Bảng xếp hạng các cây vợt Hà Nam

hoangquy_kb

Binh Nhì
Chúc mừng Quy, Vô địch quá xứng đáng, sau bao năm tìm kiếm đã lên ngôi tỉnh Hà Nam lần đấu tiên trong sự nghiệp, thứ lỗi cho a nhé vì nếu để a Hưng chết dưới tay chú thì a ấy đỡ oan uổng hơn.

e phải cảm ơn a mới đúng. A hạ giúp e thầy Hưng, chứ chưa chắc e đã ăn đc đâu. Giải này nhất là do ăn may. ngại quá. hi hi

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
a Hiếu ơi, xem mấy cái ảnh của a, e thấy a giống Siêu Nhân quá. hay a đổi tên nik là Hiếu SIêu Nhân cho hay.:zingme21:

lúc có tý cay cay vào thì nhìn cũng gần giống thật đấy,được giải vậy về clb đã tổ chức liên hoan chưa,hôm nào liên hoan thì nhớ mời a nhé,hì,lúc đấy a làm siêu nhân thật luôn

thuychoe

Đại Uý
Xin chào Kim Quy
Đúng là Rùa quý
Thỉnh thoảng nổi lên
Cho thiên hạ thấy
Sau bao nhiêu năm
Luyện chiêu mài kiếm
Đúng là của hiếm
Của tỉnh Hà Nam./.
hoangquy_kb xin chào các bác, các chú, các anh, các chị thành viên của bóng bàn hà nam ạ.

kientuong-bat

Trung Tá
Vượt lên chính mình!
Phải nói tóm lược rằng giải này có rất nhiều cây vợt "vượt lên chính mình" Có những trận cầu bất ngờ nhưng đầy thuyết phục! Chuyện gì cũng có thể xảy ra chỉ cần ta tâm huyết, đam mê và điều độ sinh hoạt một ngày đẹp trời bạn cũng làm nên điều không thể! Chúc các vđv bóng bàn Hà nam sức khỏe ! hạnh phúc - thành đạt...

Bình luận từ Facebook