BẢN TIN hội 9x năng động yêu bóng bàn.

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Chuyến du đấu của thành viên hội 9x vừa qua có thể nói là đã thành công tốt đẹp đối với những thành viên của hội nói chung, nhất là Long Thủ, tuy không giành được thành tích cao và bị ăn hành ngay từ vòng loại nhưng cũng đã tích lũy thêm đc nhiều kinh nghiệm của các cao nhân vợt dọc tại giải, cuối cùng là cảm ơn CLB NamHao đã sắp xếp cho anh em 9x buổi GL tốt đẹp.

long thủ

Đại Tá
Đã có thẻ chính thức cho các thành viên, thẻ sẽ được phân ra 3 hạng là Member, Leader và VIP. Các thành viên sẽ được đánh giá tích điểm để có thể đủ điều kiện nhận thẻ, mong các bạn nhiệt tình gắn bó với hội :D

TNGHO

Binh Nhì
Bạn ơi, mình sinh năm 90, mình cũng yêu bóng bàn, mình có được vào hội chơi cùng mọi người không :cool:

dungdienanh

Trung Uý
Ban ơi mình sinh năm 1973 liệu có đc vào hội 9x k vì lúc nao mình cũng nghĩ mình mới 18 đôi mưoi rất mong các bạn xem xét

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Thông báo toàn thể anh em 9x gần xa: chiều thứ 7 tuần này, 11/5/2013, đội 9x &Friends chính thức ra mắt trận đầu tiên của mùa giải mới, mong anh em đến cổ vũ, giao lưu học hỏi đông đủ nhất.

Sau hôm đó, vào ngày 12/5/2013, hội sẽ có 1 buổi off từ sáng tới chiều luôn để anh em giao lưu, mong anh em cũng sẽ có mặt đầy đủ.

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Hôm nay, đội 9x and Friend đã đánh trận đầu tiên trong hệ thống giải Hanoi Premiership 2013 . Và với 1 tinh thần quyết tâm, những con người tuyệt vời, đội ngũ cổ động viên đông đảo và sân nhà đầy chất lượng. Chúng ta đã đè bẹp đội Bế Văn Đàn với tỉ số 7-2, chứng tỏ sức mạnh, lửa, của đội D 9x and friend nói riêng và toàn thể những ace của hội 9x nói chung. Một buổi chiều tuyệt vời với những con người tuyệt vời.
Và với kết quả tuyệt vời như vậy, chúng ta tự tin và tiến đến tuần sau. Chúng ta - 9x Dream Team với những con người đầy lửa ý chí, đè bẹp mọi thứ cản đường, phá tan mọi trở ngại. Để chứng minh với diễn đàn là ace 9x tuy TRẺ nhưng không TRÂU!!!! Đội D 9x and friend, sẽ đi, cho dù là chậm nhưng không bao giờ lùi

dungdienanh

Trung Uý
Hôm nay, đội 9x and Friend đã đánh trận đầu tiên trong hệ thống giải Hanoi Premiership 2013 . Và với 1 tinh thần quyết tâm, những con người tuyệt vời, đội ngũ cổ động viên đông đảo và sân nhà đầy chất lượng. Chúng ta đã đè bẹp đội Bế Văn Đàn với tỉ số 7-2, chứng tỏ sức mạnh, lửa, của đội D 9x and friend nói riêng và toàn thể những ace của hội 9x nói chung. Một buổi chiều tuyệt vời với những con người tuyệt vời.
Và với kết quả tuyệt vời như vậy, chúng ta tự tin và tiến đến tuần sau. Chúng ta - 9x Dream Team với những con người đầy lửa ý chí, đè bẹp mọi thứ cản đường, phá tan mọi trở ngại. Để chứng minh với diễn đàn là ace 9x tuy TRẺ nhưng không TRÂU!!!! Đội D 9x and friend, sẽ đi, cho dù là chậm nhưng không bao giờ lùi
Chuc mừng đội 9x nhé nhưng k chuc mừng longthu vì k ủng hộ mình vào đội huhu hay mình thách đâu long thủ nếu thắng thì ace ủng hộ mình vào đội nhé?!

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Ban ơi mình sinh năm 1973 liệu có đc vào hội 9x k vì lúc nao mình cũng nghĩ mình mới 18 đôi mưoi rất mong các bạn xem xét

Mình nghĩ đây là case <<đặc cách >> , chắc là đuoc , vả lại tên hội 9x & Friends kia mà , không 9x thì Friends cũng ok mà .

haboll

Đại Uý
hôm nay, đội 9x and friend đã đánh trận đầu tiên trong hệ thống giải hanoi premiership 2013 . Và với 1 tinh thần quyết tâm, những con người tuyệt vời, đội ngũ cổ động viên đông đảo và sân nhà đầy chất lượng. Chúng ta đã đè bẹp đội bế văn Đàn với tỉ số 7-2, chứng tỏ sức mạnh, lửa, của đội d 9x and friend nói riêng và toàn thể những ace của hội 9x nói chung. Một buổi chiều tuyệt vời với những con người tuyệt vời.
Và với kết quả tuyệt vời như vậy, chúng ta tự tin và tiến đến tuần sau. Chúng ta - 9x dream team với những con người đầy lửa ý chí, đè bẹp mọi thứ cản đường, phá tan mọi trở ngại. Để chứng minh với diễn đàn là ace 9x tuy trẺ nhưng không trâu!!!! Đội d 9x and friend, sẽ đi, cho dù là chậm nhưng không bao giờ lùi
vĂn ai mà hay thẾ :)) ................................. =))

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Hôm nay, hội trọng tài 9x đã chính thức được bổ nhiệm vào vị trí trọng tài của giải bóng bàn, Cúp báo sinh viên sẽ khởi tranh vào thứ 7 tuần này tức là 18/5/2013. Đội trọng tài 9x đã được trọng tài quốc gia TÔ ĐỨC HÒA phổ biến về các điều luật, các lưu ý khi làm trọng tài.

Cả đội đã có tinh thần học tập rất nghiêm túc trong những lúc thầy giáo giảng dạy nhưng cũng có cả những phút giây hết sức vui nhộn của tuổi trẻ 9x. Anh em 9x xin được chia sẻ những bức ảnh của buổi họp trọng tài hôm nay:

http://bongban.org/forum/showthread.php/15048-H%C3%ACnh-%E1%BA%A3nh-bu%E1%BB%95i-h%E1%BB%8Dp-tr%E1%BB%8Dng-t%C3%A0i-c%E1%BB%A7a-%C4%91%E1%BB%99i-tr%E1%BB%8Dng-t%C3%A0i-9x

Last edited:

Bình luận từ Facebook