Bảng xếp hạng các cây vợt Hà Nam

Vân Dũng

Trung Sỹ
Học trò không kiên nhẫn lại cứ đổ cho thầy, phải cố gắng lên, khi nào thắng tay trái thầy thì tạm Ok..............
Này đừng có học cụ Khiêu nhé,mới thua có 1 trận mà đã lên loa.Mai nhất định phải phục thù...hôm nay sang Băc Sơn chơi có người xin chấp 5 quả mà vẫn thua đây nhé!!!:zingme21:

kientuong-bat

Trung Tá
Này đừng có học cụ Khiêu nhé,mới thua có 1 trận mà đã lên loa.Mai nhất định phải phục thù...hôm nay sang Băc Sơn chơi có người xin chấp 5 quả mà vẫn thua đây nhé!!!:zingme21:

Đồng chí Vân này không ngủ được hay sao mà online muộn thế? Hôm nào về qua nhà mình chơi nhé!

thuychoe

Đại Uý
Tet moi lai gap nhau. Lau wa... E chuc a mot chuyen di binh an va gap nhieu may man. Khi nao ve dung wen mang wa nhe. Hi hi...
mấy hôm ko vào thấy mọi người làm thơ hay qua.qua tuần là mình phải rời xa ha nam một thời gian dài rồi,mình vào cần thơ có chút công việc,chúc mọi người sưc khỏe và trình bóng sẽ lên vù vù nhé,

thanhstp

Binh Nhì
Dạo này tớ đang bận xây nhà nên thỉnh thoảng có giao lưu với Mr. Phương - Tổ 8 Trần Hưng Đạo, cởi trần oánh cứ như Lý Tiểu Long Kung fu ấy, Hôm nào sang Hà Nam oánh sới thì alô cho Thành đi học hỏi với nhé: 0912713591. Vụ này làm nhà xong cũng phải bớt một ít xi + sắt ra để mua kiếm mới, hì hì

Bình luận từ Facebook