Bản tin Linh Đàm 2012

scubi06

Super Moderators
khiếp đội a Dũng bây h lắm cao thủ thế, thêm a Thơ TB vs a Nam ĐN vào thì khủng quá, chưa kể mấy măng non chuyên nghiệp Trung vừa vô địch C mùa hè
với đội hình này chắc chấp đều TS2B 5 bóng là vừa a nhỉ :)

Chú này "điêu" thế, Kim Tuấn vừa ra tuần này hôm nào đội chú off anh sẽ ra góp vui nhé, C với D cứ 2 quả là đẹp chú nhỉ!?

malong1984

Binh Nhất
Chú này "điêu" thế, Kim Tuấn vừa ra tuần này hôm nào đội chú off anh sẽ ra góp vui nhé, C với D cứ 2 quả là đẹp chú nhỉ!?

chính xác là ngày mai a ợ, a đến góp vui nhé có gì mang cả hàng đẹp Hải Apatech đi nhé, a Hải là niềm vui duy nhất của e khi giao lưu vs Linh Đàm đấy =))

scubi06

Super Moderators
Thông báo:

- 15h00 Chủ nhật tuần này anh em tập trung tại CLB xuất phát đi đấu với đội Vitas C tại sân Xa La. Ai không tiện đường thì đến thẳng Xa La và có mặt lúc 15h30 để chuẩn bị thi đấu.
- Danh sách bổ sung đội Linh Đàm lượt về:
1. Nguyễn Đức Tùng
2. Phạm Quốc Hòa
3. Đào Văn Thơ (hạng B)

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Đầu tiên là mai em cứ làm một lượt với các bác đã, hẹn 5h ở Duy Hưng anh nhé... anh cố gắng dụ dỗ Khánh xôi thịt ra được hộ em thì tốt.... he he

sep_beo_online

Binh Nhất
Đội mình h nhiều cao thủ thế a ;), lại cả đồng phục mới nữa, đẹp quá a ạ. Chúc đội mình lượt về giòn giã hơn a nhé :eek:

jaypark

Trung Sỹ
Thông báo:

- 15h00 Chủ nhật tuần này anh em tập trung tại CLB xuất phát đi đấu với đội Vitas C tại sân Xa La. Ai không tiện đường thì đến thẳng Xa La và có mặt lúc 15h30 để chuẩn bị thi đấu.
- Danh sách bổ sung đội Linh Đàm lượt về:
1. Nguyễn Đức Tùng
2. Phạm Quốc Hòa
3. Đào Văn Thơ (hạng B)
bác Scuibi cho em xin mấy tấm hình em cởi trần chụp cùng bác thư paragame với

scubi06

Super Moderators
Chiều qua trên sân nhà Xa La đội Linh Đàm tiếp đội Vitas C, trận đấu đầu tiên của lượt về với sự ra mắt của 3 tân binh làm tâm trạng cả đội khá hào hứng. Đúng như kỳ vọng loạt trận đầu của 3 chủ lực diễn ra vô cùng căng thẳng quyết liệt, cống hiến cho khán giả nhiều pha bóng hấp dẫn kịch tính.
Dù đã cố gắng nhưng với dàn hảo thủ đồng đều đội Vitas C đã giành chiến thắng 5-4 trước Linh Đàm, xin chúc mừng chiến thắng của anh em Vitas C, hy vọng được gặp lại anh em ở vòng trong nhé!

Kết quả trận Linh Đàm vs Vitas C: 4-5
1. Nguyễn Đức Tùng vs Nguyễn Việt An: 3-2
2. Phạm Quốc Hòa vs Phạm Minh Hằng: 2-3
3. Tùng + Đức vs Hải + Hằng: 3-0
4. Trần Anh Đức vs Đặng Thị Minh Hải: 2-3
5. Vũ Kiến Quốc vs Vũ Mạnh Thường: 0-3
6. Thơ + Quang vs Thường + Huấn: 2-3
7. Nguyễn Đức Tùng vs Phạm Minh Hằng: 3-1
8. Phạm Quốc Hòa vs Đặng Thị Minh Hải: 1-3
9. Trần Anh Đức vs Nguyễn Việt An: 3-0

Ruahoguom

Thiếu Uý
Ông Scubi ác thật!Mình tái xuất giang hồ sau 2 năm xin oánh 1 trận mà ép oánh 2 trận,lại với 2 butterfly xinh mới chết chứ!
Giờ xem ảnh lại thấy bị ép giữa 2 em!
Làm thần đèn đốt 2 trận cũng đáng.Mà sáng đã kiêng không ăn hột vịt lộn rồi mà vẫn bị em Hằng ép ăn.
Oánh với thần tượng Hải chậu thì bị cô em lườm suốt lại còn bị đóng dấu nữa.Thần tượng ác quá!
Kiểu này lặn mất thôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook