonghaihau

Trung Tá
Anh Dũng ơi có cách nào bố trí Nhượng cùng em 1 bảng không để Nhượng kiếm điểm em. Dạo này còn đe dọa em là đối bạt mới voi phục chứ! kaka. Có khi trận đấu này tổ chức ngoài luồng mà đồng chí Nhượng vẫn mong muốn có Lôi đài mà.
hê hê, kiếm được 3 điểm của bác kiện tướng bạt chắc là em thứ hạng phải cao lắm

Last edited:

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong bàn

Than ưi anh em hội viên

Để giải thi đấu diễn ra thành công tô xin đề nghị ban tổ chức sẽ tổ chuéc bốc thăm chia bảng trứoc . Các cầu thủ lưu ý nộp lệ phí và đi dự bốc thăm chia bảng . Nếu ai kh đi là ban tổ chức sễ cử nghười bốc hộ đấy . Thời gian bốc thăm dự kínchieeuf ngày 26 tháng 10 đấy các ban lưu ý nhé .xin cảm ơn

nhuonghaihau

Trung Tá
Thưa các bác Chiều nay có thêm tay vợt số 36 lão kiện tướng Tiến dốp và và số 37 cao thủ Quý kim bảng đăng ký thi đấu và đã nộp lệ phí

kientuong-bat

Trung Tá
Than ưi anh em hội viên

Để giải thi đấu diễn ra thành công tô xin đề nghị ban tổ chức sẽ tổ chuéc bốc thăm chia bảng trứoc . Các cầu thủ lưu ý nộp lệ phí và đi dự bốc thăm chia bảng . Nếu ai kh đi là ban tổ chức sễ cử nghười bốc hộ đấy . Thời gian bốc thăm dự kínchieeuf ngày 26 tháng 10 đấy các ban lưu ý nhé .xin cảm ơn

Theo ý kiến cháu là nên bốc thăm hộ cho tiện và có quay lại video bốc thăm do thủ quỹ Nhượng thực hiện clip này rồi đưa lên diễn đàn. Như thế có thể bốc thăm sớm hơn cũng không sao chú ạ. Tinh thần thể thao là chính và may rủi là phụ. Ban tổ chức cứ đưa ra hình thức nào hợp lý nhất và thuận tiện nhất. Còn vđv nào có thời gian thì đến trực tiếp và tham gia bốc. Giống như quốc tế họ cử đại diện bốc và đưa lên truyền thông.

nhuonghaihau

Trung Tá
Xin trân trọng thông báo các vdv đăng ký tham dự giải nộp tiền lệ phí cho em trước ngày 20/10/2013 để thuận tiện các vdv có thể gọi cho Nhượng hải hậu số điện thoại 0988182571; 0917847676 tại địa bàn Phủ Lý để em đến thu hoặc có thể nhờ anh em CLB bóng bàn thành phố Phủ Lý nộp hộ. xin trân trọng cảm ơn

malong_dung

Đại Tá
Anh Dũng ơi có cách nào bố trí Nhượng cùng em 1 bảng không để Nhượng kiếm điểm em. Dạo này còn đe dọa em là đối bạt mới voi phục chứ! kaka. Có khi trận đấu này tổ chức ngoài luồng mà đồng chí Nhượng vẫn mong muốn có Lôi đài mà.

Có cách đấy, hối lộ với a vài bia a bố trí cho cùng bảng, Đối giật thì Nhượng chỉ thua malong_dung, còn đối bạt thì Nhượng vô đối, chú cẩn thận đấy, theo A thì chuyển sang đối Ẩm cho chắc...............

nhuonghaihau

Trung Tá
Có cách đấy, hối lộ với a vài bia a bố trí cho cùng bảng, Đối giật thì Nhượng chỉ thua malong_dung, còn đối bạt thì Nhượng vô đối, chú cẩn thận đấy, theo A thì chuyển sang đối Ẩm cho chắc...............
Quả bạt như búa bổ của anh Dũng cũng bị Nhượng hải hậu đối lại đấy hehe

kientuong-bat

Trung Tá
Quả bạt như búa bổ của anh Dũng cũng bị Nhượng hải hậu đối lại đấy hehe

Trước dùng con ten giống bác Dũng phang mạnh quá anh em CLB bắt nộp gấp đôi tiền bóng, sợ quá chuyển sang con mặt thủ nên đối phương vẫn còn nhìn thấy bóng mà giơ vợt che mặt thế mà có quả vào bàn mới tức chứ! hehe.

kientuong-bat

Trung Tá

Bác Dũng hôm nào em về mời qua nhà em xơi bữa cơm thân mật nhé! Lần này mong cùng bảng với Nhượng - Bình xinh gái - bầu Kiên và Dũng-malong.

malong_dung

Đại Tá
Bác Dũng hôm nào em về mời qua nhà em xơi bữa cơm thân mật nhé! Lần này mong cùng bảng với Nhượng - Bình xinh gái - bầu Kiên và Dũng-malong.

Ô sờ kê, báo cáo chú hôm qua a lại uống bia chùa ở Cung thiếu nhi:

Dũng 3 - 0 Chú Minh ngô (+3)
Dũng 3 - 1 A Tiến điện (+2)

Ngại chết đi được ...............

malong_dung

Đại Tá

Ô sờ kê, báo cáo chú hôm qua a lại uống bia chùa ở Cung thiếu nhi:

Dũng 3 - 0 Chú Minh ngô (+3)
Dũng 3 - 1 A Tiến điện (+2)

Keke, ngại chết đi được ...............

malong_dung

Đại Tá
Thông báo!
Đến ngày hôm nay 08.10, danh sách đăng ký đã lên tới con số 41, sở dĩ nhiều như vậy vì BTC dự tính có thể một vài cây vợt có việc bận sẽ rút lui vào giờ chót. Từ bây giờ, BTC sẽ không tiếp nhận đăng ký nữa, đề nghị các cây vợt còn lại nhanh chóng nộp lệ phí cho BTC để chốt danh sách chính thức. Dự kiến 18h thứ 7, ngày 26 tháng 10 năm 2013, BTC sẽ tổ chức họp báo trước giải và tiến hành bốc thăm chọn bảng thi đấu, trân trọng kính mời các VĐV đến dự họp đông đủ.

kientuong-bat

Trung Tá
Em nghĩ Danh sách thế này là tương đối đầy đủ những tay vợt có nhóm máu bia ở Hà Nam rồi. Ta bắt đầu chốt danh sách bằng việc thu tiền lệ phí và bốc thăm chia bảng. Chúc mọi người tập bóng lên 2 quả trong đợt thi đấu này. Mình lên 3 quả cho gần bác Dũng. kaka.

nhuonghaihau

Trung Tá
chu nhuong dao nay len tay that.chu co nhung qua giat kinh dien day.dong tac rat dep.hom roi a may man moi thang dc chu.hom nao ra clb cho a giao luu nhe.
Chuẩn bị giao lưu CLB Quang Trung gặp Trần Hưng Đạo mà anh, chủ nhật tuần này anh Hiếu có đánh giải dưới nam định không?

Last edited:

LE VAN QUYET

Thượng Tá
bong ban

Thân gửi các hội viên .

Theo ban tổ chức thông báo hiện giờ đã có 41 vận động viên đăng ký tham dự, vì vậy BTC sẽ không nhận thêm nữa .Vận động viên nào chưa nộp lệ phí thì nhanh chóng nộp cho ban tổ chức nhé và đề nghị các VDv cố gắng bố trí đi bốc thăm nhe nhé .

nhuonghaihau

Trung Tá
Dự kiến 8 hạt giống chia đều cho 8 bảng đấu như sau:
1. Anh Mã Long Dũng
2. Anh Hưng CA
3. Anh Hanh Kho Bạc
4. Anh Thanh TNMT
5. Anh Tuấn Kiện Khê
6. Anh Nguyên gai
7. Anh Quy Kim Bảng
8. Anh Linh Lý Nhân

Last edited: