Bảng xếp hạng các cây vợt Hà Nam

thuychoe

Đại Uý
Dung la Thuy. Nguoi co vu cho Linh ram ram day. Hom nao gap nhau nhe. De hoc wua jat of Linh. Hay.[QqUOTE=Linh_Ln;285078]uy!
Thanks nhìu nhìu mới vào diễn đàn đã được tặng một bài rồi.
mà hình như là chị Thủy hay sao ấy nhỉ, Em Sơn oánh hay thế có thua cung thích chị ạh phải thế bóng bàn tỉnh nhà mới phát triển được. hi
Thank's chị lần nữa vì bài thơ rất hay:zingme67:[/QUOTE]

Last edited:

kientuong-bat

Trung Tá
Hắn Phan này hôm nay vào diễn đàn mới bít văn thơ gơm mặt ra phết.

Bình thường anh vẫn văn thơ mà! Chỉ tại diễn đàn này phải có chủ đề về bóng thôi nên chưa phát huy hết. Chứ Face book của anh thì thôi rồi lượm ơi! đối đáp cả bằng thơ đấy! Ngày trước đội tuyển toán và lý nhưng cô giáo văn vẫn muốn cho vào tuyển văn đấy! kaka... Hôm nào về Thái Hà làm trận đi. Anh cũng chuẩn bị tuần này lên Chí Linh giao hữu chú đi không?

kientuong-bat

Trung Tá
a kientuong-bat mang máy bắn bóng về đây cho e tập với, để giải sau e giải nhất a giải nhì thôi. he he:zingme67:
Quy cứ chờ đấy! Anh về Hà Nam chưa tham gia CLB nào. Giải vừa rồi tham gia đánh đội Sở Công Thương nhưng không biết sở có duy trì đội không nữa. Còn máy bắn bóng thì đơn giản, anh mà về Hà nam làm việc thì sẽ tổ chức ngay 1 đội thiện chiến tập tành đàng hoàng và có cả sân bãi tập ngay. Số của em thế nào?

MaLong_nd

Trung Uý
khiếp anh Dũng sướng thật, đánh giải vợ theo cổ vũ, sau em lấy vợ cũng cố tìm em nào thích bóng bàn, có hậu phương vững chắc chỉ ăn tập thôi thì chẳng mấy chốc mà "ĐỘC CÔ CẦU BẠI"
Đấy là vui 1 phần thôi a ơi, vui vì cái khác cơ, hỏi a Hưng ấy, hjhjhj

MaLong_nd

Trung Uý
ĐỢI SỞ công thương vẫn có chứ anh, có anh Hậu với em với anh nhượng đây mà, anh định tách đội đi đâu thế
Quy cứ chờ đấy! Anh về Hà Nam chưa tham gia CLB nào. Giải vừa rồi tham gia đánh đội Sở Công Thương nhưng không biết sở có duy trì đội không nữa. Còn máy bắn bóng thì đơn giản, anh mà về Hà nam làm việc thì sẽ tổ chức ngay 1 đội thiện chiến tập tành đàng hoàng và có cả sân bãi tập ngay. Số của em thế nào?

kientuong-bat

Trung Tá
Anh nghĩ ở Nam Định thì không kiếm đâu ra vợ thích đánh bóng cùng chồng đâu. Thôi chú về Hà nam đi lấy vợ Hà Nam thì đánh nhiều giải cả Nam Định và Hà nam cũng thú vị đấy! Thèm được như anh Dũng quá!

kientuong-bat

Trung Tá
ĐỢI SỞ công thương vẫn có chứ anh, có anh Hậu với em với anh nhượng đây mà, anh định tách đội đi đâu thế
Vì hôm thấy anh Hậu bảo là đánh cho Duy Tiên mà! Nếu vẫn còn duy trì thì tốt quá! mà anh báo chú nhé. anh đang thêm quả giật đấy!

kientuong-bat

Trung Tá
Hôm trước cũng có cái mừng là thằng em Tuấn con chú Quyết bảo là em đang tập cùng anh Hậu nên có khả năng tham gia SCT thì có Phan - Dũng - Nhượng - Tuấn ... có khi anh Hậu theo cửa Duy Tiên mất rồi!

MaLong_nd

Trung Uý
hehehe, EM KHÔNG biết thế thì anh hậu đánh ở đâu thì em đánh ở đấy thôi, đang là kiện tướng bạt thì chú tâm vào mà bạt cho hay anh ơi chứ tập tọe sang giật thì lại ăn nhiều hành lắm anh ạ!!!!
Hôm trước cũng có cái mừng là thằng em Tuấn con chú Quyết bảo là em đang tập cùng anh Hậu nên có khả năng tham gia SCT thì có Phan - Dũng - Nhượng - Tuấn ... có khi anh Hậu theo cửa Duy Tiên mất rồi!

nhuonghaihau

Trung Tá
hehehe, EM KHÔNG biết thế thì anh hậu đánh ở đâu thì em đánh ở đấy thôi, đang là kiện tướng bạt thì chú tâm vào mà bạt cho hay anh ơi chứ tập tọe sang giật thì lại ăn nhiều hành lắm anh ạ!!!!
Chu Dung hom nao ve ha nam huong dan cho anh voi anh hau buoi dao nay bon anh danh thua qua the hehe

Linh_Ln

Trung Sỹ
ôi muốn về quê quá mà về quê thì kô có gì bỏ bụng.có bác nào làm xây dựng kô cho e theo về với làm xa quê quá ít có dịp giao lưu với anh em quá. mà em thì rất muốn phong trào BB hà nam phát triển

Linh_Ln

Trung Sỹ
chị thủy ơi em kô dám dạy chị đâu vì em cũng có qua trường lớp gì đâu.học mót người ta thôi.kiểu gì lần sau em về cũng phải lên giao lưu với anh em PL một trận

Vân Dũng

Trung Sỹ
Đây là kết quả chính thức xếp hạng quý 4 năm 2013
Các VĐV đọc kỹ nhé, thứ tự như sau: STT, Tên, Séc thắng - Séc Thua, Quả Thắng - Quả thua

1 Quy (Kim Bảng) 24 17 76
2 Quý (Sở Nội vụ) 21 13 45
3 Malong_dung 18 8 16
4 Tuấn (Kiện Khê) 18 9 32
5 Sơn (con A Nguyên) 15 9 70
6 Linh (Lý Nhân) 12 8 55
7 A Hiếu (67-Phủ Lý) 12 6 43
8 Lão tướng Được 12 7 30
9 A Hưng công an 12 10 76
10 Phan (kientuong-bat) 12 8 21
11 Thành (Bình Lục) 12 7 21
12 Lão tướng Minh 9 4 22
13 A Nguyên gai 9 4 0
14 Thế Anh (Kiện Khê) 9 3 19
15 Dũng (Kiện Khê) 9 1 -11
16 Lão tướng Hùng 6 -3 -13
17 Lão tướng Tiến 9 4 11
18 A Hanh (Kho bạc) 6 2 13
19 Thành công an 6 1 33
20 Chủ tịch Quyết 6 1 3
21 Nhượng haihau 6 -1 8
22 A Long (Rongdatphu) 6 -1 -13
23 Tâm (Kiện Khê) 6 -2 -3
24 A Lâm đen 6 -4 -21
25 Bình (pingpong81) 3 -2 11
26 Hậu (Sở Công thương) 3 -2 6
27 A Khánh (ga Phủ Lý) 3 -3 -14
28 A Sáu (Lý Nhân) 3 -4 -11
29 Linh béo (Bút Sơn) 3 -4 -22
30 A Mạnh búa 3 -6 -4
31 A Thanh (TNMT) 3 -6 -45
32 Thành con 3 -7 -24
33 A Sơn (Sở Xây dựng) 3 -7 -47
34 Hùng (vàng Duy Hiển) 0 -9 -27
35 A Nguyễn Hữu Cường 0 -9 -49
36 A Thanh (Bút Sơn) 0 -11 -40
37 Thiện (Duy Tiên) 0 -11 -54
38 A Xuyên (NHCS) 0 -11 -68
39 Bầu Kiên 0 -12 -73
40 Minh (Bình Lục) 0 -12 -132

Chủ tịch: Lê Văn Quyết

Up cho cả nhà xem lại nhé.................................................................................

Bình luận từ Facebook