Bảng xếp hạng bóng bàn TT Huế -2013

xinvmc

Trung Uý
Mới có 2 hạng A và B thôi mà vấn đề thời gian đã đau đầu rồi, năm nay cũng đang có nhiều ý tưởng mới cho giải nhưng phải họp bàn a em mới ra quyết định được.
@ bác An: Dạo này bóng bánh thế nào rồi, chuẩn bị tu luyện đi là được rồi đó, hehe

xinvmc

Trung Uý
Dạo này Huế xuất hiện nhiều hổ lắm, coi chừng nửa đường lâm trận bị hổ vồ là đen lắm đấy, hehe

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
Thịt hổ là đặc sản hiếm có đó nghe,mình rất muốn dc thưởng thức lém....hehehehe...lâu ngày chưa bóng và bia với Xịn,cách đây khoảng 1 tháng có ngồi nhậu với Hà NHNN,Hà có alo cho Xịn nhưng hôm đó Xịn bận ko tới,hẹn dịp sắp tới ae mình gặp nhau,a cũng gần vào Huế có việc rồi,có gì vào anh alo cho Xịn và anh Hùng nhé

hungbongban

Moderator
Sau giải BTC sẽ xem xét tính điểm cho từng VĐV để thay đổi vị trí trong bảng xếp hạng. Riêng các giải đơn đạt giải 1,2,3 sẽ được xếp vị trí tương tự cho đến giải tiếp theo tại CLB Bà Triệu sẽ tiếp tục thay đổi thứ hạng của VĐV trong năm 2013. ACE cố gắng tập luyện để cải thiện vị trí xếp hạng.

anh_vip

Trung Uý
Sau giải BTC sẽ xem xét tính điểm cho từng VĐV để thay đổi vị trí trong bảng xếp hạng. Riêng các giải đơn đạt giải 1,2,3 sẽ được xếp vị trí tương tự cho đến giải tiếp theo tại CLB Bà Triệu sẽ tiếp tục thay đổi thứ hạng của VĐV trong năm 2013. ACE cố gắng tập luyện để cải thiện vị trí xếp hạng.

Ủng hộ ý kiến hay của anh Hùng... chắc phải lên đường tìm sư phụ đã ... ha ha

Huy cảm tử ơi ... cố gắng lên nhé....

a Tủn

Binh Nhì
sắp tới 30/4 em có nghỉ vài ngày về Nghệ Tĩnh, hay Hương Khê gì đó thăm họ ngoại, muốn lên TT Huế giao lưu thì đi kiểu gì hả các bác? Cho em xin địa chỉ vài clb em đến đánh vài quả với bà con chơi, trình em ko cao nhưng đánh trung trung chắc được. Các bác nào chuyên tiếp khách lạ thì giúp em khâu tìm đường với ạ?

leeduni

Thượng Sỹ
sắp tới 30/4 em có nghỉ vài ngày về Nghệ Tĩnh, hay Hương Khê gì đó thăm họ ngoại, muốn lên TT Huế giao lưu thì đi kiểu gì hả các bác? Cho em xin địa chỉ vài clb em đến đánh vài quả với bà con chơi, trình em ko cao nhưng đánh trung trung chắc được. Các bác nào chuyên tiếp khách lạ thì giúp em khâu tìm đường với ạ?
Chào bạn đến với Huế mộng mơ ^^
Bạn có thể đến các CLB ở Huế như : CLB Bà Triệu ( Nhà thi đấu Bà Triệu đường Hà Huy Tập) thường sinh hoạt chủ yếu sau 17h ( thứ 2-7, CN có chơi buổi sáng thì phải )
CLB Nguyễn Trãi 150 Nguyễn Trãi ( Buổi chiều thường sau 17h) hoặc CLB Lão Tướng ( Chơi buổi sáng-trưa)
CLB Cung Văn Hóa Thiếu Nhi ( Đường Lê Lợi - Bên cạnh Trường THPT Quốc Học Huế ) thường sinh hoạt sau 17h Thứ 3- CN, Riêng Thứ 7 & CN thì mở cửa cả ngày
Ngoài ra còn có một số CLB khác như CLB Bệnh Viện Mắt ( Bệnh viện mắt Huế ) Đường Phạm Văn Đồng ( sinh hoạt sau 17h chiều 2,4,7 )
CLB Đài Truyền Hình VTV: Đườn Lý Thường Kiệt
CLB Xi măng Long Thọ: Ở sát bên CTy Xi măng Long Thọ đường Bùi Thị Xuân...

hungbongban

Moderator

Bạn đi Nghệ An mà muốn giao lưu tại TT Huế thì phải mất 02 ngày đường vừa đi vừa về, 01 ngày giao lưu nữa, tổng cộng 03 ngày. Nếu có dịp vào Huế thì gọi điện cho hungbongban (0934792777) sẽ hướng dẫn cụ thể hơn. Rất vui được làm quen và giao lưu với bạn.

hungbongban

Moderator
Chú Xịn tiến hành hội họp, bàn bạc tổ chức sớm để có ngày chính thức. ACE đang rất trông đợi để chiến đấu, đang rất máu lữa .....

xinvmc

Trung Uý
@hungbongban: E đang chuẩn bị ra điều lệ rồi họp bàn thống nhất anh em đây, chắc phải tổ chức một ngày nào đó gặp bác Chiến và bác Trường để lên kế hoạch chuẩn bị cho giải.
Anh em cứ tu luyện, mài kiếm đế chuẩn bị chiến đấu đi, ngày lâm trận đang cận kề rồi đấy.

hungbongban

Moderator
@hungbongban: E đang chuẩn bị ra điều lệ rồi họp bàn thống nhất anh em đây, chắc phải tổ chức một ngày nào đó gặp bác Chiến và bác Trường để lên kế hoạch chuẩn bị cho giải.
Anh em cứ tu luyện, mài kiếm đế chuẩn bị chiến đấu đi, ngày lâm trận đang cận kề rồi đấy.

Ủng hộ ý kiến Mr Xịn. Nếu được thì chiều thứ 7 tới mời anh Trường và anh Chiến đến CLB Bà triệu giao lưu và bàn bạc luôn.

anh_vip

Trung Uý
Chú Xịn tiến hành hội họp, bàn bạc tổ chức sớm để có ngày chính thức. ACE đang rất trông đợi để chiến đấu, đang rất máu lữa .....

Nghe anh Hùng có vẻ máu nhỉ... dạo này anh toàn lên Bia, với theo độ lấy tiền về nhà ... chứ có thấy luyện chi mô hèo... sao mà lấy giải được ... hi hi

huethuong

Binh Nhì
Theo thông tin bên lề giải CLB Nguyễn Trãi Thành phố Huế là sẽ tổ chức Đơn nam Hạng A và đồng đội B để xen kẻ với giải Trung Tâm Thể Thao. Nhưng theo tất cả anh em ở Hạng B đều muốn được tham gia thi đấu. Nhưnng vấn đề là nếu thi đấu Đồng đội sẽ có một số lớn lượng VĐV không được chọn vào đồng đội vì rất nhiều lý do ... và thế giải đấu sẽ không được sôi động. (Giải Đồng đội A năm ngoái tổ chức được vì tất cả các Vđv hạng A đều tham gia được bởi trình độ không chênh nhau)

Nên theo mình nghĩ nếu được tổ chức thế nào tất nhiên là BTC quyết định ... nhưng cũng nên làm thế nào cho tất cả anh em được tham gia thi đấu.

Trân trọng

Last edited:

Bình luận từ Facebook