Bản Tin Vitas 2012

tuấn số 7

Thiếu Uý
đại ca đi bán dâm ở qn cẩn thận đấy nhé đừng có chơi gì dưới đấy về nhà mà chơi thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia ,hôm nào về thì đèo cho em vài cân tu hài nhé.kakathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Nhìn quả Avatar của Tiến chém chắc anh em Vitas k ai muốn đi bán dâm nữa mà đi mua dâm thì đúng hơn. Hehe. Thách đấu Tiến chém 50 Bia..:cool:

choctietlon

Super Moderators
Bia

à vì đội" đại gia điểm" vẫn rất tôn trong đối thủ ,tôi tưởng lượt về các ông cho đội hình 2 ra sân là chính. Nhưng vẫn tung đội hình gần mạng nhất. hi vọng những vòng tiếp theo vẫn như vậy.(nhất là gặp đội ĐN ) hẹn gặp lạiBiaBia Bia Bia Bia
Đội tôi thiếu người do anh em đi công tác hết nên ai có măt thì đánh thôi chứ noà có tính chuyện tung ra đội hình nào đâu. Có 5 anh em thì cả 5 vào xoong hết mà, đành tự cổ vũ nhau thôiBiaBiaBiaBiaBia

tienchem

Binh Nhất
nóng

Nhìn quả Avatar của Tiến chém chắc anh em Vitas k ai muốn đi bán dâm nữa mà đi mua dâm thì đúng hơn. Hehe. Thách đấu Tiến chém 50 Bia..:cool:

kaka ngon quá rất vui được khớp lệnh với anh t7 50 bia thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

tienchem

Binh Nhất
ngon quá

sau một đêm mưa gió bão bùng cùng a bình ni sg.a bình có gửi cho a t7 chiếc áo đấu rất đẹp,hiên chém em đang lưu giữ để trao tận tay a t7,cùng với đó là trận cuồng phong giữa chém em và a t7 vơi 50 BiaBia nhé a.

choctietlon

Super Moderators
Cơ Bản vs Phủi

Thông báo !

Chiều nay Vitas D có cuộc tập trận quy mô lớn. Ngoài việc tập luyện để nâng cao tay nghề ra còn có cuộc coppy giữa 2 lối đánh hoàn toàn khác nhau: Phủi vs Cơ bản.
Đại diện bên cơ bản là 2 đấu thủ nặng ký: bác Dũng chuối to và Chung sờ tý vợ:cool:
Đại diện bên phủi là Hải chọc và Tiến chém:cool:

Phần thưởng cho người dũng cảm là toàn bộ cuộc ăn nhậu tại Trảm Phong Quán vào tối nay.
Đề nghị anh em bố trí time tập chung tại Huy Hoàng lúc 17h và không quên cắt cơm vợ.:rolleyes:
Bia Bia Bia Bia Bia

xuananhcsct

Thượng Sỹ
đại ca đi bán dâm ở qn cẩn thận đấy nhé đừng có chơi gì dưới đấy về nhà mà chơi thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia ,hôm nào về thì đèo cho em vài cân tu hài nhé.kakathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Anh đi QN nhưng toàn chui rừng thôi, có xuống biển đâu mà tu với hài :cool::cool::cool::cool::cool:

Thông báo !

Chiều nay Vitas D có cuộc tập trận quy mô lớn. Ngoài việc tập luyện để nâng cao tay nghề ra còn có cuộc coppy giữa 2 lối đánh hoàn toàn khác nhau: Phủi vs Cơ bản.
Đại diện bên cơ bản là 2 đấu thủ nặng ký: bác Dũng chuối to và Chung sờ tý vợ:cool:

Phần thưởng cho người dũng cảm là toàn bộ cuộc ăn nhậu tại Trảm Phong Quán vào tối nay.
Đề nghị anh em bố trí time tập chung tại Huy Hoàng lúc 17h và không quên cắt cơm vợ.:rolleyes:
Bia Bia Bia Bia Bia

Nhìn đã biết đôi nào chết rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

photino_D3B

Trung Sỹ
Thực đơn trận coppy đơn hôm nay có mấy món ngon, bổ, rẻ các bác tham khảo qua nhé!
1. Ngan già linh nhừ
2. Bò Sốt vang ăn tái
3. Nộm đu đủ cả quả
4. Rau sạch, dưa chuột chẻ
5. Bánh mỳ chuột
6. Các món gia vị
7. Bia Bia Bia Bia
8. Mực khô nướng ( cái này hôm nay mùng 1 nên cắt )
các bác còn thấy thiếu gì alo e nhóe.

Sobat

Trung Uý
Thông báo !

Bia Bia Bia Bia Bia
Em đọc thông báo giật hết cả mình, cứ tưởng các bác đưa em vào đội hình để lên thớt.

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Thực đơn trận coppy đơn hôm nay có mấy món ngon, bổ, rẻ các bác tham khảo qua nhé!
1. Ngan già linh nhừ
2. Bò Sốt vang ăn tái
3. Nộm đu đủ cả quả
4. Rau sạch, dưa chuột chẻ
5. Bánh mỳ chuột
6. Các món gia vị
7. Bia Bia Bia Bia
8. Mực khô nướng ( cái này hôm nay mùng 1 nên cắt )
các bác còn thấy thiếu gì alo e nhóe.

Nhìn thấy thực đơn đã ướt hết bàn phím rồi! Mùng 1 ăn mực khô bao nhiêu thứ nhọ nuốt hết vào bụng rồi nên cả tháng sẽ hên KEKE :p:p:p:p

Em đọc thông báo giật hết cả mình, cứ tưởng các bác đưa em vào đội hình để lên thớt.

Chú muốn tham gia thì cứ dao găm vài loét vào ví đội anh tiếp đón nồng nhiệt ngay BiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Thông báo !

Bia Bia Bia Bia Bia

Mấy ông gáy nhiều oánh cho nát hàng luôn!!!! Bia

Ruahoguom

Thiếu Uý

Phải nói các bác đội Vitas D hiền thật
Hoặc là anh Hạng dĩn chờ lúc ko có ai trong đội online nên gáy!
Chứ mà gáy tận hang ổ thế này thì nhẹ là chấn thương nặng là nhập viện chứ đùa làm sao được???????
Dũng FO huyền giải nhất IT 2012,giải 3 HN pre lượt đi hạng Dê cụ đâu?
Nam bí,Tiến chém,Chung bát vỡ,Bác Chuối to,Bác Chung viễn chưa thông đâu????
Lại còn bác Ánh"Lộc Hà", chú Chọc toét..... nữa?
Mà lại để ruồi muỗi dĩn vo ve thế này???????????????????????????????????????????????????

choctietlon

Super Moderators
Tình hình là rất tình hình.
Hôm nay đội "phủi" gồm Hải chọc và Tiến Chém cơ trên nhưng khi gặp đội cơ bản gồm bác Dũng chuối và Chung BT đã thua 2-3 khiến thương vong của đội "phủi" lên đến hàng nghìn ka mê. cụ tỷ như sau:

Hải chọc vs Dũng chuối : 3-0
Tiến chém vs Chung BT 0-3
Hải chọc + Tiến chém vs Dũng chuối + Chung BT: 0-3
Hải chọc vs Chung BT : 3-2
Tiến chém vs Dũng chuối : 0-3

Vụ này phải có lượt về mới được:(:(:(:(:(:(:(

thangRau

Đại Uý
Hôm nay đội "phủi" gồm Hải chọc và Tiến Chém cơ trên nhưng khi gặp đội cơ bản gồm bác Dũng chuối và Chung BT đã thua 2-3 khiến thương vong của đội "phủi" lên đến hàng nghìn ka mê. cụ tỷ như sau:

Choctoetlon xứng đáng chủ lực phủi nhỉ, ăn nguyên 2 trận đánh đơn, tiếc là chú vẫn đánh đôi koém như xưa... hihihi

tranthelong

Super Moderators

Chúc mừng bác Dũng chuối + Chung BT. Chia buồn với đội Hải chọc + Tiến chém!
Đội phủi hum nọ húng lìu, tự tin lắm cơ mà. Cớ sao cơ sự lại vậy!:confused:
Mấy hôm về muộn quá bị vợ cắt quota nên hôm qua tranthelong ko đến cổ vũ được. Tiếc quá.:(

Choctoetlon xứng đáng chủ lực phủi nhỉ, ăn nguyên 2 trận đánh đơn, tiếc là chú vẫn đánh đôi koém như xưa... hihihi

Bác Thắng Râu có lẽ nói đúng đấy. Choctietlon đánh đơn thì hay nhưng đánh đôi nghe có vẻ kém nhỉ.hehe

choctietlon

Super Moderators

Bác thích cái giề ??.

bao giờ?
bao nhiêu?
ở đâu?

Nghe cái giọng gọi đò này chỉ muốn vác ngay cái vỉ ruồi ra giải quyết thôi:mad::mad::mad::mad:

Bác côn đồ xóm có dám làm với em 1 trận cho tất cả những người chứng kiến đi nhậu say xỉn mới thôi không???

Bình luận từ Facebook