Bàn về giải bóng bàn cựu sinh viên, sinh viên trường ĐH Mỏ Địa Chất lần 2

wh_qn87

Đại Tá
Số lượng bàn đánh thì có hạn. Nếu số lượng người tham gia tăng lên thì số lượng thành viên trong bảng đấu sẽ tăng lên. Như vậy vòng bảng sẽ có rất nhiều trận. Đánh liên tục là rất mệt mà. Năm ngoái em ko xem mấy trận bán kết, chung kết...anh em nhìn oải lắm, nhất là anh dunglt, anh ấy gặp mấy tên LOB vòng trước nên trận chung kết phải ngậm sâm đấy.
E nghĩ đi 2 ngày là hơi vướng đấy. Còn cv nữa, ko biết có đi đc từ thứ 7 ko. Ah, sắp tới có giải Thủy Nguyên HP mở rộng, tổ chức ở NTD Thủy Nguỷen. A tham gia cho vui. Ngay gần tp HD

Hưng DHS

Trung Uý
+ Miễn là có liên quan đến trường Mỏ thôi, tại chức hay chính quy quan trọng gì. Đầy ông học tại chức giỏi hơn chính quy bạn ạ.
Hỏi để biết chứ không đề cập đến giỏi hay không, vẫn theo dõi thường xuyên nhưng bạn tư vấn cho mình cách đăng ký nhé...

tosiosHD

Đại Tá
Hỏi để biết chứ không đề cập đến giỏi hay không, vẫn theo dõi thường xuyên nhưng bạn tư vấn cho mình cách đăng ký nhé...
Mình thấy bạn hỏi đi hỏi lại việc đăng ký? Yên tâm đi. Đây là topic BTC lập lên để anh em chém gió trước thôi. Gần đến ngày đó, BTC sẽ có comment cách đăng ký. Theo như năm ngoái, anh em đăng ký tham gia chỉ cần comment lên đây (Tên, lớp học, khóa học, số điện thoại và nộp tiền vào tài khoản hoặc đưa trực tiếp cho BTC) là ok bạn nhé.

Hưng DHS

Trung Uý
Mình thấy bạn hỏi đi hỏi lại việc đăng ký? Yên tâm đi. Đây là topic BTC lập lên để anh em chém gió trước thôi. Gần đến ngày đó, BTC sẽ có comment cách đăng ký. Theo như năm ngoái, anh em đăng ký tham gia chỉ cần comment lên đây (Tên, lớp học, khóa học, số điện thoại và nộp tiền vào tài khoản hoặc đưa trực tiếp cho BTC) là ok bạn nhé.
Oke bạn. Không ai trả lời nên phải hỏi chứ. Tham gia phong trào chút cho vui

cò lửa

Thượng Sỹ
Vào giải bác chấp em 2 viên nhé.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Hiện tại là chúng tôi mới tham khảo ý kiến trước đã. Việc đăng ký thì quá đơn giản. :)

wh_qn87

Đại Tá
Bạn là ai, đánh bóng lâu chưa? Chưa biết địch biết ta ntn, bạn nói thế mình biết trả lời sao?!
A Cường học TĐH 47 hay 48 a ah, cùng clb với e. A ấy trên e 2 bóng nh ghét cái là hay thi đau chủ quan, hay thả e nên hay thua. Hehe.

cò lửa

Thượng Sỹ
Năm ngoái BTC đã tạm thời phân hạng, và đưa ra tỉ lệ chấp 1 cách tương đối. Nhưng đôi khi tỉ lệ chấp cao quá, a e bị chấp cũng ke tay, đánh ko thoải mái. A e được chấp nhiều cũng thấy thừa điểm, phung phí, ko chắt chiu... Mà thực sự xem 2 vđv lệch trình nhiều quá trận đấu ko hấp dẫn lắm! Theo em, năm nay BTC chia làm 2 nhóm: 1 nhóm từ trình D1 trở lên (D1, C2, C1, B2...) đánh với nhau; 1 nhóm gồm từ trình D2 trở xuống (D2, E1, E2...) chơi với nhau. Như vậy các trận đấu sẽ có trình độ tương đồng nhau nhiều hơn, sẽ hấp dẫn hơn!
Nhất của 2 bảng đấu sẽ gặp nhau tranh siêu cúp bác ạ

Bình luận từ Facebook