Bản tin và hình ảnh của đội Nhà Thi Đấu Bách Khoa!

DambeoHD

Thượng Tá
Xin phép đội trưởng và các đồng đội, em có việc gấp phải về Sài Gòn ngay, anh em đội C Bách Khoa cố gắng ở lại nuốt nốt mấy đối thủ còn lại để có mặt ở trận chung kết mùa đông tháng 12 này nhé! Em tin với cái vía âm u của em trong đội năm nay, có muốn né anh em ta vẫn phải vô địch..hic!!! Nếu vào đến Chung kết em sẽ bay ra tham dự và cùng anh em đi Đà Nẵng!!! Đây là lời hứa danh dự của hội trưởng hội đánh vợt gỗ Hà Nội nên anh em yên tâm.
Thân.
về nhanh thế a, đang định đưa a cái áo!

về nhanh thế a, đang định đưa a cái áo!

Anh Kỷ niệm chú cái áo đấy, chúc chú mau chóng tiến bộ và khẳng định được mình ở dàn B Hà Nội! Nếu lên A được thì tốt...( áo đấy anh mặc chuyên giết cao thủ đấy, nặng vía lắm, trận nào sinh tử thì chú nên mặc, trên áo có con rồng đang dọa người đấy thấy chưa?!!!:) ). Hôm nọ anh có về Hải Dương giao lưu với anh em ở clb anh Hưng Đen, có gặp cả một chú chuyên nghiệp trong đội tuyển HD, hình như tên Phong, sau trận đấu cậu ấy có nhiều cảm nhận thú vị lắm...:) chú cứ về hỏi thì biết! haha... ở Hà Nội nếu rảnh rỗi thì đi cổ vũ đội BK của anh cho anh, ... khi nào rảnh anh ra thăm anh em!

TẠM gọi tình yêu lúc chớm tàn,
Ly BIỆT ngỡ ngàng buổi chia tay.
Là khi ANH biết ngày xưa dại,
Xin vội số EM khi mới cười.
Ngày ấy em hay ĐỘI nón hồng,
Ngồi chờ một cụ tuổi BÁCH niên.
Tưởng ông em gọi không cho gặp,
Nào ngờ em đi khám phụ KHOA.
HN, 2-10-2012
Tuấn BD "liều" bút

thangRau

Đại Uý
Kính mời bác Lê Đinh tham gia nội dung Vợt Dọc tại giải bb Doanh Nghiệp HP 2012, hạn đăng ký cuối cùng ngày 4/10/2012.
Chi tiết tại box Hải Phòng.

đứcrồngQN

Binh Nhì
Xin phép đội trưởng và các đồng đội, em có việc gấp phải về Sài Gòn ngay, anh em đội C Bách Khoa cố gắng ở lại nuốt nốt mấy đối thủ còn lại để có mặt ở trận chung kết mùa đông tháng 12 này nhé! Em tin với cái vía âm u của em trong đội năm nay, có muốn né anh em ta vẫn phải vô địch..hic!!! Nếu vào đến Chung kết em sẽ bay ra tham dự và cùng anh em đi Đà Nẵng!!! Đây là lời hứa danh dự của hội trưởng hội đánh vợt gỗ Hà Nội nên anh em yên tâm.
Thân.

Về sớm thế anh. Thế vào vòng trong không có anh cổ vũ đội rồi nhỉ.

Về sớm thế anh. Thế vào vòng trong không có anh cổ vũ đội rồi nhỉ.

biết làm sao được, việc nhà gấp lắm Đức ơi. Ngay cả kế hoạch đi QN giao lưu còn phải hủy bỏ... Đức cố gắng cùng anh em đi đến trận đấu cuối cùng nhé, nếu đội mình có thể vào đến trận chung kết mùa đông, mình sẽ bay ra cổ vũ ngay.... và cùng anh em đi Đà Nẵng lấy luôn chức vô địch ORG toàn quốc!!!

phthtu25

Trung Sỹ
TẠM gọi tình yêu lúc chớm tàn,
Ly BIỆT ngỡ ngàng buổi chia tay.
Là khi ANH biết ngày xưa dại,
Xin vội số EM khi mới cười.
Ngày ấy em hay ĐỘI nón hồng,
Ngồi chờ một cụ tuổi BÁCH niên.
Tưởng ông em gọi không cho gặp,
Nào ngờ em đi khám phụ KHOA.
HN, 2-10-2012
Tuấn BD "liều" bút

Tuấn BD làm thơ hay quá nhỉ ! bái phục

Chỉ còn 3 cửa ải là Vitas C, Hà Bắc và Bóng Bàn Việt, anh em đội C BK cố lên!!! Vitas C anh em chỉ cần 80% phong độ là chén rồi, Hà Bắc thì phải chuẩn 100%, riêng đối thủ trận chung kết là Bóng Bàn Việt thì cần đến 200% phong độ, anh em cứ theo đó mà phân bổ đội hình cho hợp lý nhé!!!

thuongtihar

Thượng Sỹ
Chỉ còn 3 cửa ải là Vitas C, Hà Bắc và Bóng Bàn Việt, anh em đội C BK cố lên!!! Vitas C anh em chỉ cần 80% phong độ là chén rồi, Hà Bắc thì phải chuẩn 100%, riêng đối thủ trận chung kết là Bóng Bàn Việt thì cần đến 200% phong độ, anh em cứ theo đó mà phân bổ đội hình cho hợp lý nhé!!!

Mật đấy mà húp, anh giỏi thì vào mà chén đi :)):)):))

thuongtihar

Thượng Sỹ
A ha, đối thủ sắp tới không ngồi yên được rồi! :) Các bạn mới thắng suýt soát 5-4 ở lượt đi mà mình đã dự đoán đi tiếp, thế là oánh giá cao rồi còn "bất bình" j nữa ?!!! có dám làm tí độ ở trận tứ kết của "chúng ta" ko?:)

Độ luôn em với anh đi chứ cần gì oánh độ với ai he he he Nếu không xinh thì đừng rung rinh ^^

Mật đấy mà húp, anh giỏi thì vào mà chén đi :)):)):))

Vì bạn Thường đã có nhã ý "thách" chén, nên thế này nhé, toàn đội C Vitas mình chấp tất cả 2 bóng, đánh với 5 người mạnh nhất, bên nào thua chung cuộc nộp một chầu lẩu cho đội bên kia, mệnh giá tối thiểu 1000K, bạn cứ về thảo luận với đội nhé! nếu dám oánh thì vào đây báo lại thời gian địa điểm nhé! :)
Thật ra cũng chỉ muốn giao lưu với đội C Vitas thôi mà, nhưng ko chờ được đến vòng tứ kết, lại có bạn Thường mời vào "húp", nên mới thách lại thôi ấy mà!!! Nếu ngại hay sợ thua, dao động tâm lý trước giải thì cũng vào báo bạn nhé!!!:)

thuongtihar

Thượng Sỹ
Vì bạn Thường đã có nhã ý "thách" chén, nên thế này nhé, toàn đội C Vitas mình chấp tất cả 2 bóng, đánh với 5 người mạnh nhất, bên nào thua chung cuộc nộp một chầu lẩu cho đội bên kia, mệnh giá tối thiểu 1000K, bạn cứ về thảo luận với đội nhé! nếu dám oánh thì vào đây báo lại thời gian địa điểm nhé! :)
Thật ra cũng chỉ muốn giao lưu với đội C Vitas thôi mà, nhưng ko chờ được đến vòng tứ kết, lại có bạn Thường mời vào "húp", nên mới thách lại thôi ấy mà!!! Nếu ngại hay sợ thua, dao động tâm lý trước giải thì cũng vào báo bạn nhé!!!:)

Bác ko dám oánh với em àh sao phải chấp cả đội em làm gì he he he.........dẫn 2-0 rồi séc 3 dẫn 9-2 để rồi thua lại thì cũng nhẹ như lông hồng thôi bác ợ.......Em đã nói rồi không xinh thì đừng rung rinh hi hi hi Còn bác bảo chấp cả đội em mỗi người 2 quả bác chấp luôn em 2 quả rồi cho bác ra mệnh giá luôn =))=))=))

thuongtihar

Thượng Sỹ
E biết đội bác mạnh năm nay ứng cử viên vô địch, chẳng may nếu đội em vượt qua được đội BK để gặp đội bác thì trong ngày hôm đó chẳng cần biết thế nào em với bác giao lưu ngoài 1 trận, mệnh giá cho bác tùy tròn góp vui nếu thấy oki thì chiến đấu, em nhà quê ko dám lên phố =))=))=))

Bác ko dám oánh với em àh sao phải chấp cả đội em làm gì he he he.........dẫn 2-0 rồi séc 3 dẫn 9-2 để rồi thua lại thì cũng nhẹ như lông hồng thôi bác ợ.......Em đã nói rồi không xinh thì đừng rung rinh hi hi hi Còn bác bảo chấp cả đội em mỗi người 2 quả bác chấp luôn em 2 quả rồi cho bác ra mệnh giá luôn =))=))=))

Rồi rồi, bạn cứ từ từ... để xem nào, đánh giá lại đối thủ này cái đã, chà chà, cũng hay đấy, lại còn nhớ dai nữa, hình như đây là kết quả của cách đây 1 năm giữa anh em mình thì phải, lúc mình vừa ra Hà Nội đánh 2 bên mút...chủ lực Vitas C cơ mà, nếu oánh riêng thì anh em mình đánh thế này nhé, mình chấp Thường 2 bóng, nếu mình thua mình sẽ rút lui khỏi diễn đàn miền Bắc, nếu Thường thua thì chỉ cần nghỉ 2 trận đi và về ở vòng tứ kết ( trong trường hợp Vitas C đi tiếp ). Vì Thường ủy thác cho mình chọn kèo, nên mình chỉ chấp nhận kèo này thôi, nếu nhận thì chiều mai ra BK oánh!!! :)

thuongtihar

Thượng Sỹ
Rồi rồi, bạn cứ từ từ... để xem nào, đánh giá lại đối thủ này cái đã, chà chà, cũng hay đấy, lại còn nhớ dai nữa, hình như đây là kết quả của cách đây 1 năm giữa anh em mình thì phải, lúc mình vừa ra Hà Nội đánh 2 bên mút...chủ lực Vitas C cơ mà, nếu oánh riêng thì anh em mình đánh thế này nhé, mình chấp Thường 2 bóng, nếu mình thua mình sẽ rút lui khỏi diễn đàn miền Bắc, nếu Thường thua thì chỉ cần nghỉ 2 trận đi và về ở vòng tứ kết ( trong trường hợp Vitas C đi tiếp ). Vì Thường ủy thác cho mình chọn kèo, nên mình chỉ chấp nhận kèo này thôi, nếu nhận thì chiều mai ra BK oánh!!! :)

Em nói rồi em nhà quê ko dám lên phố ọ ẹ sợ mất đường về lắm. Em nói rồi nếu có duyên hai đội gặp nhau thì em với anh đánh trận ngoài lề chứ cái kèo anh đưa ra chưa chắc đã thực hiện được vì nhỡ đâu đội em ko qua được BK thì sao, mà đội em có qua đội BK đi nữa mà anh đưa ra cái kèo đấy thì xấu hổ cho anh lắm vì kèo anh đưa ra khôn thế ha ha ha mà kèo đấy anh đưa ra em cũng chẳng lỡ lòng nào đánh thắng anh khi anh một người rất nhiệt huyết và đam mê rút khỏi BB Miền Bắc thiên hạ lại cười chê em hiiiiiiiiiii Có duyên thì gặp nhau thôi mà anh....Sao phải xoắn làm gì....Đường còn dài và còn nhiều chông gai mà anh êi

E biết đội bác mạnh năm nay ứng cử viên vô địch, chẳng may nếu đội em vượt qua được đội BK để gặp đội bác thì trong ngày hôm đó chẳng cần biết thế nào em với bác giao lưu ngoài 1 trận, mệnh giá cho bác tùy tròn góp vui nếu thấy oki thì chiến đấu, em nhà quê ko dám lên phố =))=))=))

Gần như chắc rồi còn "chẳng may" j, đội mình ko mạnh đâu, đi tiếp vì ăn may đội Khương Định bị trừ điểm nhiều quá thôi. Còn riêng mình vòng bảng đánh cũng toàn thua thôi, trong đội được đánh thứ yếu là may lắm!!! Thế thì tiếc quá, Thường ko đọc phía trên rồi, mình đã vào chào tạm biệt anh em rồi còn j, thứ sáu này bay vào Bình Dương vì nhà có chuyện gấp rồi... ko đợi đến trận tứ kết được đâu... làm sao nhỉ??!!

Em nói rồi em nhà quê ko dám lên phố ọ ẹ sợ mất đường về lắm. Em nói rồi nếu có duyên hai đội gặp nhau thì em với anh đánh trận ngoài lề chứ cái kèo anh đưa ra chưa chắc đã thực hiện được vì nhỡ đâu đội em ko qua được BK thì sao, mà đội em có qua đội BK đi nữa mà anh đưa ra cái kèo đấy thì xấu hổ cho anh lắm vì kèo anh đưa ra khôn thế ha ha ha mà kèo đấy anh đưa ra em cũng chẳng lỡ lòng nào đánh thắng anh khi anh một người rất nhiệt huyết và đam mê rút khỏi BB Miền Bắc thiên hạ lại cười chê em hiiiiiiiiiii Có duyên thì gặp nhau thôi mà anh....Sao phải xoắn làm gì....Đường còn dài và còn nhiều chông gai mà anh êi
À ra là bạn đang nghĩ cho mình, chứ ko phải bạn sợ ngồi hóng gió ở 2 lượt trận tứ kết!!! Mình cũng xoắn thật, đang định chấp Thường 3, thấy xoắn chấp còn 2 mà vẫn bị phát hiện... hayza Nếu phải thế thì anh em ta ko có duyên gặp nhau được rồi, nhưng hai đội ntd BK và Vitas C nghe chừng có duyên đấy, hay oánh một nồi lẩu 500k cho trận lượt đi nhé!
Hay là bạn sợ ra ntd BK rồi bị xoắn lại?!!! :) haha nói vui thôi... 2 quả nhé, oánh chỗ khác cũng được, nếu 2 đội gặp nhau oánh xong ra ngồi giao lưu cốc bia vậy, anh em mình oánh 20 bia góp vui nhé! Oánh sớm trong tuần, ok chưa?

Bình luận từ Facebook