Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

baokhi

Trung Sỹ
Hôm qua, CLB bb Hà Trì 4 đã hân hạnh được đón tiếp CLB bb CT2 - Ngô Thì Nhậm đến giao lưu lượt về. Ờ lượt về này, CLB CT2 mang đến nhiều hảo thủ hơn như Quân tỉnh đội, Toàn kiến trúc, Hải... 2 CLB đã đánh 4 trận đồng đội chính thức trên tinh thần thể thao, giao lưu, đoàn kết giữa 2 CLB. Kết quả 2-2 (hai bên đều thắng).

Hải thì gọi là Hải dớ anh em nhé,

bongbanHD

Trung Sỹ
Mất tích gì chứ ? Em gọi cho anh sửa máy liên tục. Chẳng qua ra chỗ anh lần nào cũng thấy anh đi công việc hay đi bóng bàn rồi còn đâu.
Với lại đợt vừa rồi vợ em sinh cháu nên ở trên Thái Nguyên suốt mà anh.

bongbanHD

Trung Sỹ
SEU trích ngang lý lịch hộ anh cái, anh vào Hà Cầu mấy lần nhưng chưa từng biết danh, có thể gặp mặt sẽ nhớ.

Em là gà non, anh vào Hà Cầu chỉ giao lưu với các chú, các anh lớn thôi. Gà non lên chỉ dc đứng ngoài xem thôi anh ạ.

mask2009

Thiếu Uý
Em là gà non, anh vào Hà Cầu chỉ giao lưu với các chú, các anh lớn thôi. Gà non lên chỉ dc đứng ngoài xem thôi anh ạ.
Khiêm tốn quá, ai cũng trải qua giai đoạn phát triển tự nhiên mà
Trứng nước->gà non-> gà tre-> gà Trọi-> gà già.
nếu theo quy luật trên thì đã lên được một bậc rồi.... chẳng mấy mà đạt ngưỡng.

minhdc

Trung Sỹ
Mất tích gì chứ ? Em gọi cho anh sửa máy liên tục. Chẳng qua ra chỗ anh lần nào cũng thấy anh đi công việc hay đi bóng bàn rồi còn đâu.
Với lại đợt vừa rồi vợ em sinh cháu nên ở trên Thái Nguyên suốt mà anh.
Thằng Ku này cùng tên với chú SẾU, nick trước đây là Gò Trái Giựt Phải đó. Tuổi đời suýt 3 sịch người nho nhỏ dáng nhanh nhẹn, nụ cười đau khổ , hàm răng dân Tiên Lãng và hộ khẩu Cầu Đơ gốc. :cool::cool::cool::cool:

bongbanHD

Trung Sỹ
Thằng Ku này cùng tên với chú SẾU, nick trước đây là Gò Trái Giựt Phải đó. Tuổi đời suýt 3 sịch người nho nhỏ dáng nhanh nhẹn, nụ cười đau khổ , hàm răng dân Tiên Lãng và hộ khẩu Cầu Đơ gốc. :cool::cool::cool::cool:

Bác Minh lại nhẩy sang phường em chém gió ah? Hôm T7 vừa rồi em với thằng Huy định vào La Khê xin AE La Khê bữa Bia mà hôm đó thấy có hội họp hay gì gì đó cuối cùng phải về tay trắng. Định xuống Hà Trì mà thằng Huy lại bảo dưới đó đang giao lưu lên 2 thằng vác kiếm về mài tiếp.

binh_hatri

Trung Sỹ
Em Hưng ở Hà Cầu chứ ai, tại cái nick cũ ko nhớ pass là gì. Mới lập cái nick này vào chém tý anh ah.

Hóa ra là Hưng Hà Cầu. Lâu lắm không vào bọn a chơi.
Mình gặp nhau một trận rồi, hôm đó chú thả cho a thắng 3-1. Vậy mà cứ mập mờ mãi, làm a cứ tưởng chú nào "trứng nước" cơ.

mask2009

Thiếu Uý
Hôm qua mình có một trận vô cùng kịch tính với ông Hải dớ này. Hai bên giằng co nhau từng điểm. Kết quả mình thua vô cùng tiếc nuối với tỷ số 2-3
A với a Hải này có lối đánh tương đối giống nhau, cắt gò nặng, nhưng quả đánh a Hải không hay bằng a, a cứ giật moi tăng xoáy lên là có điểm.

mask2009

Thiếu Uý
trận chiến 100 bia đắc ke thua đậm ba trai uống riệu bia suốt đêm ở la khê

Minhdc đã cám ơn bài viết này, quá trung thực.
Khổ thân bác Đắc.
ông minh trận sau cơi nới tý nhé, ai lại làm 3 trai nhanh quá.

Last edited:

minhdc

Trung Sỹ
Minhdc đã cám ơn bài viết này, quá trung thực.
Khổ thân bác Đắc.
ông minh trận sau cơi nới tý nhé, ai lại làm 3 trai nhanh quá.
Làm sao để cơi nới được đây hả Ô ? 5 quả đâu phải ít , sơ sểnh là nộp Bia ngay . :cool:

bongbanHD

Trung Sỹ
Hóa ra là Hưng Hà Cầu. Lâu lắm không vào bọn a chơi.
Mình gặp nhau một trận rồi, hôm đó chú thả cho a thắng 3-1. Vậy mà cứ mập mờ mãi, làm a cứ tưởng chú nào "trứng nước" cơ.

Anh đánh hay lại cứ nhường em. Thua là thua chứ thả sao dc. Em định hôm nào qua CLB anh Giao Lưu xem có gì thay đổi ko đây ạ.

binh_hatri

Trung Sỹ
A với a Hải này có lối đánh tương đối giống nhau, cắt gò nặng, nhưng quả đánh a Hải không hay bằng a, a cứ giật moi tăng xoáy lên là có điểm.

Uh, hôm qua mình toàn dẫn điểm trước. Set 5 bị hỏng 2 quả chốt, thua ngược 12-14.hix

binh_hatri

Trung Sỹ
Anh đánh hay lại cứ nhường em. Thua là thua chứ thả sao dc. Em định hôm nào qua CLB anh Giao Lưu xem có gì thay đổi ko đây ạ.

Nhìn lối đánh của e thế thua a sao được. CLB a vẫn vậy thôi, mọi người chơi đều, cũng hay mời các clb bạn giao lưu. Hôm nào qua a, rủ cả Huy nữa nhé.

Last edited:

Bình luận từ Facebook